Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Ối xời nhìn Bình bay bay kìa :))=))
Nếu theo tớ nhớ nhớ không nhầm là Na bị Ngan nó lừa vào đấy đúng không, Ngan nhờ ;));))

xời, em Ngan là hay dụ dỗ bạn bè lắm ;))
Nhìn bạn Bình thật là trog ság =))=))=))=))=))

Bình:rất tiếc là tao chưa kịp xem:)) đc e Ngan cho quả lừa nhưg vẫn đủ tỉnh táo cảnh giác,tí thì nhúng chàm=)) mày rành thế,ko hổ danh 8-}
Man thua xong mình chẳng còn tâm trạng đâu học Hóa ý 8-| ức hộc máu từ hôm qua chả làm đc cái gì :|tình hình các bạn ôn luyện đến đâu rồi?:D

@LA: trên youtube có đủ step up 1-2 ah? Xem ở rạp thì phải chờ đến khi thi xong, KT toán bù xong, tổng kết điểm xong, tốt thì mới đi, mà đến lúc đấy rạp nó hết xừ phim còn đâu???

Thôi cố bỏ ra 1 buổi đi xem cho thư giãn con, ở nhà mãi cũng học không vào đâu :">

He, thi xong lớp mình đi đập phá một hôm rồi lại về học tiếp để ktra đi :))=))

alô alô

bạn Trần Thanh Thu đâu???

hôm trc cá, đã mua cái iPod mới chưa??? công của bạn đâu... sau hôm đấy chẳng thấy nói năng j đành fải vào tận đây...

thấy mặt lớp chuyên hoá chúc các bạn a2 mai thi Hoá tốt na!!!:X

các bạn Hóa cứ giúp bọn tớ làm bài cũng đc, bọn tớ chả đòi hỏi hơn hị hị

nhờ topic lớp mình làm thí nghiệm cái này nhé :">
[/IMG]

Resize lại là được Min ạ, để thế kia to quá :)) Ủa mà truyện gì của Mitsuru Adachi vầy? Tớ cũng thích chuyện của bà này íh :">

truyện mới ra của ông adachi đấy, đag đc. vẽ + xuất bản ;))

Nét vẽ ngàn đời không đổi :"> Mà đúng là truyện mới, nhìn nhân vật thì mình chưa đọc rồi :">
Truyện toàn kiểu nhẹ nhàng hay dã man :x

Ông á? Tưởng bà cơ mà nhở :">:">:"> Chết ngượng quá ngượng quá. Hehe, có truyện mới thì cũng để dành để dành hè đọc sau vầy :">:">

Back
Bên trên