Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

đnag ngồi nhớ lại giờ này năm ngoái :-<

Năm sau mình có khoá đàn em rồi, già ghê gớm!

năm sau thằng Bình cả thằng Lanh lại đc tia các em rồi =)) Các em sẽ rất cảm kích nếu anh nào khóa trên lập hộ cho 1 cái topic 10 A2 08-11 đấy ;)) :-"
Còn chờ gì nữa, ko nhanh là anh Đạt lớp CE cướp hàng đấy ;))

Đừng có mơ Đạt ạ!

Tao sẽ xí chỗ lập topic A2 0811 để tia các em zai =))

Cho sếp có vinh dự đó được ko :) bạn Đạt có làm thì làm cho bên lớp Trung thôi, để sếp làm bên A2 :))

Tiện thể cho hỏi có bạn nam nào lớp mình muốn đi dạ hội vs sếp ko :(

OK,you ladies decide whether to go with them or not then.Thế ý con Ngan nói la đi với TOán 1 lớp 10 hay là gì...ko hiểu

Hehe, chưa nghỉ hè đã rục rịch rủ nhau đi chơi rồi. Háo hức háo hức. :">:">:">
Có ai đi dạ hội với sếp không kìa? Hỏi mãi không thấy ai rep cả ;));));))
Đi chơi vs Hoá 2 đi :">

Tao sẽ xí chỗ lập topic A2 0811 để tia các em zai =))

Ngan dại trai mọi ng` ạ =)) =)) =)) =)) =))

OK,you ladies decide whether to go with them or not then.Thế ý con Ngan nói la đi với TOán 1 lớp 10 hay là gì...ko hiểu
ý Ngan nhắc đến cả 12T1 đấy bạn Bình ;)) ngố thê,thực sự ko hiểu à ;)) ;)) ;))

11 Toán 1 :">:">:">

có anh giống u hệt anh Hải =))=)) Ngân Trầm Cảm mê lắm đấy =))

=)) =)) =)) =)) =)) em trầm cảm thì vô đối rồi =)) =)) =))

Đi chơi vs Hoá 2 đi :">

sao lại nhắc hoá 2 thế bạn, hoá 2 có đi chắc chỉ đi cùg hoá 1 thôi, tập thể 2 lớp này gắn bó lắm 8-> 8-> 8->

@Trâm: 11 toán 1...;;) Trâm cũng đổ lên đổ xuống chứ nói gì đến Ngân Trầm cảm :D
@Sếp Thảo: mai tớ thử rủ bạn Hậu hay bạn Huy xem sao :D

Này hình như 1 hay 2 tuần nữa anh1 có bạn bay rồi, lớp mình có định đi vs lớp đấy ko, hay là vẫn tiếp tục xí xớn 10-11-12 toán 1 để còn biết đường cho sếp Kha lên lịch trình cụ thể và tớ lên kế hoạch ngoại giao đàm phán nào???

đi cùng Hoá Hai cũng đc, Toán 1 cũng được, Anh 1 càng hay, CE thì quá ổn =))=))=)) (mình sợ có bạn Đạt thì giả thuyết của bạn Bình sẽ có người ủng hộ nhiệt tình=)))....đi chơi với lớp là sướng lắm lắm lắm rồi :x Nếu có cô Nam thì càng vui, xem ai bị thiếu giường ngủ với cô :x

lớp mình dốt Toán vs Hoá thì đi vs Toán Hoá cho nó giao lưu đi sếp hị hị

đi cùng Hoá Hai cũng đc, Toán 1 cũng được, Anh 1 càng hay, CE thì quá ổn =))=))=)) (mình sợ có bạn Đạt thì giả thuyết của bạn Bình sẽ có người ủng hộ nhiệt tình=)))....đi chơi với lớp là sướng lắm lắm lắm rồi :x Nếu có cô Nam thì càng vui, xem ai bị thiếu giường ngủ với cô :x

sao bạn Bốg ác thế o.o ngủ cùg phòg với thím ư o.o ko biết bạn nào có đủ bản lĩnh 8->
Tình hình thấy bạn Bốg với bạn Thảo đag có ý đồ j` đó với Hoá 2 ;))

kìa, bạn Lê Anh dốt Văn ngủ với Thím thẩy Kiều ru ngủ cho ;))

----------

đúng rồi, mình có ý đồ với hoá hai đấy, đang tính hái hoa bẻ nhuỵ đấy, bạn Min có giúp mình không ah :">

bạn Bốg tăm tia bạn nào để mình hỏi thăm cho ;;), nh mà cấm sớ rớ đến con Thỏ nhà mình nghen ;))

ko ko yên tâm, mình đã tia con Thỏ của bạn khá lâu để kết luận rằng (luckily) sẽ chẳng bao giờ là con Thỏ ấy cả =))

Back
Bên trên