Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

khổ thân phòng 2,dính phải Khí Quyển :)) mở đầu mà đã đen thế rồi,các bạn nên tìm đến Zinh đốt vía đi là vừa :">
phòng 1 hôm nay vui nhỉ:x giá mà môn nào cũng đc thầy hiền như thế ;))
Văn em chả biết cày gì,ngóng tình hình thấy chắc phải thăm chị kiều tí rồi đi ngủ lấy sức 8-}

Đc giám thị dễ thì lại vào ANh ( cái môn dễ bàn bài nhất:|). Sợ mấy môn cần bàn như TOàn với Hóa lại gặp... thì :-s :-ss
Lớp mình ai xem " R u smarter than a 5th grader " ko:))
Nói thật là xem cái đấy xong ko hỉu vì sao USA giàu hơn VN:| Có ông điểm GRE rõ cao mà ko làm đc bài toán lớp 4 8-}
Có bà làm trưởng phòng kinh doanh mà ko làm đc câu này: " y = 3x, 3x = 12 ->> y = ? " 8-} 8-} 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Hây zà, có nên học cái vụ cãi nhau dưới âm phủ không nhỉ, cái bài í siêu vô nghĩa :-<

bài đấy nghi cho vào phần tác giả tác phẩm, hoặc trắc nghiệm về tác giả như kiểu học kì 1 ý, xem ông nào xáng tác bài nào =))

bài đấy nghi cho vào phần tác giả tác phẩm, hoặc trắc nghiệm về tác giả như kiểu học kì 1 ý, xem ông nào xáng tác bài nào =))

chết dở [-( sếp sửa ngay. Mai thi văn mà sếp viết thế này...đập vào mắt thím *** thì sếp...8-X:

@Ngan: đề nghị bạn Ngan bói ngay <:p HKI thiêng thế còn j` :))

@Lanh: cái chương trình đấy $$$ quá cao 8-> chả hiểu :-??

@all: mai mà thi vào Kiều thì em đi luôn 8-X: nói thật chứ trong cả truyện đấy thấy mỗi con Hoạn Thư là chấp nhận được 0:) chị Kiều đạo đức giả bỏ xừ ra 8-}

Lanh: cái đấy mấy ông bà ý giả ngu để khích lệ bọn trẻ con ý mà :)) Nhìn mấy thằng trẻ con bựa ko tả đc :)) Lớp 5 VN nhiều thần đồng lắm :x US đú sao đc :))

@Lanh: cái đấy cũng một phần đóng nữa mà. Reality TV isnt really reality.
Và lại nếu chọn mấy ông bình thường trả lời đc thì cũng ko trở thành chương trình nữa. Nhg công nhận xem xem cái đấy xong chỉ muốn đi đánh ai đó thôi. Vừa xem xong :))

mai thi văn ối dời ơi là dời ơi :)) :"> =)) Chán chả muốn học, ngồi cố tụg mấy bài Kiều nh tình hình nay ko nuốt nổi rồi :)) Mà hôm nay mình ôn Kiều mai ko vào đề đấy thì đúg phải gọi là vỡ mặt :)):)):))

bạn HA có nhớ mình là ai ko? hị hị hị :"> :">
Ít nhất có mình vs em Trâm vì mình làm cho em Trâm =))

ớ :| cô Ngan, phần của tôi đâu cô ;;) ;)) :-w làm phao mà ko nhớ j` đến bạn bè cả :-w [-( :">

Hớ, tối qua mình cũng ngủ sớm :-ss:-ss Hnay không biết thi cử thế nào nhỉ? Đề tờ lờ vờ vẫn có 2 đề để lựa chọn chứ? ;;);;) Amen đà phật, cầu trời cho giám thị hôm nay dễ tính, thoọc lẹc thoọc lẹc [-O<

@LA: trương chình đấy là cái gì thế, mấy giờ, ở kênh nào, hay ko???
@HA: tớ ức trế thì hay viết thế ;;)
@Ngan: phao hả? hôm nay phải mang cái hộp bút đặc biệt đi rồi.
@Mẹ iu: lây bệnh sai trính tả của con rồi ;;);;);;)
@Cả nhà: nhớ đến xớm nhé :)

uh công nhận xem mới thấy bọn Mỹ ngu thật,chả hiểu cao siêu gì mà đến 2x5=??? cũng ko biết,hơi lố:)) mà bọn trẻ con trong show đấy lanh lợi vãi :x
Nga ơi trổ tài đoán đề đi con,mày thiêng phết mà;))

chữ kí sếp Thu động chạm ghê gớm :)) :))

Ơ thế đã ai học lý thuyết j chưa?

Back
Bên trên