Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, chúng mày sướng thế , lớp mình có 6 đứa đi tập nhảy à ??? Chả hiểu có ra ngô ra khoai j không đây :-? Cứ nghĩ đến cảnh thèng Minh với thèng Đức mặc quần zan zi uốn a uốn éo trên khán đài là tao lại fat' bùn cười 8-} :)) :D :)) Đựơc cái trong 3 thèng con trai chắc thèng Bờm nhảy ổn nhất , có kinh nghiệm mà lị ( bẹn Bờm đọc được bài này của mình thì chăc sướng lém 8-} 8-} 8-} )

Bọn mày phải tin tưởng vào anh em chớ!! Nói chung là mảnh vải đồng phục lớp mình dù chỉ có 1m1 nhưng đã qua kiểm nghiệm của cả 4 tên rồi mới được mua zi`a cho con Lưu may thử. Nói thế chứ bao giờ họp lớp mới biết cụ thể tình hình được, mọi người cứ cho ý kiến thoải mái. Tao vốn dốt văn nên không biết tả đâu, chỉ biết mảnh vải đấy có 3 màu xanh lá mạ đậm, xanh lá mạ nhạt và nâu, được không???

Chả hỉu có được khộng :-/ phải nhìn thì mới bít đựợc :) :D

Hm,nghe có vẻ được đấy bọn này ạ,chắc là ổn thôi.Con Hà Phương dốt văn từ hồi nào thía?

Hôm nay la` sinh nhật ku Lan bọn mày ạ :D :)
Chúc ku Lan sinh nhật vui vẻ, ăn no chóng nhớn nha' ! :x :-*

Hôm nay cũng là sinh nhật ku Giang nữa .... :X
hôm nay 2 ku đi chơi với nhau đây ... chắc là vui lém :D :D

Năm nay ko gặp được bé Lan-->ko có quà cho bé rùi.Bird-day zui nhé..Quà thì yên tâm là u sẽ tặng con..ráng đợi nghen

"Vơ ku" nhớ câu vừa rồi nhá ....:D 8-}
To Lan : khi nào gặp u mày nhớ đòi .... :)) :x

Con Hồng Linh ai cho gọi tao như thía ở đây ăn đòn đấy.Bé Lan yên tâm,u đã quịt con bao h đâu...Đứa nào tường thuật lại SN bé Lan cho tao với.

cái nick hồng linh đặt dễ thương thế mà không cho gọi :(( :(( :((

Khổ thân mấy em sinh nhật trong hè ,ko được tận hưởng đủ mọi thứ hahaha!

bà kon hoạt đọng kém sôi nổi quá .... ku Lan chưa thấy phát biểu cảm tưởng hôm sinh nhật :D :D
kon Phương Thanh về Vịt Nam rồi phắn đi đâu mất, quên cả bà kon :-? :D

hôm qua gặp bạn Phương Thanh ở bể bơi hay sao ấy trông quen quen :D

oài , kon Thanh đi bơi à ?? 8-} 8-} tưởng đi biển với cả nhà chán chê rối chứ ? :D

Chào các em,
Chị là..nhìn sang bên trái :-D. Chị muốn giới thiệu với các em về dự án FAQ About
America mà tụi chị đang tham gia. I am inviting you guys to come and join us
with the project. chi can 2 phut nghi ra 1-2 cau hoi, "Người nhà" nên các em
sẽ được ưu tiên trước.năm sau có em nào được lên mặt sách nhớ khao chị nha. Nếu em nào rảnh, có thể lên IIE (5 Ngô Quyền) vì ở đó cũng đang giúp ông Mark trong dự
án này.
http://www.hn-ams.org/hao/tintuc/tinkhac/0.652.1.20.html

TH

uh đúng rồi đấy, tớ nhìn thấy bạn Hùng quen quen, hỏi lại cái Khanh, hóa ra đúng bạn ý... hi`hi`, sozi bọn mày, tao ko vào 4rum đc, chả hỉu sao máy nhà tao đơ quá, mãi hôm nay mới lên được đây. Chủ nhật này tao đi rồi, thôi ko seo, lần khác gặp chúng mày sau nhé. Hôm nọ tao qua trường có thấy con Phương Nhung với thằng Bờm và thằng em nó. Tao gặp cả mấy đứa bạn cũ học với tao cấp II mà giờ ở Ams rùi. Tao đi chúng mày cứ giữ liên lạc nhé. chắc tao còn về. Dịp này chúng mày còn ko đi học nên đến trường tao ko gặp được ai. Cứ giữ cho tao1 bộ đồng phục lớp nhé, tiền nong tính sau. thanks trước. :D

oài, vừa về chưa kịp hú hí làm trò j thì bẹn Thanh đã vội vàng đi roai`...:( :( :(

Hả sao con Thanh đi nhanh thế???Bọn lớp mình lề mề wa' bảo là họp lớp đi chơi với nó thế mà bây giờ vẫn chả thấy động tĩnh gì cả!!

hey, chao bon may, sau mot hoi vat va voi cai mang Hao nay thi tao cuoi cung cung post duoc,

Hom truoc dot di Sing ve tao co gap mot con giong giong con Thanh . Thui noi thang ra la dung no di .Ma tao khong dam ra chao hoi :-s so no chang biet minh la con nao :|

the no di rui a,

a, con chuyen di hoc nhay kieu gi vay. Nhung dua nao di??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên