Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

trời, sướng nhờ :|, đứg như thế thì chắc chắn về phải tắm rửa sạch sẽ ko mai lại ghẻ hết 1 lũ thì khôn ;)) :))

Tắm xong rồi, hí hí, sạch sẽ thơm tho rồi, mà đứng chơi vui lắm, có Trư A1, Hoàng Phương vs bạn Đoàn H2, vs cả bạn Long "Tếch" L2 nữa, trải áo mưa ra ngồi kể chuyện vui phết :))

Hôm nay lội nc,chân không bắt giặc toàn nc cống là nc cống =))
Về ko ghẻ thì hắc lào,ko hắc lào cũng lang ben :-<
Sao thi HK đc :(

Hí hí cả lũ đứng túm tụm nói chuyện hát hò :"> ( è, mình xí xớn quá :)) :p sorry )

Hí hí cả lũ đứng túm tụm nói chuyện hát hò :"> ( è, mình xí xớn quá :)) :p sorry )

Hnay lội nước vui thế, tắc đường đứng ở cổng trường đến tận 8 rưỡi mới về, giờ mới về đến nhà Mà được cái đứng đấy vui, cả lũ không về được đứng túm tụm nói chuyện hát hò
Nói chuyện thì còn hiểu được chứ hát thì 8-}.

@ Đức Huy: Hát thì sao hở thầy? :-w:-w:-w Có vấn đề gì vs việc túm tụm hát hò à? /:)
@Trư: Hí hí, hôm nay vui nhờ, mình iêu các bạn vô đối íh :*:*
@ Sếp Kha: Nước ngập được đúng hôm các chú íh đang đi thông cống :)):))

biết hát cái gì ko mà đòi ;)) :p
Tìm bài hát về...các bộ phận trên cơ thể : rốn :"> mông :"> với cả...c* nữa :)) bó tay...đứng tán thôi chứ hát mấy đâu :p
Thế bạn Huy về thế nào ;))
Thảo: Thích thế :"> :x...ơ thế cuối cùng đứa nào về muộn nhất ;)) các bạn ở lại còn làm trò gì nữa ko ;)) :">

Chỉnh sửa lần cuối:
c* là gì:-/ Nghĩ mãi ko ra:">
Hôm nay nhìn sân trường Ams kinh vãi 8-} Chỉ sợ có xác con chuột nào nổi bồng bềnh:-ss:">

C* trong bài...Cúc c* cúc c* y' :)) trời ạ :"> :p
Eo ôi...đúng là năm chuột :)) LAnh liên tưởng làm tớ sợ quá ;)) ( hôm nay lúc ở lại cũng bàn về vấn đề chuột chết :)) + đủ các thứ trên zo*`i dưới biển ;)) )

Cái số mình sao mà...như con dog thế ko biết? Cái gì vui vui của trường của lớp cũng ko bao h dc tận hưởng đến giây phút cuối cùng: hôm liên hoan trước tết thì bị về sớm mấy phút lỡ mất bài hát của bạn Hậu, hôm prom valentine thì cũng bị về trước giờ ko ở lại xem kết quả phút chót, hôm 8-3 thì lỡ mất màn cuối cùng trong đó có sự kiện bạn Thành khen sếp Kha, đến hôm nay chúng nó ở trường cùng ngắm xác chuột và tán gẫu với nhau thì mình (do nghĩa vụ con ngoan nhà xa) phải về sớm, lại còn bị trêu là nấm chớ :((

Hehe, hôm nay vui thật íh :x:x:x Mà nhìn sếp Thu rất là iêu nhớ, mai sếp lại mặc thế đi :">
@Trư: Sau đấy chúng mình ngồi kể chuyện kinh dị :))

số phận thật hẩm hiu với sếp Thu ;)) nh nó cũg ko tốt lắm đối với em đâu :| Mình gần như chẳg đc. hưởng cái trò vui nào cả :( buồn muốn chết luôn :((

Hehe,làm gì đến mức bi đát thế :D:D:D Rồi có nhiều điều hay ho đang chờ các bạn mà :x Mất cái này lại được cái khác :D:D:D

@Thảo: ơ, mày có hỏi tao à? Sao tao ko biết nhỉ? Hình như mày hỏi cái hôm tao vứt máy đấy chạy đi ngủ hị hị

cái cảm giác giày sũng nước xong mình đi vào rất là giống kiểu "Bàn chân em đi nằng nặng, đưa em vào nhà tù Sơn La"

@Ngan: Bó tay mày. Làm tao không lấy được ảnh anh Hải sớm hơn :( Tao thấy tội nghiệp giày dép quá cơ :">:">

hôm qua là Earth Day mà :) nên mới mưa to như thế :))

trời trừng phạt con người đấy :|

Back
Bên trên