Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

ôi trời, một tuần mang máy tính đi sửa + thi cử mà topic lớp mình cứ tiến vòn vọt @-) đau hết cả mắt 0.o @-)

chiều nay Lý sướng nhờ :">:">:"> bực mình cô Sử :-w, hết năm rồi cứ bày trò học hành làm chi [-(

=)) (Spam à? :-s) Hnay tiết Sử cô doạ làm em ngồi chép miệt mài được những 2-3 dòng gì đấy. Cuối cùng cô lại không ktra vở. Thật là buồn íh :(

hôm nay chết cười đoạn bạn Duy "cản" cô =))=))=))=))=))=))=))

Mà sao tự nhiên lúc cuối giờ cô chạy vội ra cửa là thế nào? tưởng cô còn phải ở lại om lớp chép bài mà :-/ ;))

Ừ, thấy cô chạy rất kiểu vội vã :)) Đoạn bạn Duy "cản" cô là dư lào ế? :">

ah lúc đấy tự nhiên cô giật đùng đùng đi ra, thằng Duy (ko hiểu sao) lăng xăng chạy ra mở cửa cho cô như 1 quý ông mở cửa cho 1 quý bà =))

Ah lớp mình vào blog tớ vote cho cái entry có đi học hóa thầy Hải hay ko với

Duy chuẩn thế :)) Thế thì đâu gọi là "cản", phải là mở đường cho cô đi chứ :)):))
Em vote rồi sếp ạ :">

ah lúc đấy tự nhiên cô giật đùng đùng đi ra, thằng Duy (ko hiểu sao) lăng xăng chạy ra mở cửa cho cô như 1 quý ông mở cửa cho 1 quý bà =))

mở đâu mà mở, chắn đường cô thì có =)) có cái cửa ông ý giữ ko cho cô ra, sau đó lại cứ đứg trước, ngág đường cô mà =))=))=))

quả đấy là mở cửa đấy, chẳng qua thằng Duy thì luống cuống, cô thì đi guốc 10 cm nên loạng choạng =))

sếp nhìn nhầm rồi [-x, ko phải đâu [-( =))

Chỉnh sửa lần cuối:
đây đây :">:">:"> witness đây :">:">:"> đoạn đấy bạn Duy thấy cô manh động, bèn lèo lắt xông lên chặn cửa, cô đẩy đc cửa hòng trốn thoát, Duy không tha, chạy theo chặn lại cướp lại điện thoại và có phần "lả lướt" khiến cô chạy té khói ko kịp ngoảnh mặt ;)) :| =))=))=))

cuối cùng bạn Duy vào lớp với cái dd cướp lại trọn vẹn =))

lâu lâu ko vào mọi người spam nhanh thế
hè này lớp mình đi đâu đàn đúm phá phách ko

Back
Bên trên