Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Tôi lại muốn chết quá đi mất :(( :(( ~x(
Nhìn đống phương trình số má tôi đập đầu chết luôn :|

Nếu là bạn tốt thì đừng cản tôi =;

Này mọi người, Toán đc lấy mấy điểm miệng:-/ Tại vì nếu có điểm rồi thì ko bít làm đề cương có hơn đc cái gì ko 8-} Như tớ có 2 điểm lận thì chẳng biết có giúp đc gì ko nhỉ:-s

lớp mình hôm nay đi ăn chơi 30-4 ở đâu hết rồi à để vườn ko nhà trốg thế này ;));));))

Có mấy đồng chí A2 đi xem Forbidden Kingdom với mình ;)) :-" Đấm nhau hay vãi lều, dv nữ thì đừng hỏi :x Mỗi tội ae tia thấy mắt hơi bị lác 1 tý ~.~ => anh huong doi chut den hinh tuong Sparrow ;))

haizz...đi chơi từ sáng bây giờ mới về
@Đạt: forbidden kingdom là gì thế? ah chúc mừng MU của bạn :D

các bạn toàn trò đi chơi mảnh, chẳg rủ mình đi, thế là ko tốt [-( [-x Min bị mọi ng` bỏ rơi :(:)(:)((

pp TA là thứ 7 thì phải, còn địa thì tớ ko nắm dc thông tin, nhưng nói chung địa thì càng sớm càng tốt

chel mùa này series rùa nhỉ 8-} ko tin được ý,chắc chăm đi chùa thắp huơng=)) nhưng mà gặp Man thì mất điện thôi :-j :">
@Đạt:tao xem Forbidden Kingdom thấy mỗi đoạn mưa nhân tạo là buồn cười ý:)) chưa bao h thấy chị Sparrow xinh cả:|còn đâu fim cũng ko hoành tráng như quảng cáo :)

hé hé, hqua mình ngồi xem đến đoạn Liv ghi bàn, lúc đấy sợ quá ko dám xem tiếp, lên xem phim đợi kết quả hị hị :)) May mà Chel thắng ko phí công ngồi xem hahaa :))

@LA: Viết sai chữ L thành chữ M kìa

Tớ là fan của tuyển Anh, nghiễm nhiên sẽ thích 1 CLB Anh :D Oh mà lớp mình nhiều người thích Chel thật ah ;;) hay là hôm qua nhiều người đặt cược cửa Chel :(

Chỉnh sửa lần cuối:
thấy thật bất ngờ trước sự yêu thik Chel của các bạn gái lớp mình ;))

Back
Bên trên