Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ôi ảnh đẹp vãi vãi ý 8-} 8-} 8-} ,biết thế hôm đấy tổ bọn tao cũng chụp :(( :(( :((
Cái avatar của con Mn trông con HL phởn thế ko bít :> 8-} 8-}

Hê hê, chả bít lúc đấy mình đang phởn cái rì, trông mắt liếc gian gian ... :D :D

cứ nghĩ đến cái vụ đồng phục rằn ri của lớp mình tao lại sướng,chắc phải sành điệu nhất khối ý chứ8-} 8-} 8-},lại còn quả cà vạt nửa hichic tao mong chờ ngày được mặc nó wa' [-o< [-o< [-o<

Phải thiết kế nhanh nhanh, đầu năm sau bẹn Hường định làm giao lưu đầu tuần đấy hử ?? :-?

Ảnh hay thế? Bọn mày post lên album của lớp đi, chẳng thấy A1 có cái album nào cả!

Làm sao thế, tớ xin admin làm album+ upload ảnh hộ A1 rồi mà...... :-/ :-/ :-/

Oái năm sau con Hường định làm thật đấy hả? 8-} 8-} 8-} tao thấy lôi cái vở kịch tuyển chọn hoa hậu của tổ con Hồng Linh ra diễn cũng hay ho đấy nhi? ;) ,còn mình hichic chắc chỉ dám làm chân quét dọn bưng bê... :-s

Ngày mai đi tham quan rùi dấy mọi người đã chuẩn bị rì chưa?Có ai là ko đi được ko ấy nhỉ?

Ôi, tao chưa chuẩn bị một cái gì hết bọn mày ạ!!!! Chưa biết mặc cái gì, chưa biết ăn cái gì, chưa biết mang cái gì luôn!! Nhưng thôi, đến đấy chơi là chính , ăn là phụ mà....
Tao cũng thấy là nên áo đen, quần rằn ri, cà vạt thì hay hơn là áo trắng đấy. Trông thế ngầu hơn :D. Nhưng liệu có thuyết phục được Bèo, hay Phi hay... mặc thế không hả bọn mày?? À mà chọn vải cũng phải cẩn thận chứ bọn lớp Trung là mua phải vải đểu rồi đấy.

Aya,đến cái ngày mìn lọ mọ lên HAO thì cái topic này đã 3 ngày ko được chăm sóc(mà ko bít sau hè còn là member của A1 ko nữa :(( )Hôm đi tham quan lớp mìn vui nhẩy?Tiếc quá tao lại bị ốm nó mới đau.Mà cái đồng phục thi bao h có hả bọn mày?Tao còn chưa tiền nong gì cho con Hường nữa.

Hum đấy bọn tao đóng tiền hết roai` :D
không hiểu con :mad:) Thanh Thanh đã rửa ảnh chưa, có mấy kiểu chụp thằng bờm với con Hường múa quạt ==> 8-} đỉnh vãi

Ôi giời, con Thanh Hà ăn nói linh tinh vừa thôi nhá, làm gì có chuyện sang năm không phải người lớp mình??
Mà vụ ảnh tao tưởng post lên HAO này chứ, rửa vài cái thôi đúng không?

Lại còn ko đấy ạ.Bọn mày quên tao phải thi lên lớp à? :(( Ôi nhục nhã!Rủi mà ko wa thì xong :(( .Ảnh ót thế nào post lên đi,cho cãi lũ Mù Cang Chải như tao còn xem với.Tao nghĩ áo trắng sẽ đẹp hơn,chứ áo đen+quần rằn ri thì 8-} bọn mày ạ.Con Thanh con Phương có mún may ko nào?Mà bọn mày còn nhớ tao là ai ko đã? :))

Ơ thế kon Thanh + Phương sao im hơi lặng tiếng thế ??? :>
Hè này bọn mày có ý định về ko thế , chả thấy thông báo rì cả :D :-?

may` ơi tao bảo, con PT tới chủ nhật này nó về rồi, có lẽ lớp mình nên họp lớp đón nó, nhưng thứ 2 thì chắc chưa đc vi hôm đó lớp cũ nó họp, còn con Phương thì taoko bit, hình như nó ko về
mày ơi, con Thanh thanh hom wa nó rửa ảnh rùi, nó mang sang nhà tao, tao xem rùi, đẹp lắm, nhứt là mấy kiểu cả lớp mình chụp tập thể , mê li luôn, cute khung khiếp, có mấy cái thằng bờm trông rõ là đồng cô, tao đang giữ ảnh, để hôm nào họp lớp tao mang cho, lúc đó bọn mày làm thế nào để scan lên đây, chứ tao chịu
hic, Thanh ha` ui, tui với bà cùng cảnh ngộ rui, hic hic, đau khổ, tui còn đau hơn bà vỉ điểm phẩy vừa suýt, mà thui, bi h tui đã đang ôn rùi, hi vọng trời cảm động mà thương mình chăm chỉ, hic hic, năm sau hi vọng vẫn gặp bon mày(tao nói như sắp kill myself tới nơi y nhỉ)

Dở hơi, đã là chiến sĩ A1 thì trăm trận trăm thắng chứ!! Yên tâm đi, bọn tao cổ vũ cho, mà thi cũng không khó lắm đâu, mình lợi hơn hội A2 nhiều!!
Ảnh thì những đứa chụp máy kỹ thuật số upload lên đi, tao muốn xem quá rồi, hoặc con Thanh2 đi ra hàng nhờ scan lên cũng được mà!!!
Uh thì áo đen hay áo trắng là cả một vấn đề đấy bọn mày nhỉ??

Ừ,chiến sĩ A1-->đã chiến là thắng(ko chiến cũng thắng lun bọn mày nhỉ)Tao thì ko nghĩ áo trắng hay đen la vấn đề.Mày nghĩ mà xem,quần rằn ri(đen xám trắng đúng ko?),cà vạt màu gì ý nhỉ?Thía,xong tương cho cái áo đen vô.
Tao phản đối. b-) À,xin vài ý kiến về cái avatar của tao :x .Ý kiến của A1 thui nhá.

Ấy, bọn mày làm áo lớp hở? Nhớ để dành cho tao một cái nhớ! Mà ai bảo là tao không về. Tao đây tất nhiên là phải về rồi, ở đây chán chết, chỉ mỗi tội về muộn ơi là muộn :(. Chằng được luucky như con Thanh, chủ nhật này là thoát được về nhà rùi!!!!!! :(

Nghe thật là khổ đau cho cái số kiếp mình .Một đống ảnh hay sắp được trưng bày mà ko có mình trong đó!Hôm đấy chúng mày làm những trò gí thế?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên