Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Thầy giáo không có nhiều kinh nghiệm trong lĩnh vực nầy à 8->

sao mọi ng` cứ thik giáo dục con cái nhau theo cái kiểu xấu đi thế này có chết ko cơ chứ [-( =))
@thầy: thầy thik chuyển thì chọn chủ đề đi, có ai cấm đâu ;))

Chủ đề mới đây:

Theo yêu cầu của cô hoa, mỗi cặp nhóm của 1 forum sẽ gom tất cả: outline,powerpoint, videoclip, tuốt tuồn tuột zip hết vào 1 file rồi send qua mail cho cô. Hạn cuối là thứ 5 tới, để cô còn chấm điểm.

Nhớ nhé, cứ 2 nhóm của 1 forum zip chung vào 1 file là dc.

cái chủ đề của sếp Thu chán quá :))

À mà sếp bốc thăm chủ đề đi

Chủ đề mới đây:

Theo yêu cầu của cô hoa, mỗi cặp nhóm của 1 forum sẽ gom tất cả: outline,powerpoint, videoclip, tuốt tuồn tuột zip hết vào 1 file rồi send qua mail cho cô. Hạn cuối là thứ 5 tới, để cô còn chấm điểm.

Nhớ nhé, cứ 2 nhóm của 1 forum zip chung vào 1 file là dc.

:-ss đang bận lo thi HK mà cô còn bắt làm cái dở hơi này:(( ( cũng tại nhóm mình ko có Outline + powerpoint:">)

22,23 và 25 Min ạ. :D:D:D
Cái chủ đề của cô Hoa là em chả biết gì cả íh. :"> Mà bao h phải nộp cái bài giảng trên pp của cô íh nhở? :">

Đang định vào hỏi sinh học bài nào, may có bạn Min giống mềnh :">

Hơhơ, thú thật là mình cũng mới hỏi bạn Quỳnh íh, chứ mình cũng chả biết gì đâu :))

mày nói thế tao rất buồn

tao rất buồn vì mày đánh giá sai về tao

fải nói 1 câu chaâ thành là tao rất buồn

ôi zời ơi =))

ối dời ơi là dời, đọc lời bạn Ngan viết xog mình thấy thật là tội lỗi quá, thấy mình thật là quá đág, mình thấy xúc độg trước lời bạn Ngan viết

xúc độg đến phát khóc luôn ý, ối dời ơi là dời =))=))=))=))=))=))=))

Cái bọn này buồn cười thật, sếp bực mình rồi :((
@Ngan: thông báo cho mà biết lại còn kêu chán cái nỗi gì, ko báo cho đến lúc ko có điểm hoặc xơi cái trứng ngan vào sổ điểm lại trách sếp :D
@Sếp Thảo: bài giảng trên PP là nộp ngay sau khi thi HK (thú7)

ơ cái này vs cái bài giảng lại là 2 csai khác nhau à ặc ặc 8-}}

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình có định đem quà bánh đến thăm con Huyền thoại không :-<

Ôi thế là xác định cái môn Hoá rồi đấy :(:)(:)(( Không biết thi cử thế nào nữa đây :(:)(:)(( Như điên íh, giờ mà nghe Gloomy Sunday chắc đi tự tử thật quá :(:)(:)((

Back
Bên trên