Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Chúc mừng chúng ta :x:x:x Nhờ có nước, bánh, 500đ lạy Bác, cộng với hôm nay là Bống's day nên chúng ta đã tai qua nạn khỏi :x:x:x

Come on everybody, it's ( almost) summertime!!!!!!!
However did you do the exam, it's all over!!
So just kick back and enjoy the holidays!!!!!!!!!!

@LA: hay đấy tiếp đi :)
@Sếp Thảo: quên bài diễn thuyết chém gió về phao của tớ hả? 2 lần, mỗi phòng 1 lần --->khản cổ :D

Thật đấy:D
Đằng nào cũng thi xong rồi:D Buồn rầu cũng chẳng để làm gì:D
Chưa kể cái " bằng khen tiên tiến" cũng ko thể biến Bill Gates thành mrs N**:)">) và cái " bằng khen giỏi" cũng ko làm ngược lại đc:D
School grade is something, but it is definitely not everything:))
( Các thầy cô cũng thương hs thôi;) )

:(( tôi ko mang Laptop đi đc:((
Hay ông mang đi:D Mang đĩa đến cãi 10s là xong:D
À sếp thu ơi!!!!!!!! Địa khi nào phải nộp PP:-/

ở trên thì dùng học=thi ko trượt
mà ở dưới lại ra học=thi truợt

quá vô lý

thôi, đã sai thì cứ nhận là sai đi thầy, cãi cố làm j` ;))

thầy cũng phải có lúc sai, thầy chứ có phải là thánh đâu, nhỉ :D

đâu có đâu, bạn L.Anh sao lại đổ oan cho bọn mình thế :( Bọn mình là hs ngoan mà ;;) :"> =))

Chúng mềnh toàn học sinh ngoan mà, đấy không gọi là ức hiếp thầy giáo mà là nói cho thầy để lần sau không bị học sinh khác nó bắt lỗi :">:">:">

Muốn đi chết cơ mà trời ko cho đi:">
Đứng ngoài đường ô tô lao đi vun vút tự nhủ sẽ chọn số đẹp rồi nhảy ra chặn đầu ô tô,rốt cuộc số toàn xấu mù :-<
Đi ra hiệu thuốc thì các cô bóc hết nhãn bán cho mình toàn B2,uống xong thấy khỏe lên chả buồn ngủ tí nào 8-|
Treo cổ thì dây thừng ngấm nc bở bùng bục dùng tay kéo mạnh là đứt :(
Ra sông thì đúng hôm ng ta lấy cát nhìn đâu cũng thấy ng :((
......
Cuối cùng đi về nhà trùm chăn đập đầu vào gối một lúc thấy mệt mệt thiếp đi tưởng mình chết rồi đang sướng...hóa ra sáng vẫn nghe thấy tiếng chuông báo thức ~X(...
Trời ko cho chết thì ta sống làm ng lương thiện vậy,tu tâm tích đức đi làm đề cương \:d/...

chết là con ng` tiêu cực hehe

anw học = thi trượt hay thi ko trượt đều là mệnh đề đúng ;)) như kiểu hàm số 1 y có 2 x í :)) hoàn toàn đc. ;))
chân lí thuộc về thầy

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên