Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

mai ktra toán lượng giác theo bạn hành nói
hichichic

chuẩn bị hoặc 10 hoặc 0 :-ss

kiểm tra nốt đi cho người ta còn nghỉ ngơi, mệt quá rồi...

hôm nọ Quân và Hậu có quay video những phút trước trận đánh cuối cùng của lớp mình ko? ;;) hôm đấy mình và cái Trâm rất khoái vụ "summer...summer...SUMMER!!!" quả đấy có thêm tí nhạc thì vui :D

Buồn cười ông giám thị chỉ toàn ngủ, chắc vì nể phòng mình có nước và bánh dâng lên tận nơi :D

thế rốt cuộc mai đã phải nộp đề cương oán chưa? :-w

haizz...đi chơi từ sáng bây giờ mới về
@Đạt: forbidden kingdom là gì thế? ah chúc mừng MU của bạn :D
Hehe bạn biết mình là fan Mu à ;)) ;;)

Thu cũng hâm mộ bóng đá cơ ah;;) ;;) ;;) ;;)
Thằng này hỏi câu ất ơ thế =)) Tóm lại là bạn Thu hơn đứt Chân Ngang rồi ;)) =))

chel mùa này series rùa nhỉ 8-} ko tin được ý,chắc chăm đi chùa thắp huơng=)) nhưng mà gặp Man thì mất điện thôi :-j :">
@Đạt:tao xem Forbidden Kingdom thấy mỗi đoạn mưa nhân tạo là buồn cười ý:)) chưa bao h thấy chị Sparrow xinh cả:|còn đâu fim cũng ko hoành tráng như quảng cáo :)
Đoạn mưa quay nghệ thuật vãi, ko thấy con cò nào cả =)) =)) Mày thấy Sparrow xinh làm sao đc, có phải les đâu =))

à, mình ko thik đội nào, chỉ ghét MU thôi :-"

Ấy ịt , sao lại ghét Mu >:p Cẩn thận Na cả Vân Linh xé áo,lên gối bây h :-t ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả nhà đi chơi vui không? Mai mới đi học lại phải gặp anh Hải :(:(:(

Có đi đâu đâu mà vui :-< Đc. cái mấy hôm nghỉ ở nhà là ngủ bù cho đên 9h30 mới dậy :"> Hôm 30 thì đi chợ mua đồ với mẹ, tiện mua luôn dây buộc tóc cho Zinh với em Ngan, mai đến đòi tiền ;)) :">, với cả mua thêm chút đồ lặt vặt. Đi chợ với mẹ và cô, toàn tìm đến cửa hàng quen mua đc. đồ rẻ, sướng dã man \:D/.

Nghe hai chữ " đòi tiền " mà toát mồ hôi.
Lại nợ nần chồng chất rồi :((

@Đạt: tất nhiên là tớ biết cậu hâm mộ MU rồi, mà Chân Ngang là cái gì thế???

@Min: thời buổi giá dầu đang tăng như bây giờ mua được đồ rẻ sướng nhất trần đời!

Hehe, chiều lại gặp anh Hải rồi. Xung xướng xung xướng (!!!) :))

Thu:Là cái gì=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Nothing...special =)) =)) =)) =))
Đạt: Mày định vào topic A2 để chăn cừu non ah, cừu ở đây có chủ hết rồi>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ Tao với lại Quân,Lanh và Hậu sẽ thiết lập hang rào thép để ngăn mấy con hổ đói như mày với thằng Tiến Anh.Hahahaha>:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ Mày mà vào topic A2 xong rồi lại gợi đến TN là>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ đấy.Đã bảo là éo thích mà lại.>:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p

GỬI CẢ LỜI CẢNH BÁO CỦA TAO TỚI NHỮNG THẰNG TOÁN 1 NỮA :ĐẶC BIỆT LÀ LÔ #UỒI

Chỉnh sửa lần cuối:
ý sao lại đuổi với doạ khách thế bạn Bình, mấy bạn ý sợ chạy hết á ;));));)) Với cả có mấy bạn ý tham gia càg đôg càg vui mà ;));));)) =))=))=))

ôi hôm nay lại Toán, mình tiên tiến đến *** rồi các bạn ạ =((

Back
Bên trên