Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
~:> anh, post bài thế là tốt nhưng đừng làm em đau lòng :(( tao có 24.5 thôi :( chưa chắc chắn được cái j :-s

:d tuyệt vời :D. Lớp mình vĩ đại :D.

Hôm nay em làm 2 việc xét thấy có ý nghĩa nhất trong cả tháng vừa rồi : đi tiến Dung và thăm em Lan.

:D hạnh phúc lây :D

CHÚC MỪNG CÁC ANH IU EM IU A1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Lớp mình thật hoành tráng, thực ra vẫn luôn hoành tráng. >:-D< :D :*=D> :x

Rẻ tiền fat giống Thanh2 nào: việc ý nghĩa nhất mà tao làm được trong mấy ngày qua là rửa được cái xe đạp. :)) Khổ thân nó, đi từ hồi lớp 9 đến h mới rửa xe lần đầu :"> Tởm thật. :|

Nhân tiện, có bài thơ tớ được mời thưởng thức, rất hay, rất đáng đọc. Tác giả bài thơ (xin được giấu tên) đang dự định gửi đăng báo. Tác giả đọc được bài này xin hiểu là tôi hoàn toàn chân thành muốn giúp quảng bá, chứ không hề có ý không chân thành. :|

Đây là bài thơ đó:

Mùa xuân hoa nở
Gió thổi vi vu...
Em nằm trong lu
Tắm.
HẾT.
:|

dang trong tam trang ngoi doi ket qua thi Dai hoc
re qua forum Anh1 ko the ko cuoi khi doc bai tho tren! :))
lam on cho to ... lien he voi tac gia !

Hihi, kiểu này hội Sông Hồng Điểm Hẹn năm nay vắng khách rồi ^-^v Bọn thi các trường khác chắc cũng sẽ ổn cả thôi :D

Tao muốn lớp mình đi chơi quá!! Thật đấy :(( Nghe cứ kiểu mơ hồ khó khăn nhưng mà mọi người có sắp xếp được 1 hôm nào ko???

Ah, welcome bạn Hùng >:-D< Bài thơ của Minh Trang có sức thu hút quá :x

@ Bà chị : 24.5 là chắc chắn rùi mà , dự kiến năm nay cao nhất cũng là 24 thui còn rì :D>:-D<

Lớp mình hôm nào kéo nhau vào rạp fim đi , tao đang hứng xem fim lắm :D

à, tao vừa ngó cái bảng điểm NT năm nay. Thấy bảo thủ khoa khối D là 28.5 nên ngó vào xem. Xem xong thì tao thấy là điểm của bạn ý chính xác là 27 thôi, được cộng thêm 1.5 điểm nữa thì mới là 28.5, hình như là con thương binh hay liệt sĩ j đấy. Và nói chung nếu như thế thì nếu tao nhin ko lầm thì khối D 27 điểm là cao nhất hay sao ý. Lớp mình có 2 bạn đựoc 27 khối D là Luy và Mai Trang là cao nhất. Còn lại trung bình đều tầm 24, 24.5, 25,25.5, 26. Nói chung điểm lớp mình là cao rồi, có khả năng tất cả đỗ hết, hehe Yêu và tự hào về lớp mình quá !!!! :x :x :x

Bài trên là của ~:> nhé :*

Tối qua tao tha cái bảng điểm raw về, tít tít cho bà chị onl rồi nhờ bà ý xếp cho (ngại thế, tao ko biết dùng excel :D)

Sung sướng vì có 435 đứa khối D từ 24.5d trở lên :x

Giật mình bàng hoàng vì nghĩ ra đấy là D1, mà chỉ tiêu thì là 1650 A + D1 + D2 + D3 + D4 ==> :-s

Sáng nay mới nhìn lại, hóa ra 435 đứa đấy là D chứ ko phải D1 [-o<

Có tin đồn 24d chuẩn, đừng loe toe thế chứ, cao hơn năm ngoái chắc 8-} Dự kiến giảm cơ mà :-B

10 bạn >= 28

15 bạn >= 27.5

44 bạn >= 27

92 bạn >= 26.5

160 bạn >= 26

252 bạn >= 25.5

347 bạn >= 25

435 bạn >= 24.5

547 bạn >= 24

640 bạn >= 23.5

716 bạn >= 23

789 bạn >= 22.5

877 bạn >= 22

941 bạn >= 21.5

993 bạn >= 21

Trời đẹp quá :x 8-> :*

Ặc đúng là dân thi ĐH có khác làm cái tổng kết chi tiết thế bác THà :p :D.
Ùa nhà mình đi chơi đi, đi xem fim đe, Dead man's chest đê. Hôm nay các chị Smithies rủ tao đi nhưng tao save để đi với chúng mày đấy :)) :D (hic lý do nhỏ là thầy bu tao quá căm phẫn chuyện tao ở nhà không quá 10 tiếng/ ngày cả ngủ nên bắt tao ở nhà rèn luyện thể chất và tu luyện tinh thần :| , lý do to là do lớp mình ^^).

