Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chuẩn bị thông báo cho cả nhà bít tình hình để đi hú hí với 2 bẹn đê bà kon :D :D :D
Mà ku Thanh với ku Phương lần này về có quà không thế ?? ;;) ;;)

hey bọn mày... suóng ghê, mai tao về rồi, nhg mà....không có quà cho bọn mày đâu nhé :)) đừng có mà xông ra bắt nạt tao.... số tao đáng thương tội nghiệp thế này... tiền vé về còn phải đê mama papa chi cho, tao chẳng còn xu nèo đây nè...hehe hè này về tao chắc đi ăn bám bọn mày ấy chứ haha ;) về sẽ đi nhậu nhẹt một bữa chứ chúng mày nhỉ? À mà để cho tao một bộ đồng phục lớp nhé... tuy ko học được lâu.. nhg tao cũng uhm.... được vào lớp anh1 chứ nhẩy? Có mấy ng được vinh dự thía :))

Chỉnh sửa lần cuối:
con Thanh hà kia... ai ko nhớ mày hả? hic, bọn mày cố gắng nha, đã ở Anh1 là phấn đấu đến cùng bám trụ với anh1, sống với anh1 mà chết cũng với anh1 mày nhẩy? lớp có bao nhiu đứa phải thi lại.... mong bọn mày vượt qua cửa ải hiểm nghèo này nhé....

ALL THE BEST TO U!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ôi giời, bọn tao ( có tao, con Hường, Lưu Linh và con Ly) hôm nay vừa đi chọn vải về xong. Cũng thấy một mảnh rằn ri đường được nhưng mà cứ cẩn thận, mua 1m1 về để may thử đã, đẹp mới mua rồi họp lớp để chia nhau sau. Gớm, đi mệt vãi tiè, đi cùng con Ly "mẹ chồng" chê lên chê xuống, cái gì cũng chê nên muốn chết luôn!!!!

hê hê, nghe nói chồng mình với các bẹn xinh tươi lên tận chợ Đồng Xuân :D :D
mua vải rằn ri cẩn thận phai bà kon nhé !!!

Ừa,mày còn nhớ tao là tốt.Mà rằn ri màu gì cơ hả bọn mày?Nói thía thì dad ai mà bít được?May thử xong thì nhớ gọi mọi người đến xem,ko được thì scan lên đấy.Xong tự đi may hay là tập trung lại ở hàng nào được được hả mày?Thế chắc rẻ hơn :))

hôm nay con Thanh về rui, khi nào họp lớp rủ nó đi luôn, bắt nó khao một chầu các bạn nhỉ, thế có những đứa nào rửa ảnh rùi, nhớ mang cho moi ng xem, hic, tao ngồi ngắm ảnh lớp mình đẹp wa , đúng là lớp mình toàn các angels (except our three boys ;) )
còn vụ đồng phục lớp, định mặc áo màu j thế,tao thấy nó cứ khủng bố thế nào ý,mặc vào rùi cả lớp thành lính Mĩ đào ngũ:)) , chắc bọn mày cũng chon dc cái vải nào nó beau beau một tẹo

con Lưu manh nó bảo là mặc áo sơ mi trắng .... :-?
chị ý đi may thử roa`i ... 8-} gớm chết:D nó bảo tao nên may váy ngắn (giống cái váy hôm tao mặc tập kịch) bọn mày ạ :D :D :))
Co Thanh khi nào có nhu cầu đãi các bẹn nhớ đánh động cho cả nhà nhé !! ;;)

May váy à?Nghe hay ho đấy.Thía thì mua nhiều vải vào,đứa nèo thích thì may cả váy lẫn quần 8-} 8-} .Thế bẹn Thanh co quà hông?Chẳng lẽ hông có quà rì à?Mà 'em' là 'em út' của lớp-->phải được ưu tiên! :))

Con Thanh Hà là chúa lưu manh nhá!!! Chưa năm nào tao mất chức em út, hu hu năm nay bị mày chôm mất rồi :(( , bắt đền đi :D . Đã ai thấy mảnh vải của Lưu Linh đang may chưa, cho ý kiến đi nha. Tao thấy cũng đẹp rồi mà, không giống lính ngụy đâu. Thôi bao giờ con Lưu may xong thì họp lớp, được chưa.
To vợ iu: Uh, vợ may váy ngắn đi cho nó nhí nhảnh con cá cảnh, hồn nhiên như cô tiên.. ( con điên cũng được :D )
Cả nhà ơi, em cũng muốn may váy.....

hic,tui thấy nên may thống nhất hộ cái, chứ ng thì mặc váy ng lại măc quần, trông lôn xôn la`(kiểu như lớp trung ý), mày ah, tao thấy nếu, quàn rằn ri mà ko quá sẫm màu thì nên, mặc áo sơ mi màu đen, đẹp hơn nhìu, chọn cái vải nào mỏng thui, tao tưởng tượng trông cũng đẹp lắm

Á!!!!! Không chơi sơ mi đen đâu, trông hắc ám mà con trai mặc dặt dẹo chết!!! Có gì thì áo phông đen thôi nha. Nhưng bằng mọi giá phải có cà vạt, trông thế hay hơn nhiều là bình thường đúng không??

Bọn mày mặc zàn zi làm chuó rì mà đẹp được.... :)):)):)) chỉ có tao mặc mới đẹp thoai.... :D:D:D Đừng đua đòi đú đởn theo xã hội thượng lưu của tao nghe chưa..... [-([-([-(

Hà Thu Phương đã viết:
To vợ iu: Uh, vợ may váy ngắn đi cho nó nhí nhảnh con cá cảnh, hồn nhiên như cô tiên.. ( con điên cũng được :D )

To chồng iu : không bao giờ [-x [-x [-x :*

mặc quần là hay ho nhất bà kon ạ ;;)
chả hiểu lớp mình sẽ thành cái thể loại gì nữa :D :-?
chúng mày đi học nhảy chưa thế ??

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Êu bọn mày ơi hay là bọn mình mặc đồng phục lớp mà tập quân sự nhỉ?,đảm bảo sành địu nhất trường lun đó...8-}8-}8-}

Tao vừa tìm lại dược cái nick cũ sướng wa' đi mất:D:D:D

hehe, chữ kí của mày nghe dễ hỉu lầm quá 8-} Nguyễn Hương Lan có thể không phải là số 1 nhưng chắc chắn là Duy nhất....

Cứ có cái mặc là sướng rùi chứ mặc gì mà chẳng được!Cùng lắm là mặc cả váy lẫn quần cũng ổn!

Hé hé, ừa đúng rồi, mặc rằn ri đi tập với quân đội nhân dân Việt Nam để bị xử bắn tội theo ngụy nhá!!!
Bọn tao chắc trong tuần sau sẽ đi học nhảy.... Sướng wa' đê!!!!
Nghe thằng Hồ Đức nói thì hình như mấy anh em lớp mình không phải thi lên lớp nữa thì phải, chỉ có bọn khác thi lên lớp mình thôi. Thế thì tốt quá bọn mày nhỉ!

hic, làm j có cái chuyện đó, thui,bọn mày đừng fao tin làm tao mất hứng học,
the bọn mày học nhảy rùi ah, những ai thế, hay wa nhi, bao h họp lớp đi chứ, thế cái áo của con Lưu may thế nào, con chip thong bao de, trong topic nè có mội mày là đi mua vải với bọn nó, làm ơn thông báo cho mù cang chải bit với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên