Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
^^ phải thống nhất ngày tập đi chứ ^^ tao quên sạch rùi mày ơi....

hix...hum nay tập thử hay ho vật ạ ^^...được tận tai nghe bạn Đức với bạn Bèo hat song ca...ôi....ngưỡng mộ ^^ Hai bạn hát còn hay hơn cả ca sỹ...giọng đức thì ấm...giọng bèo thì trong trẻo....cao vun vút ^^ .......Lớp mình có vinh hạnh sở hữu 2 tài năng âm nahcj có triển vọng ;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
oài
kon Bèo hát hay vãi chấy :)>- :guitar: :drummer: :dazzler:
hum nay nghe nó hát xong mà cứ ngất ngây ngây ngất đến tận bi h :love3:

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Ủa thế còn Prerogative :-?
Ko tập nữa à:-?
có tập nữa chứ ^^ nhưng lâu lắm không gặp anh Hảo iu quý roài :( :( :(...nhớ anh ý quá ^^ ^^ ^^

mà nhảy Rumours nữa chú ;;) ;;) mời các bạn đón xem ^^ :)) :)) :)) <rất bổ mắt đấy các bạn ạ ^^ *_*>

hehe em Lan vì thân hình xương xẩu kô đủ ngon mắt nên đã bị gạt khỏi đội nhảy :))

Lan ơi ! Tao tội lỗi ! :(:)))
Giọng con Bèo đúng là bó tay thật !

cái link con Thảo gửi cần user hay pass nữa có mà...
không có mở đước >_<

aha..con Thảo câu bài kìa :nono: :D:D:D:D

ahf lâu lắm ko tập nhảy...tao cứ tưởng mình đã bị loại khỏi đội vì lười biếng hóa ra.....^^ :D :D :D :D

Giời ơi ! CHịu khó 5' đăng kí ! Được ngay lập tức ! Ko lâu như HAo đâu ! Đăng kí vào mà nghe ! Tao vẫn câu mà còn cái bên trên ghép vào 1 bài vì tao gửi xong bài kia rùi mới chợt nghĩ ra gửi cái link nè ! :))
Tao cũng quên nhảy ntn rùi

Yêu cầu các chú cố gắng 1 bài có nhiều chữ hơn tí nhá, nhất là thằng ku Vitlon (anh iu:x) post ngắn như đúng rồi ý!!!

Công nhận hôm nay nghe Bèo với Đức hát xong choáng lòi mắt!! Giọng hay kinh zị, lại còn hợp bài này nữa chứ!! Cứ gọi là.... :x:x:x Đùa, bảo bọn nó diễn xuất j đấy thêm vào cho hay ho đê ;), cả hai đều ngại, nhìn mặt nhau cứ như đúng rồi... 8-}

Tình hình là các đồng đội Pre thống nhất ngày nhảy nhót cái nhá!!! Tao ko đi đc nhiều muh :((

Vụ kịch cọt của Bờm thế nào đấy nhểy??? Mình muốn bon chen 1 vai quá đi mất!!!

heehehh....tao với fi có 2 chân trong cái kịk kọt của lớp mình đếy !! :)) đau ruột we' !! heheh....kịk bản thế nào chưa rõ....

hôm nay tập a1 song roài --> hoành tráng kinh !!...nhmuh cái đoạn thể dục buổi sáng màh làm cả lớp thì thảo nào cũng bị loạn xị nhặng --> ở dưới bọn nó nhìn tưởng bọn này bị đow !! 8-}

hôm nay thèng bờm :mad:) vui kinh dị...heheh......làm lớp mình cười nổ ruột : cái đoạn nhảy bài khỉ zo' gì đấy sến củ theo kiểu prer ...với lại cái đoạn td ...
tao lại còn phải vẽ cái mô hình cô liên nữa chứ !! =)) hứa hẹn nhiều điều hấp dẫn & hay ho :))

Các chị ưi, cho em hỏi là lớp chị có ai tên là Nguyễn Minh Trang mà sinh ngày hai mấy tháng 5 ko ạ? Nếu có thì cho em cái số ĐT của chị ấy, có việc cần ạ!

