Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

gloomy sunday bây giờ mà tớ nghe thì chắc cười sằng sặc vì cái giọng của ca sĩ cứ uốn éo nghe buồn ngủ ơi là buồn ngủ :))

@Mẹ iu: Sao lại quà bánh? Phải là đường sữa và toys chứ? con đề nghị mua En-fa-gờ-row, hoặc Cô gái Hà Lan, hoặc Milo, hoặc nu-ti-vi-ta, hoặc cái sữa gì của at-bót Hoa Kì ý...toys thì cứ 5 anh em siêu nhân là dc =))

----------

Ah quên phải mua Olay với Debon cho bà xã nhà thầy ;;)

Ôi đọc cái lời mà nẫu hết cả ruột íh :-<:-< Tớ phải công nhận đang chán đời mà nghe bài đấy thì chỉ có tự tử :p

Sếp ơi nghe bài When you look me in the eyes với cả bài You set me free đi sếp, ko thì bật Doraemon lên :)

When you look me in the eyes là bài nào nghe quen quen :-? :-?

Tình hình là mình ghét cái trò bấm lỗ này lắm nhá :-w Chỉ trích chỉ trích !!!!!!!! :-B :((

khổ cứ nghe cái bài nào buồn là nẫu hết cả ruột rồi :-<
Quên mất còn chuyện này

TS ĐỨA NÀO LẤY SÁCH SINH CỦA TAO, BÂY GIỜ THI SINH XOG RỒI THÌ TRẢ ĐÊ, GIẤU LÀM DEK J` NỮA

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Sao Min lại cứ hay gặp những chuyện nó trớ trêu như thế nhở ? :)) Chia buồn chia buồn ;));))
@Trâm: Tao cũng ghét trò bấm lỗ :((
@Thu: thnx, để tớ tìm nghe thử :D:D:D

ahhhh Jonas Brothers:x:x:x:x sếp Thu cũng thik mấy anh ý à ;)) When You look me in the eyes,nghe xong cứ gọi là phấn chấn ý:)) nghe đi nghe đi :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông Hải bựa vãi:(
Đáng lẽ phải cho hs giữ đề, có gì còn cãi đc
đằng này chỉ bít mỗi điểm, lỡ may ông ý chấm sai thì sao 8-}

Ừ đấy, mình ghét cái trò thu đề lắm íh :( Chả biết ông íh chấm sai chỗ nào. Ông íh còn bảo là mấy bài trong đề ông íh còn chưa làm =.=!

@LA: Ông ý thu đề vì ông ý chưa lấy điểm, thế thôi...! ( ;;) )
@Trâm: bài này của nhóm Jonas Brothers hát, nhóm này còn có bài Year 3000 và Time for me to fly hay phết
@NA: cũng thích ah :*
@Sếp Thảo: tớ cũng ghét trò bấm lỗ đục khoét, xai 1 li đi 1 rặm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lắm mới thấy Na CV làm 1 bài =))
Sau đây là ảnh "Hot gay" của trường AMs :x :x :x Tớ chôm chôm cái ảnh này ở topic H2 ;)) :-" Phải công nhân tay nghề cái bạn chụp ảnh rất cao mới chộp đc 1 thoáng làm duyên của em này :)) Bạn nào a-kay em ý thì save pic, chỉnh sửa rồi úp lên mà giải trí với nhau ;)) ;)) ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
bớ cả nhà!!
có định lý/tiên đề, hay cái quái quỷ gì cũng đc, về vụ tổng 2 trung tuyến trong 1 tam giác thì gấp đôi trung tuyến còn lại không??
giúp khẩn :(( đang làm đề cương. Post lên Hao hộ. Ko dám lên yahoo sợ ko dứt ra đc mà làm bài :">

thôi giải đc rồi :D
câu b bài 5 đề 1
thực ra cũng ko liên quan đến định lý đấy (mà hình như còn ko có :)))

yêu cầu chú Hậu đừg hỏi bài trên này khiến mọi ng` thêm căg thẳng đấy nhé :-w~x( . có j` thì đến lớp mà hỏi :-l :-l :-l

hehe, hôm trước xin con Ngan cái ảnh đấy mà chẳng thấy nó zả lời :(
Hnay lội nước vui thế, tắc đường đứng ở cổng trường đến tận 8 rưỡi mới về, giờ mới về đến nhà :"> Mà được cái đứng đấy vui, cả lũ không về được đứng túm tụm nói chuyện hát hò :">

Back
Bên trên