Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái này tao bị ép buộc vote cho người khác mất rùi , sorry e C xinh tươi :D

tình hình mạng rất là khó khăn nên ko post được bài :D
ngày mai em sẽ chính thức vào trường ở
mấy hôm nay lê lết khắp singapore sắp biến thành bản đồ sống rồi :))
các bác sang đi học hay đi chơi thì cứ gọi nhớ !
so fone 81929221

----------

tình hình mạng rất là khó khăn nên ko post được bài :D
ngày mai em sẽ chính thức vào trường ở
mấy hôm nay lê lết khắp singapore sắp biến thành bản đồ sống rồi :))
các bác sang đi học hay đi chơi thì cứ gọi nhớ !
so fone 81929221

Tao thì thấy mày sang đấy chăm post bài hơn trước đấy Bộ ạ :p. Tao xin lỗi nhé, hôm mày đi tao không "rẻ tiền" được tí nào :D.

em thanh thanh dạo này cứ lặn đâu mất tăm í nhờ? Có đi học bơi với tao nữa hông đấy?

Ah, có việc cho tao với mày, với con Chinh bàn nhau đấy, mày có gì liên lạc với tao hoặc em Chinh nhớ :D

Sao tao onl chúng mày chả bảo gì :D.
Có anh nào hay à :-B
Dạo này lớp mình có gì vui không thế? Em onl thấy toàn dân thiên hạ onl cả đồng mà ai cũng busy cả :D.

Bạn Dung sắp đi rồi . Tặng bạn một ít cái rẻ tiền của tớ để mở chi nhánh bên Sing nè :-B

Thằng Bô lên chăm đc có tí lại đi đau rồi :-?

@ CHinh & C: Bọn mày ơi , tao đang ko tìm thấy cái đĩa ảnh của con C đâu , tha lỗi cho tao nhá nếu tao ko thấy nó hẳn :(. Nhưng tao sẽ cố tìm trả cho bọn mày :D

Lớp mình dạo này đâu hết rùi mà chả thấy ma nào vào post thía nhỉ?:D

êhhhh lớp mình đi thăm lan đi....nó đang nằm viện đấy....hôm nay tao đi thăm nó thấy nó gầy tong teo đi rồi í....:(:(:(...màh nó ở trong đấy 1 mình với mẹ cũng buồn lắm....mọi người đến chới với nó cho nó vui vẻ lên đi....con lan bây h ngày nào cũng phải uống 1 đống kháng sinh...xong truyền nước mấy tiếng đồng hồ....xong tiêm 3 mũi thuốc nữa....bây h vẫn chưa có kết quả là bị làm sao....hi vọng là 0 có gì nghiêm trọng....nhmuh dù sao tao nghĩ lớp mình nên đi để động viên nó..với cả cho nó gặp bạn bè cho vui hơn....

lớp có định đi đâu trước khi zun đi 0 đấy....zun sang đấy tái ngộ với bô....rồi lớp mình bên đấy cũng có 1 rổ nữa....nước sing thì bé tí bé teo....bé hơn cái rốn của tao....tha hồ màh gặp nhau nhé....:D:D:D

nghe li nói thấy bọn mình vô tâm thật, nghỉ ngơi chán chê gần 3 tuần rồi ko đến thăm lan, hik, tội lỗi thật:(

Lâu lắm rồi ko post bài :D

Lan lại ốm lại rồi à :( hồi thi ĐH tao cứ tưởng nó đã đỡ đỡ :(

Minh sang đấy vui vẻ thế còn j :D ở nhà tổ 3 cũng kéo 1 số thành phần đi đàn đúm :x nhưng tiếc là có 2 kẻ quá khích tưởng chốn làng cảnh VN (ao cá :D) cũng là Hale club or sth like that [-x

