Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Năm mới chúc cho những ước mơ đang ấp ủ của mọi người đều trở thành hiện thực.

Wish you all the best!!! :x :x :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Định chờ đến đúng giao thừa cơ, nhưng mà tẹo nữa phải lên sân thượng cúng bái + xem pháo hoa nên đành lên mạng trước vậy. Theo đồng hồ computer là 11h45 phút (đúng hay sai ko biết ;) ), sắp sang năm Gà rồi, chúc lớp mình luôn luôn đoàn kết, vui vẻ và ngày càng giỏi giang hơn về mọi mặt. Tết năm sau có khi lại chẳng đông đủ được như năm nay (chắc chắn là sẽ mất 1 số chiến sĩ :-s ). NHưng mà đấy là chuyện của năm sau, năm nay mọi người cứ vui vẻ đã. (ăn nói lộn xộn, thông cảm, em đang xúc động :x ).
Nói tóm lại là CHÚC MỪNG NĂM MỚI LỚP MÌNH (Vietnamese cho nó dân tộc :) ).
A1 muôn năm! :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
rất vinh dự được làm đứa xông topic lớp mình ..... :)) nhân zip năm kon rooster..........

hepi niu zeahhhhhhhhhhhh !!!!!!!!!!!!!

Hehe , năm mới xin chúc các anh chị A1 luôn trẻ khỏe để để chúng ta còn quậy tiếp :p

Con Ly mà vào xông topic A1 thì năm sau xui xẻo rồi
Số bài viết của nó mà mình đọc được chỉ đếm trên đầu ngón tay :D

Nguyễn Hà Ngân đã viết:
Hehe , năm mới xin chúc các anh chị A1 luôn trẻ khỏe để để chúng ta còn quậy tiếp :p

thay mẹt cả lớp 11a1 chúc các nhóc 10a1 vui vẻ thẻ khỏe để còn tung hoành cùng bọn chị bọn anh...... :)>-

Nguyễn Hà Ngân đã viết:

thay mẹt cả lớp 11a1 chúc các nhóc 10a1 vui vẻ thẻ khỏe để còn tung hoành cùng bọn chị bọn anh...... :)>-

Chúc mừng năm mới 11a1 nha! năm mới cố lên lớp em quậy nhìu vào !
;;) :* :x :))
mọi ngừoi học giỏi xinh tươi nha!

Chục mí anh chị thi quốc gia nhặt được nhìu giải roài xuống khao lớp em! b-) :)>-

Chúc cả nhà năm mới zui zẻ, xinh gái đẹp zai, mọi chuyện đều may mắn, học hành zỏi zang!!!

Chúc lớp mình năm nay thật là đoàn kết, fong trào fong trèo zì zì cũng nổi bật, học hành đỉnh cao như cái sào chọc... ;)

Chúc topic lớp mình càng ngày càng xôm, lúc nào cũng nhiều bạn + nhiều em vào kâu bài cho đắt hàng nhá!!!

Hepi niu zia!!!!

:x :) :)) :* 0:) 8-} Chúc lớp mình năm mới vui vẻ, béo khỏe, xinh tươi, học giỏi, lắm tiền, nhiều thứ để ăn, nhiều em để tia, nhiều thứ khác nữa.....:D :biggrin: :beerchug: :dazzler: HAPPY NEW YEAR

Hì...giao thừa tao mải chơi bời chụp ảnh buôn phone nên :biggrin: bi h mí vào :mrgreen: bà kon thông cảm :p
Akemashite Omedetou Gozaimasu
:x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :*
Yêu A1 n`n`n`n`n`n`n`n`n`n`n`n`n`n`
@anh iu: tùy anh iu thoai, em iu hum nèo cũng sẵn sàng
Mọi ng`: nếu để t5 mặc váy thì seo ko mặc đf huh [-x váy thì chỉ khoảng 50% mặc là đã ko thể roài :| đf đi... ;)
Tình hình tiền nong thía nèo rùi bà kon? :D

Hi` hi` năm mới chúc các bẹn ngày càng học giỏi, bẹn nào cũng được một suất học bổng đi du học nơi mình iu thix, các bẹn nữ ngày càng xinh tươi nữ tính ;))(i' chết, còn phải bớt đàn bà đi một tí) các bẹn nam ngày càng đẹp giai và men li`, chúc cho cả lớp béo khỏe (như tao :p), nói chung là cầu gì được nấy...
IU CẢ LỚP A1 :X

Trần Thị Minh Trang đã viết:
:x :) :)) :* 0:) 8-} Chúc lớp mình năm mới vui vẻ, béo khỏe, xinh tươi, học giỏi, lắm tiền, nhiều thứ để ăn, nhiều em để tia, nhiều thứ khác nữa.....:D :biggrin: :beerchug: :dazzler: HAPPY NEW YEAR

khíp........ :eek: kon cheng chúc kỉu zi` màh như chúc :mad:) í thế hả kon ???????
mèy làm như ai cũng dống mình thế !!!!! [-x ;;) ( mặc zu` tao cũng như mèy :)) 8-} )

hepi niu zeahhhhhhhh lần nữa nháhhhhhhh!!!!!!!
:guitar: :guitar: :drummer: :drummer: :guitar: :guitar:

Bom : Hao nhay hom nay bi 1 so loi, lai con nga nua chu , mat het ca hinh tuong. Thay hay moi doan xem may chi nguoi mau thoi. Chac lai an tat roi
sao lai an tat????

Hảo đại ca bon chen vô đây phat'....he^`he^` ,tuy chúng ta chưa wen nhau lâu nhưng tôi quý các bạn lắm lắm,hẳn các bạn cũng thấy được sự nhiệt tình của tôi,tôi mong sang năm mới các bạn học hành thật chăm vào nhé,các bạn có phải là 1 tập thể đoàn kết không hay chưng minh cho tôi xem nào....nhất la ku Minh phương ,hichic

bờm ơi ,cố gắng tập nike gập đi nhé đừng để bánh trưng làm nặng bụng,ra têt ma chưa làm được là anh hao nhai đầu em đấy

chúc cả nhà...ăn thật nhiều :D...lớn thật nhanh:)...học thật giỏi ;;) chơi thật máu :-B nhất là được nhìu tiền lì xì :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên