Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

có bạn nào thik đi cùng lớp Hoá 1 ko :)) lớp Hoá 1 tuần tới đi NHÀ MÁY PHÂN để thực tế đây này :))

@ bạn Thu : đấy là tớ thấy mấy trang trước có bạn j đó muốn đi cùng hoá 1 nên tớ rủ mà ;))

Nhà máy phân đạm Hà Bắc vs supe Lâm Thao 8-} toàn những nơi thú vị kiểu như sẽ đc hiểu vì sao trâu bò trên đấy ăn cỏ rụng hết cả răng ấy :-ss

mà sao các bạn chọn địa điểm hay vậy trời :)) =)) nhà máy phân =)) supe photphat và hoá chất Lâm Thao =))=))=))=))=))

hôm nay hâm mộ bạn quân quá 8-> bạn ơi, bạn làm trò j` mà tự nhiên học giỏi văn thế ;;) 8-> ;))

híhíhí, đi Lâm Thao cũng đc :x một bên thăm phân, một bên thăm Làng Ung thư :))

Min: CÓ phải Thỏ là thẳng Tùng Dịch ko.;)) ;)) ;)) ;)) Với lại lớp mình khi nào gợi ý cho cô Nam về vụ đi tham quan đi.Giữa năm đã hứa la cho đi 2 ngày 1 la Tết 2 là cuối năm mà.

Min: CÓ phải Thỏ là thẳng Tùng Dịch ko.;)) ;)) ;)) ;)) Với lại lớp mình khi nào gợi ý cho cô Nam về vụ đi tham quan đi.Giữa năm đã hứa la cho đi 2 ngày 1 la Tết 2 là cuối năm mà.

Sai rùi \:d/

Tình hình là từ giờ đến gần cuối năm lớp mình phải ngoan ngoãn hơn, để có gì Kích 1 phát là dc lun \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

----------

Các bạn H1 phải điều chế thuốc chữa bệnh chứ:p

Khí ko phải...chứ ko khéo chữa lợn lành thành lợn liệt :D

ko bạn ạ :-j, nó là Bôg- con tró nhà mình ko phải thỏ :-j =))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
:-< Tình hình môn Hoá mà nó cứ thế này thì em ở nhà thôi :(:(:(

gái đâu mà gái, bạn Đạt nói thế chả hoá bảo con chó nhà mình nó là nửa đực nửa cái à ;)) =))

Back
Bên trên