Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

hôm nay là ngày cuối dùg Y!360 á :eek: ? chán nhờ :-<, lại phải chuyển sag viết blog = cái khác à? mệt nhờ :-<

Tao cũng thích style đấy đấy =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ Ông Hiếu định cướp cái TM à, mỡ đấy mà húp >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/

Hiểu bạn Đạt nói gì mình cũng chết liền :| Bạn gửi lời hộ mình rồi à, mình cảm ơn nhá ;))

Đọc lại trang trước hiểu bạn Đạt nói gì rồi :">

@Ngan : Anh không có nhu cầu vào Đảng :"> Anh chỉ cần vào được Đội là anh hạnh phúc lắm rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Anh ba ngơ thế :)) Thôi thông cảm cho ku, ngôn ngữ ae nhà ngố khó hiểu lắm ;)) :-"
Học tập bàn Hà đê ;))
Hà: tớ đã chuyển lời yêu thương nồng nàn của bạn đến Đức Bình rồi, chắc bây giờ nó đang 12h ở nhà đấy =)) =)) =))

Tôi dạy miễn phí con các vị cũng đc thôi :-j
Con về nhà tự dưng mặt mày xước xát tính tình lầm lì hoặc mất mấy cái răng thì là do ... muỗi đốt nhớ >:)

:-ss đọc bài Kha tự nhiên nghĩ đến bà béo ở Đồng Nai đánh đạp trẻ con:">
Lê Anh ba ngơ thế:)) Thôi thông cảm cho ku, ngôn ngữ ae nhà ngố khó hiểu lắm
ĐỌc lại trang trước thì hỉu đc 1/2:)) Ko hỉu TM là gì :"> 8-}
Hà: tớ đã chuyển lời yêu thương nồng nàn của bạn đến Đức Bình rồi, chắc bây giờ nó đang 12h ở nhà đấy =))=))=))
tưởng đấy là chuyện đương nhiên, lúc nào cũng có:-?

Hiểu Trâm nói gì chết liền:|
QUOTE]
đi khám đi :-B ;))
Vậy chết bớt cho dân số nó giảm nhỉ :).
8-> hay đấy thầy ạ. mai em với thầy tự tử 8->

@Ngan : Anh không có nhu cầu vào Đảng :"> Anh chỉ cần vào được Đội là anh hạnh phúc lắm rồi :))
mình còn chưa đc vào Đoàn đây :(:)((
Tôi dạy miễn phí con các vị cũng đc thôi :-j
Con về nhà tự dưng mặt mày xước xát tính tình lầm lì hoặc mất mấy cái răng thì là do ... muỗi đốt nhớ >:)

:-ss cô đừng hại con tôi :-ss (không con cô cũng thế đấy >:)>:))

:-ss đọc bài Kha tự nhiên nghĩ đến bà béo ở Đồng Nai đánh đạp trẻ con:">QUOTE]
hóa ra về sau Kha béo thế à :"> :">:">

Hehe, chúng mình đều chết vì thiếu hiểu biết à? :))=))

Hậu bị số 69 ám ảnh rồi =)) Nguy hiểm nguy hiểm =)) VN khó tìm lắm =))

Không sao chúng tôi sẽ dạy lại con cô Kha để trả ơn :x Để mỗi mình cô vất vả cũng tội :x Để đây chúng tôi giáo dục thể chất cho nó cho ;;)

Ôi trò chơi nhỏ gây hậu quả nghiêm trọng :"> Chết vì thiếu hiểu biết :">

@Trâm : mình vào Đoàn từ lớp 8 ;))

Back
Bên trên