Thứ 2 tuần sau nữa 7/8 tớđi rồi , các bạn đi chơi trong tuần sau đi, không là có thể tớ chẳng gặp mọi người lần nữa đâu :( :((.

Ơ thế nó ko để điểm phẩy 75 hay phẩy 25 hả bà chị. THế nếu vào chỗ đấy thì lên xuống thế nào??

Bác Thanh2 ơi tính mạng bọn dân thi Đh chúng em cả đấy :D

Ốc ơi là Ốc :p =)) :D 0.25 làm tròn thành 0.5, 0.75 lên 1 chứ sao :D à, cái ava của em, ko có từ nào, chỉ có cái emo này :-& đấy là chị thấy thế :D đừng đánh chị :D

khiếp nhà nhà "rạo rực"...người người "rạo rực" điểm thi ĐH....hôm nay có thêm trường nào chưa....

con theng2 7/8 di rồi àh.....:(:(:( nhanh thế mày ơi....thế thì lớp mình lên kế hoạch đi chơi ngày 8/8 điiiii....tiện thể ăn mừng theng2 lên đường luôn....:D:D:D

uhm, thể theo nguyện vọng của TT thì khoảng thứ 5 6 tuần này lớp mình đi xem film đc ko :p

TTCPQG đang có Pirates 2 , Pink Panther,Fast and Furious,Mission Impossible....

Vincom có thêm She's the man,HarryPotter 4

Tháng 8 có Xman 3 (bắt đầu từ thứ 6)

Mọi ng` chọn đi :D. Hay cả lớp ra Vincom nhá;;) mấy năm mới có 1 dịp:))

Em muốn xem FF3 ^^ :x nghe như Final Fantasy ý :-& Vincom cũng đc :x mà NCC càng thú :x gần nhà :))

Sao Thanh2 7-8 đi mà lại lên KH ăn chơi 8-8 hả Ly :-? chia vui vì tống đc Thanh2 đi à :-B :p

Ava con Chip đẹp vãi :x chả bù cho con Ốc :-B

hik, lâu rui mới post bài, lên thấy mọi người toàn nói chuỵen điểm thi, tủi thân wa:((
đùa đấy, dù j cũgn thi rui` , xui thì đành chịu..ko bit co đỗ nổi ko nữa:((
đi xem film đc đấy^^
thanh hà ơi, châu bảo có pirates 2 kia`kakak;;)

Koooooooooo...............
Thứ 5 này nhà em đi Nha Trang Đà Lạt Sài Gòn 1 tuần rồi :((
Các bác đừng bỏ rơi em!!
Tội nghiệp em lắm!! Em muốn đi chơi với lớp cơ......... :(:)(:)((
Hay là thứ 4 này đi luôn đi mọi người ơi >:-D<
Em bỏ phiếu cho She's the man ở Vincom ^^ Ăn chơi 1 tẹo chả chết ai ^^ <Pirates để dành đi xem với ;))> [j/k] :p

Ava con Chip đẹp vãi :x
Chuyện!! Tổ 4 của em lại chả xinh xắn :x

Hà Vân đừng lo mày ah, trên net nói NT dự kiến lấy 22.5 mà >:-D<

Hoặc 22 ý chứ >:-D< thứ 4 này ko đc rồi, nhà em có giỗ :D bác Bờm ơi, tôi nói bác đừng giận, chứ :-s sao lại theo vợ bỏ cuộc chơi thế :D

HV :p các bạn cứ nói Pirates ko rõ ràng em HV nó hiểu nhầm kìa :-B anw, cái đấy ko phải là kiểu rated R đâu em HV nhé [-( em THà ko xem adult film đâu nhá em HV [-x đừng nói lung tung gây dị nghị :-$ =)) :)) :p :D

Con Chip chống đối tao à /:) vả văng hàm bây h b-( đùa chứ fim ý fim j thế :x nghe tên hay thế :x mình cũng chưa xem ở Vincom bao h :D :"> :D hay chính xác là lần cuối đến rạp là ko biết đã mấy chục năm rồi :-B để lên imdb xem nào ^^ mà cái Tokyo Drift liệu đã có bản đẹp chưa bọn mày nhỉ :-? để tao tha về =P~

Tao phát hiện ra ava con Chip đẹp phần lớn nhờ đống bóng bay b-) nhất là 2 quả ở giữa 2 chân 2 em Chip và C :| =)) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày ơi, đi xem XMen 3 đi ^^ :D:D:D:D
Tao thích người sói hơn cướp biển :D:D

bàn bạc nhanh nhanh lên nhá ^^

em phản đối She's the man ở Vincom vì em xem rồi:p chính xác là F330 xem rồi :D không phí 45k để xem lại đâu :D Thôi, Xmen nhá :p

Ai đồng ý Xmen thì giơ tay nào :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên