Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Nhiều người chán đời vãi 8-}
Yên tâm là cô Lí thấy lớp điểm thấp quá thì cô sẽ chấm nương tay cho mọi người:D Chắc là ai cũng "đc" 5 thôi:D :)(()
Mà có gì thì lấy điểm Hóa gỡ lại :-":-" ( đừng ai chém tớ:">)
P/S: xem lại Step Up 1 thấy Êtp up 2 chán hơn:| Step up 1 kết hợp cả Classic và Hip hop. 2 có mỗi Hip hop. Mà actor phần 1 nhảy đẹp hơn ( actress thì... ko bít nên chọn ai:">)

Chỉnh sửa lần cuối:
chém chết LAnh đi chị em ơi ;)) =)) Bạn Nghĩ điểm Hoá như thế nào mà để bù lại :-w

=)) Lại còn thế nữa cơ à =))
@Lanh: Actress trong step up 2 xinh phết, mỗi tội poster thì đẹp mà nhân vật thì không được như thế :p

poster lung linh trông thật sách-sinh hị hị
nhưng mà mình ko thik xem fim thể loại âấ hị hị

Ô xem nó nhảy thích lắm íh :x:x:x Mình thì xem film kiểu rất tạp nham íh =))=))

mình chỉ thik xem phim hồi hộp thót tim giật mình bí hiểm hị hị

Nhân vật trong Step up 1 có vẻ chất hơn nhất là cái thằng Tyler nhân vât
chính,đô con.>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/

@LA: nhờ điểm hóa tớ có thể gỡ từ học sinh suất xắc suống học sinh chung bình
@Ngan: bụng bầu, attila trắng...=))
@All: có ai có đĩa Step up 1 và 2 ko cho tớ mượn, hay xem ở đâu có ko...tớ xem trailer film này thấy hay quá đi mất, nhảy như đúng rồi ý, hay quá quá hay :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
đi rạp xem cho sướng (nếu có tiền) :"> Ít tiền hơn thì mua đĩa, ra Hàng bạc cho nó trùm. Còn nghèo như mình thì chỉ đi down :">

ra rạp ý sếp ạ :)) đoạnc uối ko xem rạp phí đi.

tôi cũng thik step up 1 hơn :)) anw xem fim này chỉ xem nhảy nhót. nội dug thì thường là lặp lại hehe

anw nhảy hay. step up 2 đc. cái hoành tráng hơn ;))
với lại diễn viên chính xinh hơn

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ step up2 chị ý xinh mà:x trông kiểu tuơi trẻ hơn con mụ phần 1 ý:))
nhưng mà thik anh Tyler phần 1:"> anh này đóng scary movies cũng nhảy nhót hịp hộp lắm,người lúc nào cũng giật giật đc 8-}
Hóa sẽ "gỡ lại" cho Lý =)) câu nay đáng chốt vào mồm:|

----------

ps:em Nga thik xem fim bí hiểm hồi hộp như kiểu trên.....89.com ý hả;;) =))

Hóa sẽ "gỡ lại" cho Lý=)) câu nay đáng chốt vào mồm:|
Khổ:-j đùa 1 câu mà bức xúc thế:-j
actor 1 đẹp trai hơn:D Còn actress thì...:-? Thôi, nghiêng về 2:p
Mà sếp Thu nếu thích thì xem trên youtube ý:)) Như em tuần trước vừa làm đề cương vừa chờ buffering:)) Vẫn xem hết:D
P/s: Bài post đẹp:x:x 5555:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Na lên 89 rồi ah mà biết.:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: nhưng mà nói chung là những phim trên đấy ko có cốt truyện với lại ko có nhân vật cụ thể đâu;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Back
Bên trên