Thankx các anh chị nha, ko phải em câu bài đâu ^ ^

Có đấy nhưng điện thoại của nó chị để ở nhà :))
Kịch kọt kiểu rì ? Tao cũng thik :))

kịch chắc phải bảo thằng Bờm làm cho hay hay độc đáo vào 1 tí ...tao thấy làm nhạc kịch là hay nhất ^^ như kiểu các bán lớp A2 ý =)) hay ui là hay ^^ ^^ ^^
ờ mà các bạn làm phông màn đến đâu rùi nhểy ^^ hình như thứ 2 tuần sau nữa là làm rồi ...ôi nhanh thế >_< >_<

Rumors thì bổ mắt gì
Mấy con mặt bẹn bỏ xừ à :))
Tốt nhất A1 nên nhờ Hảo lên diễn đi cho đỡ nhạt nhòa
Ko thì chán lắm:D

Hôm nay tổ 2 lại họp ở nhà tao nè.....kết quả như mọi lần......số 0 to tướng....:))....cho môn GDCD nhưng số 8 cho vụ fông màn......:D.....bàn hộ cho cả tổ 4 lận....nói chung là khả thi....nhưng có khả dĩ (có đẹp 0 ý mà) thì do các bạn tổ 4....:D...tổ tao chỉ lo vụ mân mê sản fẩm.....hehe....em Lan lại có dịp sờ soạng.....
Mà hôm nay tao mới có dịp fát hiện ra các bạn lớp mình mê fim sến kì lạ......ai đời xem MTV thì 0 thích, cứ đòi Nán Fổn mí lị Apacha....:))....mà xem lần này là 2nd rồi chứ ..... [-x

Hôm nay bạn 2 ca sĩ lớp ta làm cả lớp fê kih hoàng......giọng siêu chuẩn, kĩ thuật siêu tốt......luyến láy cứ gọi là xoắn hết cả lưỡi........tao đang đầu óc choáng váng mà nghe 2 con oanh vàng lớp ta cứ ngỡ là đang ở vườn hồng nào....:D......bái fục bái fục....

Giao lưu lớp mình nghe chừng có vẻ ổn đấy nhỉ, nghe bạn Bèo hát hay ơi là hay, thế mà còn định ko hát, suýt nữa lớp ta mất 1 tài năng hiếm có. :x
Mà mọi người xem với thời gian khỏang 1 tiếng giao lưu thì có nhiều tiết mục quá ko, kẻo lại mất công chuẩn bị. :)
Hôm nay bàn được cái font rồi, nhưng mà phải đến nói lại với tổ 4 cho nó thống nhất đã, liên quan với nhau mà.
Còn GDCD thì càng làm càng chán nên nói chung là mọi người đừng mong đợi quá vào cái presentation của tổ 2 mà thất vọng. :((
Cuối cùng là phần ảnh còn lại đã được up lên, nhưng mà hình như hơi ít thì phải, bạn Dung mong có nhiều hơn thế cơ. :-s

@ Vịt lon : Uh mặt mày thì ko bẹn
Eu ! Tình hình phông con Ly nghĩ ra í tưởng rùi , con Hường cũng nghe rùi và có thể thông qua được ! Định là sau khi giao lưu xong treo luôn cái phông ở cuối lớp

được đấy :D
thế cái phông nó định làm thế nào
tao nghĩ là cái trò tập thể dục theo nhạc lên sân khấu trông nó hơi bỉ ổi :-?

Trò tập thể dục hay mà mày :))
Phông định là có ảnh của 34 đứa trong lớp dán lên cái chân dung mà con Ly sẽ vẽ về mỗi đứa! Ở giữa những cái ảnh là 1 cái rì đấy nổi bật ! CHúng nó định là chữ ANH 1 ! Đấy là định thế

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên