Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ca anh nữa vụ này không thể bỏ qua được....khửakhua...bao h có thế hả mọi nguoi ,,lam on up date thông tin cho tui phát thanh sờ kiu

có chứ hôm đấy có mai phương và giang béo lớp toán đi hát đấy không đi làm sao duoc

Quan trọng là có màn lắc mông, chứ mấy con đấy hát chán phèo à:D

10 điểm cho câu trả lời hoàn toàn đúng cua lONG,sao em co the trả loi 1 cach thông minh và chính xác đến thế.vâng và 1 phần quà của công ty SYM dành cho em

Ơ...ơ...ơ...cái j thế này huh [-x ko phải đc thể đầu năm mọi ng` hiền lành là phá nát cái topic lớp tôi ra đâu nhá vitlon (thật ra thì ông vẫn phá hoài :madflame: dưng cơ mà cả anh Hảo với ku LAD nữa [-x)
88 chắc ko đi roài :D chẳng có hứng lắm :biggrin:

Kon hâm Thanh Hà, đi đi, thế nào là có hứng với ko có hứng!!! Tết nhất mà ko có hứng đi chơi thì bao h có hứng đi chơi?? Hay là mày có hứng học Lý hả iem??? (Lắm hứng quá, ko hiểu gì hết!!! 8-})

Ơ...ơ...ơ...cái j thế này huh ko phải đc thể đầu năm mọi ng` hiền lành là phá nát cái topic lớp tôi ra đâu nhá vitlon (thật ra thì ông vẫn phá hoài dưng cơ mà cả anh Hảo với ku LAD nữa )
Thoai thoai em iu, nguôi zận đi :D Đầu năm cho anh em kâu vài phát cho zui cửa zui nhà cũng ko sao muh. (Trong năm đuổi cổ chúng nó sau :p)

Mưa từ chiều hôm qua đến giờ, chả đi được đâu cả!!! X( Rồ hết cả người, toàn ngồi nhà tiếp khách với onl thoai!! :(( Lại bảo tối hôm mùng 4 lại mưa tiếp đi, khỏi đi 88 luôn, sướng phải biết!!!

Hehe, tiếp khách mệt ko em iu:D:D
Còn đủ sức buổi tới tiếp nốt ko:))

Kon hâm Thanh Hà, đi đi, thế nào là có hứng với ko có hứng!!! Tết nhất mà ko có hứng đi chơi thì bao h có hứng đi chơi?? Hay là mày có hứng học Lý hả iem??? (Lắm hứng quá, ko hiểu gì hết!!! )
Thik đi chơi nhưng ko thik đi 88 :p
Thoai thoai em iu, nguôi zận đi Đầu năm cho anh em kâu vài phát cho zui cửa zui nhà cũng ko sao muh. (Trong năm đuổi cổ chúng nó sau )
Có phải ko cho câu đâu :biggrin: nhưng cả page ko có bài nào của a1 cũng ức ức tẹo :p bi h cứ thoải mái đi
Rồ hết cả người, toàn ngồi nhà tiếp khách với onl thoai!!
Tiếp khách là có xiền muh ;) chán we'...bi h tao vẫn ~ 1,5tr :( chắc năm nay ko hơn năm ngoái roài :(( riêng papa năm ngoái giao thừa đc có 200k nhưng mùng 2 đc thêm 500k thì năm nay chỉ đc 500k lúc giao thừa :biggrin:
Ra Tết là tao với con C làm sn đấy nhá ;) :D :biggrin: :mrgreen: :smoking:

Hehe, năm mới, tao đổi ava rồi, chắc bọn mày biết đấy là ai.

Năm nay có đứa nào bội thu tiền mừng tuổi hông??Tao thì thất thu :((. Mà Lý chưa học được tí rì !:(

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Hảo đại ca có đi 88 festival ko :D?
Nếu có đi với em đê:D:D
ặc ông Hảo đừng đi với thằng này....thằng này mất dạy lắm........gái không tha....dai cũng không buông :| b-) b-)

Hehe, năm mới, tao đổi ava rồi, chắc bọn mày biết đấy là ai.
Nhìn cái đã :p
Ai đây, Quang tèo hay Giang còi
Vớ vẩn...cụ Văn Hịp đấy vitlon ạ :biggrin: ;)
Trích dẫn bài viết của Hồ Lê Việt Long:
Hảo đại ca có đi 88 festival ko ?
Nếu có đi với em đê

ặc ông Hảo đừng đi với thằng này....thằng này mất dạy lắm........gái không tha....dai cũng không buông
Sao mày bít hả MFg :))

Mà Lý chưa học được tí rì !
Kon hâm, năm mới năm me chưa hết mùng 3 đã lo học roài. Tao thì cứ chơi đã, biết Ktra Lý thế thôi chứ đã sờ được chữ nào đâu?? :p Mà lạy trời lớp mình anh em cũng thế, ko thì :(

Mai đi chơi đê!!!! Lớp mình những ai đi nèo??

@Anh iu: Đợi nốt ngày mai em iu đi chào hàng đã, ko lừa được ai đi cùng thì sẽ đi với anh iu nhá!! :D

Mà sao lại có Nghiêm ở đây???

Mai đi đâu==> đi cả ngày ah . Tốt nhất là sau Tết :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên