Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Mai ra sân bóng lại đồng loạt 1 lũ lôi vở ra chép chép :)):)):))

làm thế cho đối thì nó sợ, thấy được tinh thần vững trãi của lớp mình: trước trận đấu vẫn vững tâm bình chân như vại :)) để hoành tráng các bạn dựng 1 cái biển "đang chép văn" ở đó ;))

Đề nghị sếp Thu type tên em cho đúng :)) Zinh nhé !!! [-(
DBSK là nhóm nhạc Hàn Quốc ý :-b

phim đó có hay ko?

Vừa xem 2 phim. Phim đầu là Sweeney Todd, giết người như ngóe, cắt xoẹt phát cổ họng máu chảy tóe loe như suối. Phim sau là The Others, bóng đêm bao phủ, ánh nền lập lòe, hồn ma bay nhảy :))

Tí dậy xem Iron Man nữa là trọn cả ngày ngồi xem phim :))

Chỉnh sửa lần cuối:
phim đó có hay ko?

Vừa xem 2 phim. Phim đầu là Sweeney Todd, giết người như ngóe, cắt xoẹt phát cổ họng máu chảy tóe loe như suối. Phim sau là The Others, bóng đêm bao phủ, ánh nền lập lòe, hồn ma bay nhảy :))

Tí dậy xem Iron Man nữa là trọn cả ngày ngồi xem phim :))

bác Ion Man đấy già rồi mà còn đú :)) trông bựa vãi cả chí :))

========
bọn RC lấy beat của nước ngoài mà ko xin phép [-( bài Cơn mưa qua là beat We belong together mà cũng đc lên đài [-( mình cũng chẳng thik thím Marỉah C tí nào nhưng việc đạo beat là ko chấp nhận đc :| lại còn trơ tráo hát lại mấy bài của chú Em bằng tiếng Việt nữa chứ :-t đáng chết lắm >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Phim cũng bình thường, đại để cũng toàn thứ dễ đoán :)|
Chiều nay ai vui lòng đến sớm cho tớ mượn vở sử được không :(

@Hoàng Anh: PHƯƠNG THANH nhà mình có bài 1 lần cho mãi mãi đi ĐẠO NHẠC TOÀN BỘ bài FOREVER AND ONE của HELLOWEEN. Nhưng mà hình như chưa bị phanh phui. Ai lên tiếng đi!

Cái tình hình nhạc Việt chán mớ đời

Cho nên 4-5 năm nay mình chỉ biết có mấy big star như MT, ĐT,LT, v.v...chứ Bảo Thy với chả Bảo Thố có biết qué gì đâu :|

Mai tiết 3 cô chưa lên được, mà trời nóng nực oi bức thế này các bạn chơi bóng rổ cũng mệt lắmchỉ hao nước trong người đi thôi, chi bằng...M & C ;))

Ôi ava sếp Kha trông hoành tráng thế :x chụp ở đâu thế hả sếp :D

Sếp thích trò này thế;;)
Tuần này thì HK xong sướng quá, đi đá bóng liên miên:)) Tông hợp 3 trận sau khi thi cho các bạn lớp mình phát:D
Trần đầu: Thắng UM - Unreal Madrid(8-}) ( All star khối 10 Chuyên Ngữ) 3-2
Bàn 1: Lanh ( no assistant)
Bàn 2: Sex ( Lanh assists)
Bàn 3: Sex ( Đạt assists)
Trận 2: Thắng 10T2 3-1
Bàn 1: Bình ( no assistant)
Bàn 2: Lanh ( no assistant)
Bàn 3: Đạt ( Sex assists)
Trận 3: Thắng 10T1 3-1
Bàn 1: Hậu ( Bách assists)
Bàn 2: Sex (Hậu assists)
Bàn 3: Đạt ( Hậu assists)