Tạm thời có thế thôi :D trước khi chuyển nhà ra sông Hồng sẽ làm 1 bài hoành tráng hơn :)>-

hôm nay tao cũng vào viện nhưng vào 0 đúng h thăm nên 0 được vào....hôm qua cũng vào 0 đúng h nhưng có cái anh trẻ trẻ xinh xinh khó mặt nhưng dễ tính...thế là trót lọt 5 đứa vào....hôm nay đem bún thang vào cho nó vẫn có anh í nhmuh lại bị 1 chị la sát ngồi kè kè bên cạnh mặt thẳng băng mắt trồi trồi 1st quyết 0 cho là 0 cho....cuối cùng phải nhờ mẹ lan xin cho từng đứa lên 1....màh đứa nào cũng nói lắm...cả con lan cũng vẫn nõi nhiều....thế là 0 còn thời zan để tao với 1 đứa nữa lên...căn bản bọn tao cũng lên hôm qua rồi....mai tao lại đi tiếp đấy....lớp mình màh đi thì hẹn nhau chiều nhé...h thăm là 4-9pm....cuối tuần là 3-9pm....tao đã có list những thứ con lan thik ăn chơi ở đây....mặc dù quá nửa là của độc 0 dành cho người ốm....:D:D:D lúc bọn tao đến lan cũng đang truyền nước với tiêm tiếc các thứ....

t6 này có kết quả rồi....

Lâu lắm rồi ko post bài...
Tao đang ốm, lê lết bê bết ở nhà được vài hôm rồi :( Nếu thăm Lan luôn trong tuần này thì có lẽ tao ko đi đc mất <mà nghe tình hình hẹn hò kiểu này thì chắc lớp mình cũng chả đi đc sớm thế>

Tao hẹn thử 1 cái nhé, mọi người xem chiều thứ 2 lúc 4h có được ko? Mà tao nghĩ cũng chẳng cần kéo đàn kéo đống đi làm j, vào bệnh viện đông ai cho vào?? 8-} Cứ hẹn tầm được khoảng 5-7 đứa đi 1 lượt là đc rồi, ai đi được cái giờ ở trên thì báo nhé

uh tuần sau đi tuần này tớ cugnx bận rui`
Mai zun coi bay roai, ko đi tiễn đc, hikhik, chúc zun còi lên đường may mắn nha' , good luck, c u soon:(:)(

mai lớp mình có ai đến tiễn zun thế....zun ơi đi vui vẻ nhé....sang bên đấy rồi lại tha hồ chạy qua chạy lại vn í màh...:D:D:D

tuần sau đi thăm lan cũng được :D:D:D

Lâu lắm ko lên post bài, bây h lên là để chào mọi người ^^
Sáng mai tớ bay rồi, chắc là mọi người cũng ko ra sân bay tiễn được mấy, nhưng mà nếu ai đi được thì sáng mai qua nhà tớ nhớ, chắc khoảng 10h 10h hơn thì tớ bắt đầu đi ^^ Địa chỉ thì là 27 Ngõ 2 Vương Thừa Vũ, hơi hơi xa :D (5650953 - 0903260879, mobile dùng nốt ngày mai :p) Chúc mọi người ở nhà vui vẻ, may mắn nữa, sắp có kết quả thi rồi;) Sang Sing sẽ cố gắng liên lạc với Bô để mở rộng chi nhánh rẻ tiền của Chủ tịch Thanh2:p

Khi nào lớp mình đi thăm Lan thì hỏi thăm nó hộ tớ nhớ, bảo là tớ xin lỗi vì bao lâu thế mà chưa đến thăm nó được lần nào cả :(

Thế thôi nhỉ, h này vẫn chưa pack đồ xong:p Khi nào đến trường ổn định tổ chức thì sẽ lên chào mọi người tiếp ^^ Tạm biệt cả nhà nhớ :x

thế là lớp mình biết điểm rồi nhỉ :D nói chung tình hình điểm lớp mình khà là ổn, có Lý Đức khối A ngoại thương được 28.5, còn khối D thì mấy đứa lớp mình tao cũng mới chỉ nghe của vài đứa nhưng phần lớn toàn 25, 25.5, 26, 26.5 cả, có bạn Luy là đỉnh nhất, tổng 27, điểm văn là 9.75 hoành tráng 8-} còn lại nói chung là điểm khá đều nhau :D thế đã nhỉ, mới biết sơ qua thế thôi lên thông báo tình hình qua qua cho mấy đứa bên kia biết :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình đỉnh cao thế nhỉ :x. Bác Lý Đức với bác Luy ghê hồn thế chứ lại :(

DÙ rì chúc mừng mấy đứa bit điểm trên vì chắc chắn đỗ ĐH rùi :D

KO bit bác Dun đi hôm nay vì ko onl mà cũng ko buôn với đứa nào về chuyện này nhưng chúc bác thượng lộ bình an :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên