Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Sếp Thu đã mess cho tớ, rất dài và rất chi tiết, tớ đọc chăm chú cực kì luôn nhá. Trò này có vẻ hay, mỗi tội tớ chả hiểu gì :)):)) :">:">:">

thật tôi là sau khi sếp mất côg send cho mình cả đốg, đọc đc. mấy dòg mình đã phải thốt lên câu
sếp ơi, cho em xin 2 chữ "bình yên"
:">

Sorry các bạn Anh2 :D tớ nhắn bạn Thu tí :D
Bạn Thu đã phổ biến trò chơi rồi cơ ah :D nhanh thế
Tớ vẫn ko quên mối thù bị lừa đâu đấy >:)
Ah quên, trò này hay lắm, các bạn chơi đi :D
rồi thấy sếp Thu của các bạn là một bậc thầy lừa đảo :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sorry các bạn Anh2 :D tớ nhắn bạn Thu tí :D
Bạn Thu đã phổ biến trò chơi rồi cơ ah :D nhanh thế
Tớ vẫn ko quên mối thù bị lừa đâu đấy >:)
Ah quên, trò này hay lắm, các bạn chơi đi :D
rồi thấy sếp Thu của các bạn là một bậc thầy lừa đảo :))

THật ah:-? Tớ thấy sếp Thu cứ gà gà kiểu gì ý:p:p ( sếp đừng giết em:">)

Các em cho anh poz nhờ một tí, thnx :D

Website: http://www.hanoiflash.org/

Link download đơn đăng ký http://www.hanoiflash.org/wp-content/uploads/2007/09/registration-form-for-membership.doc

Các bạn ơi, hôm nay tớ đã nói chuyện vs bố bạn Quân ;;) bác ý đã bảo là sẽ cố gắng từ phía BPH để giúp chúng mình được...đi chơi :D

Ah quên hôm nay ko chơi dc Mafia and Civilian rồi, hôm khác chơi 1 bữa nhé...1 bữa thôi...:( :(|)

Chơi bài đi sếp :x
Mình buồn ngủ quá,sợ ko chép nổi Văn :(

Tú lơ khơ và bài Uno đã trở thành chò trơi cổ chuyền, mình thay đổi không khí 1 tí :D tớ nghĩ trò M & C đã nói trên rất hợp vs lớp mình, đặc biệt có sự tham gia của những nhân vật nổi tiếng tinh ranh như Đ.Bình, Thành, Quân, ;))

Trò này là giết nhau để sống mà, có điều giết nhau = cách tố cáo nhau thôi, dùng cái HEAD là phần nhiều...~o) ~o) ~o)

có chơi thì cũg chừa cái mặt em ra nhé :-< chơi cái j` cũg toàn thua thôi :-< nản :-<

Tú lơ khơ và bài Uno đã trở thành chò trơi cổ chuyền, mình thay đổi không khí 1 tí :D tớ nghĩ trò M & C đã nói trên rất hợp vs lớp mình, đặc biệt có sự tham gia của những nhân vật nổi tiếng tinh ranh như Đ.Bình, Thành, Quân, ;))

Trò này là giết nhau để sống mà, có điều giết nhau = cách tố cáo nhau thôi, dùng cái HEAD là phần nhiều...~o) ~o) ~o)

8-}8-}8-}8-}8-}
Mà Uno mới đc 1 ngày ở lớp, làm gì mà đã cổ truyền hả sếp:p
À, Văn phải soạn đến bài nào thế mọi người:-/

có chơi thì cũg chừa cái mặt em ra nhé :-< chơi cái j` cũg toàn thua thôi :-< nản :-<

sao lại nói thế...? có thể cậu cho rằng hoàn cảnh và tình trạng lúc này của 2 đứa mình khác nhau lắm, nhưng thực ra là giống nhau lắm! cái gì ko thay đổi được nữa thì đành chửi bới cho thỏa thích, sau đó nhìn lại nguyên nhân khiến mình nên nông nỗi này (bao gồm cả phần nhìn nhận lại chính mình)--> sẽ dễ thở hơn :)

Min chơi đi mà ;)

Back
Bên trên