Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

lâu lâu ko vào mọi người spam nhanh thế
hè này lớp mình đi đâu đàn đúm phá phách ko

nghe Hậu nói đã thấy tốn tiền tốn bạc quá rồi :(

Sếp nói nghiêm túc nè: với tình hình giá cả leo thang, lạm phát vùn vụt như thế này, việc đi chơi ko ai cấm, nhưng cũng đừng hoang phí quá, nếu ko đến 1 lúc nào đó, 1 cái lúc vô cùng bất ngờ nào đó...8->

đây đây :">:">:"> witness đây :">:">:"> đoạn đấy bạn Duy thấy cô manh động, bèn lèo lắt xông lên chặn cửa, cô đẩy đc cửa hòng trốn thoát, Duy không tha, chạy theo chặn lại cướp lại điện thoại và có phần "lả lướt" khiến cô chạy té khói ko kịp ngoảnh mặt ;)) :| =))=))=))

cuối cùng bạn Duy vào lớp với cái dd cướp lại trọn vẹn =))

hóa ra cái dđ cô tịch thu là của nó àh?

nhắc đến hết năm lại nhớ đến vụ đi tham quan ;)) :-<:-<:-<

cái gì đây Min :-/

@Hậu: ông tụ tập làm sao để đc thêm một hôm xem phim "cầu mưa" thi làm =)) :)) =))

Hoá ra là cái di động của nó :)):)):))
Hè nhất định phải tụ tập chứ :x:x:x

Em Ngan đừng ỉ thế onl đêm một mình mà thay sếp Thu quyết định việc triều chính nhoá [-(

@Mẹ iu: vụ đàn đúm này là sếp Kha quyết chứ nhể, con dính dáng gì ;;) chỉ ăn theo thui :D
@Trâm: phim "cầu mưa" là gì?

----------

@Minh H1: MU chắc gì đã đạt cú đúp. nói chướng bước không qua :D

Đi tham quan thì phải xin thím Nam thôi,tình hình học hành thế này liệu có nổi nửa lớp giỏi ko mà tham quan :-<
Còn đàn đúm thì sắp nghỉ hè rồi,lúc nào cũng sẵn sàng >:)

Nửa lớp HSG tớ nghĩ chắc đc chứ:-/ Ít cũng phải 60%:-?
Mà nếu hè đi thi mình tự tổ chức đc chứ:-? Đâu bắt buộc phải đi cùng thím:-?

Bọn Anh1 tự tổ chức đi kìa,mình cũng làm phát đi,hoặc là đi ké cũng được.Còn chuyện mấy ông Hóa 1 đòi đi chung thi...FORGET ABOUT IT.Dịch ra Tiếng Việt là: Nghỉ cho khỏe.=; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) Còn Toán 1 thì chẳng biết sau thứ 4 tuần này ko biết có đứa nào ĐI được ko>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ =)) =)) =)) =))Chết thằng Lô đầu tiên...>:/ >:/ =)) =)) =)) =))

:)|

----------

Bình thẳng thừng thế,quyết định (maybe) của con gái cơ mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
khổ đi với lớp nào chả giống nhau :-j, muốn đi hoá 1 thì các bạn ý sag rủ trước rồi còn muốn đi Toán 1 thì phải sag hỏi thăm chứ, nhỡ ng` ta ko đồg ý thì tha hồ mà bị hố ;)) =)). Mà hoá 1 có kèm thêm mấy bạn Hoá 2 đi cùg ko í nhở ;;) :"> :))

Back
Bên trên