Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Ngan em bắt tay với anh :x Đêm đêm chúng mình ngồi kể chuyện ma cho nhau nghe :x Không thức khuya 1 mình anh rất buồn :">

@Thảo: biết thế chứ đừng có học tập :))

@Hà: anh đi ngủ sớm đi, thức làm j :))

cầu cho lớp mình hôm nay làm bài tốt, gặp giám thị dễ, đề thi cũng dễ luôn

Ôi tia sáng cuối cùng của môn Hoá đã tắt ngóm vs tớ rồi :-< Cố nốt Toán rồi đề cương rồi vài bài ktra nữa rồi nghỉ :-< :">

trời ko cho ai cái gì trọn vẹn bao giờ...:((
có cái này thì mất cái kia
hôm kia thi lý rất tốt
hôm nay thi hóa rất ko tốt
ngày mai là trận chiến mang tính quyết định
trước khi bước vào 2 bài KT lượng giác là bài KT elip ;;)

bạn Lê Anh đâu rồi? Hôm nay làm bài Hóa thế nào? Có gỡ đc cho Lý ko :))

Oài vừa nhắc đã thấy :))

Mà cô mình chả chịu dạy Elip j cả :((, em là em mù cang chải luôn faafn đấy :(( :((

Xem bọn lớp khác làm đề cương mới thây mình chả biết j, toàn lây mây cái cách ở đâu ra í :((

Chỉnh sửa lần cuối:
thế chắc LA phải dc ít nhất 7 điểm hóa và lý hả? sướng...
tớ hôm nay làm dc hết phần lý thuyết 5 điểm, 2 bài toán sai cả 2 mới nhục! cầu mong thầy Hải cho tớ 0,5 cho những ptrinh` viết được trong 2 bài đấy, cộng với 10 điểm đề cương, để dc 6,5 hóa...:(

hehe hôm nay mới thấy hôm qua mình rất ngu và lười. thi lý toàn mấy bài trong sách mah đọc mãi ko nhớ còn kêu ca lệch đề cương :|

hóa cũng kha khá hehe. để gỡ 4 điểm 1 tiết :|

thế chắc LA phải dc ít nhất 7 điểm hóa và lý hả
8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->
Mà HKII cần gì 6,5:-/ Nếu HK I điểm cao thì HK II chỉ cần 6 phẩy mà + lại chia ra > 6,5 thì vẫn đc mà:|
tớ thấy Toán mới quan trọng. Chứ Lí Hóa thì nếu ko cao lắm ( mà trên đc 6,5) thì cũng đc rồi, Ko đến nỗi phải mất ngủ ngày đêm 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình cả Văn cả Lý cả Hóa đều như dở hơi :x
Mong ngày mai Toán đừng dở hơi không thì mình chỉ có nước ở nhà đan sọt đi bán bánh mỳ bánh ngọt thôi [-o< Cầu giời cầu Phật phù hộ độ trì cho con qua khỏi kiếp nạn này :((

nhưng mà Lý cái bài cuôi ống lệch mình ko đc học :(( :(( Cô chả chịu ôn cho gì cả. Phải đi học thêm Lý thôi :(

Hóa thì tạm, quên mất cái Lưu huỳnh dư :-<

ối dời ơi, em xác định số phận mình. Hôm nay làm tự luận mới thấy đề bài anh Hải ra cho thật là thâm thuý :)) :(:)(:)((

TS lão, làm thế này gỡ điểm = niềm tin, cả 2 hôm Lí Hóa đều làm bài như DỞ HƠI Í

bực thật! phải là "hỗn hợp khí" chứ sao lại "khí" ?????? làm mình lại chỉ làm có mỗi lưu huỳnh dư, còn sắt thì vứt =))

Em khác gì :-<
Chỉ nghĩ mỗi Fe dư...ko đọc kĩ đề bài...làm ko ra đc
Lí thuyết phần điều chế H2SO4 thấy dài cho qua :-<
....

Ko buồn lắm :">

mình có cùg ý kiến với bạn Đạt.

huyền thoại đã làm cuộc sốg của bọn em chỉ có 1 màu đen :(:)(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên