Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

uh. mưa đúng hôm chỗ mình đào cống lên làm lại 8-|
anw fine.

Sếp Thu ơi em quay đc. đoạn đấy :D Thành ý

Do all ya best 2morrow, our subject. You guys are all superrrrrrrrrrrrrrrr A2 mems :x:x:x

mai có j sms sang phòng 2 hỏi bài nhá >:D< Yêu!

----------

à mà bật bluetooth lên, có j chụp ảnh bài làm rồi gửi sang cho tớ :x :x

Ngố ơi mấy ngày quan trọng mà mặt mày trông bựa thế =)) =)) =)) Ít ra cũng phải thế này chứ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~

chúc các bạn phòng 2 thi tốt, gần bằng phòng 1 là được hị hị

thức khuya thế kia chiều vừa làm bài vừa ngủ là cái chắc ,hị hị cái gì :-j >:)

năm nay đi thi vô cảm quá :|

chắc tại vì biết trước kết cục đau thương :((

Cuộc đời sếp vốn đầy đau thương và hạnh phúc, vì vậy đau thương là thứ ko thể gạt bỏ được. Sếp thấy đang rất đau thương đây, hạnh phúc đâu chưa thấy toàn thấy bất hạnh :((

Mọi người nhớ send TA cho cô Hoa nhé, hôm nay hạn cuối:) (chỉ send phần của forum thôi, cái PP lấy điểm 1 tiết thì send sau, đừng ai nhầm)

sếp Thu làm j` mà bi đát thế.
Thôi, CẦU CHÚC CHO LỚP MÌNH: có 1 tuần may mắn gặp đc. giám thị hiền, làm ăn suôn sẻ nhé ;)) :">

trời ơi là trời, đao kiếm bị khóa hết cả, chả làm ăn được gì :(( đào đâu ra cái kiểu trông thi đúng quy cách thế hả giời ơi là giời, đất ơi là đất :(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

=)) Quyến trông thì nhất rồi :-j
Thế còn may đấy sếp,chứ mà thi Toán Lí Hóa ông í trông còn chết nữa :|

Phòng 1 vui như trẩy hội \:d/ :x

Hôm nay đi xe buýt thấy mấy bạn nữ lớp Toán Tin Lí Hóa gì đấy nói chuyện thầy bảo là có thể rơi vào 1 trong 3 đề:Nghị luận xã hội,nghị luận văn học,Nguyễn Du và Kiều >_<

Anh 1 bảo HK2 dễ Nuyến ra đề,mà N ra đề thì dễ là chủ nghĩa Nhân đạo trong truyện Kiều >_<
====> Ôn Kiều đi :)>-

này có nghĩa là nếu cô N gì đó mà ra đề tờ lờ vờ thì cũng coi như là ra gần hết cả cái đề thi rồi đúng ko? tức là ko chó chủ nghĩa yêu nước chứ gì -->nếu được thế thì thật là tốt quá ;;)

Mấy bạn lớp toán lý hóa gì gì đó nói thế mà cũng nói ah? chỉ có mỗi ngần ấy loại đề, ko rơi vào đấy thì rơi vào rọ ah =))

Back
Bên trên