Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

há há :)) cái chương trình đấy mình chả tin mấy. hoặc muôn thuở do "yếu tố tâm lí". anw cũng dễ hiểu. bọn trẻ con chỉ học kém mình mấy lớp chứ sao so đc. thông minh ;)). nói về đọc bản cửu chương chắc chắn tớ ko nhanh bằng :">

chữ kí xếp Thu đụng chạm quá ;))

công nhận truyện Kiều có Hoạn Thư còn đỡ. mấy hôm học Từ Hải mah sụp đổ hết hình tượng :))

Chỉnh sửa lần cuối:
có sơ đồ tác chiến chưaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa???!!! phòng 2 hnay mà gặp ai Uyến Uyến nữa là từ giờ đến hôm thi Toán là xui lắmmmmmmm >< cô Nam phù hộ :((

côg nhận cứ ...uyến ...uyến là phải gọi kinh dị =))=))=)) cầu trời hôm nay cả 2 phòg gặp giám thị hiền

côg nhận cứ ...uyến ...uyến là phải gọi kinh dị =))=))=)) cầu trời hôm nay cả 2 phòg gặp giám thị hiền

Công nhận Min nói chuẩn ;;) hôm nay là SÔNG PHÚC (niềm vui nhân đôi) rồi :)
Mai mà dc thế thì tốt quá :), ko có ai khóa đao, thỏa sức chém :))

Ah cả lớp ơi send cho cô Hoa đi, càng sớm càng tốt, nếu trong hôm nay thì tốt

----------

@Ngan và Quân: Sao lại đụng chạm?:-w

Chỉnh sửa lần cuối:
nói đến Đ*** là ko được hay sếp ạ [-( lúc nào Đ*** cũg phải là nhất, ai lại nói nhau như thế [-(

hí hí trót lọt trót lọt :"> Xong Văn là nhẹ cả người :)) :x mà thầy phòng mình nhắng nhỉ,thấy chúng nó rì rầm phao phiếc mà cứ"ô lạ nhỉ,lạ quá,sao lại thế nhỉ,thi là phải trật tự chứ lị" 8-} đc cái thầy này lành vãi ra :x mình để "ấy" trong hộp bút quên ko đóng ,thầy đi qua nhìn rồi..đi thẳng:))
Mai lại Lý nào,cầu cho đc thầy nào= nửa thầy này cũng đc ;))

các bạn fòng 1 fải cảm ơn tớ vì tớ chuyển sang đó giải xui cho các bạn hị hị

Oh sao lại thế hả Ngan? thế hôm nay Ngan sang ngồi phòng tớ hả?

Mai lại nhờ Trâm đi "rưới xin giọt nước cho người thác oan" như hôm nay để cả phòng cùng hên :* cũng nhờ Zinh xem phong thủy, thấy thiếu nước nên...;))

hôm nay mình làm bài tệ hại :((
sai câu 2 đ xừ nó rồi :| chẳng hiểu bấn kiểu j` :-?? làm bài xong ra ngoài tươi hơn hớn...về nhà mới biết thì...:( mọi sự đã rồi :(( :(( :((

sao lúc đấy mình ko giở phao ra nhỉ ~x(

Chúa ơi, b h thì con đã hiểu vì sao ngài bảo con :" mày ngu nhất trên đời!!! "

8-X: 8-X: 8-X:

Thằng bịp bợm giả mạo nào nói với sếp thế [-x Sếp thể hiện trong 3 môn còn lại đi :x

Hơ, mình cũng chưa ôn Lý íh :"> Mai chúng mình lại ngồi ih hôm nay, bạn Quân vs bạn Bống lại ngồi trên mình nhá, iêu 2 bạn lắm íh :*:*:*

Trời ơi hôm nay bạn Khánh làm sao :( lúc nhìn thấy nó ngoài cổng trường nó bảo dc 3 điểm??? 3 điểm phần TLV thì còn may, chứ...:(

----------

Ah mình đổi lại chữ kí rồi, chả hiểu sao các bạn phản ứng quá???

phứa phứa, mai thi lý mình chưa học tí j` kể cả lý thuyết lẫn bài tập :"> :-ss. trưa mai lại đi ăn cưới ko biết có kịp mà ôn đốg lý thuyết ko đây :-ss

nói chung là tí làm nốt đề cương rồi mai đem đi foto, mang vào fòng thi fòng thân cho đỡ run hị hị ;))

Chúc các bạn hôm nay thi tốt, cầu các giám thị nương tay [-o< Amen đà phật [-o<

Sao lại Amen đà phật? Phải trung thủy vs 1 đạo thôi chứ, đông tây y kết hợp thế khéo lại ko thiêng đâu =))

Con lạy Bác Hồ!!! ^:)^ ^:)^

Back
Bên trên