Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao lại ko có Nghiêm, tết đi thăm thầy 1 tẹo thì có vấn đề giề:D

Mới học Nghiêm được 1 tháng ==> tình cảm chưa sâu nặng lắm ==> đợi Tết năm sau vậy .:p

thàng vitlon rủ bạn Bách lớp tao đi đi :) :)...năm mới lại được nghe thầy giảng về tình hình chính sự vịt nam ;;) ;;)

Hương thảo a`,năm mới còn mặc cái áo len toto béo béo dễ thuong kia khong,hehhe,từ khi vào box này mới dần dần thuộc tên mọi nguoi,lúc truơc a' biết môi con ly béo.hương bán buôn....minh phương lười.hết.hehhe.tối mai hẹn mọi nguoi o nha van hoa quân hai bà nhé

Nhìn cái đã

Trích dẫn:
Ai đây, Quang tèo hay Giang còi

Vớ vẩn...cụ Văn Hịp đấy vitlon ạ
bọn khỉ :madflame: :madflame: :mad:) :angry: X( X( CHo nhìn lại đấy. Vớ vẩn.

Sao lại ko có Nghiêm, tết đi thăm thầy 1 tẹo thì có vấn đề giề
Hay mình đi thăm Mạnh nhểy?? 8-}

Hỏi mãi chả đứa nào trả lời nhểy, lớp mình những ai đi đấy?? Đi đông2 một tí đi, đằng nào ngày kia cũng đi học roài còn j. Chắc mùng 5 tao đóng đô ở nhà học Lý wé!!! :(

Hị...tao vẫn ngoan ngoãn ở nhà nì :D :((
Chưa học Lý j cả :(( năm nay tìn nong sa sút :(( chắc tại sn trc' Tết nên ko tính cái ý vào --> thấy đau xót cõi mề :(
Đã thế vừa đổi tìn cho mama.Đổi ngang mí đau chứ...1,5=1,5 :((

*MiTr: Công Lý chứ còn j, mày cứ làm như bọn tao 0 biết ý. Anh này suốt ngày sang nhà tao xin ổi. Gớm, mới mấy ngày Tết 0 sang mà trông trẻ ra đến chục tuổi b-) .
Mà lớp mìn có đứa nào khoái iem ti vi oát é vờ thinh thì sang nhà tao thò tay vào thùng rác :eek: :-$ Kinh hoàng đáng kể :x :x :x .
* CHưa chúc lớp mìn : ..... năm mới làm j cũng kinh hoàng, cũng đáng kể, cũng fong cách híp hóp , cũng 'đắt tiền' ........ :x :x :x
ZeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeZ

Ah quên 1 điều cũng kinh hoàng đôi chút :D : thứ 2 lớp Lý làm t1&2 đấy , chúng mày tính làm sao : có học 0 hay là :D
Mà cô có kinh hoàng đến mức bắt lớp ta lên để kiểm tra 0 nhẩy ....????

phạm đình hảo đã viết:
Hương thảo a`,năm mới còn mặc cái áo len toto béo béo dễ thuong kia khong,hehhe,từ khi vào box này mới dần dần thuộc tên mọi nguoi,lúc truơc a' biết môi con ly béo.hương bán buôn....minh phương lười.hết.hehhe.tối mai hẹn mọi nguoi o nha van hoa quân hai bà nhé
Ui xời , Hương Thảo nó mới mệt chứ , ông anh có thấy ai ở đây gọi em như thế ko :(:((==> gặp ông anh tại nhà văn hóa quận , trông cái mẹt nó vẫn khỉ như thế nhẩ y :p

À , chúng mày ơi hay là xin cô thứ 4 KT đê chứ ngày t2 thì làm rì có tâm trí mà KT trong khi bên dười làm giao lưu hả??:((==> chắc cô bực thêm lần này nữa :)
@ Thanh2: 1 lần nữa tao hỏi mày ava của mày là ai đấy??:p==> đẹp trai==> được :))

Hôm nay xem 88 bùn cười quá:))
Mấy bài nhóm Fewel hát nào là "Xem ti vi", rồi "Hoan hô ngành đường sắt VN":))

Cái chính là có xin được ko, đầu năm lại làm cô bực mình thì bó tay!!! Cô lại chưởi cho, dông cả năm thì chít! Cứ học qua qua đi các iem ạ!!! Tao cũng lười, nhưng ko liều bọn mày ạ :D

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
@ Thanh2: 1 lần nữa tao hỏi mày ava của mày là ai đấy??:p==> đẹp trai==> được :))

anh này tên là Jay Chow dịch ra tiếng vịt là "ray trâu" anh lày là cũng thuộc dạng nghèo đói đến xin ổi nhà con Theng theng đấy ;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Thu Phương đã viết:
Cái chính là có xin được ko, đầu năm lại làm cô bực mình thì bó tay!!! Cô lại chưởi cho, dông cả năm thì chít! Cứ học qua qua đi các iem ạ!!! Tao cũng lười, nhưng ko liều bọn mày ạ :D

cô lại bảo lớp mình là cái lớp đàn bà mới chết chứ :D :D 0:) 0:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên