Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Án mạng, sao chả thấy cái ảnh 8-3 nèo thế Zun còi ơiiiiiiiii????:-?

Đùa, kon Ly bệnh, đọc bài mày cười chết mất thôi:)) Ai lại "rét nàng Hương" mà cứ đi kể khắp nơi bao h:)) Cứ gọi là... :))

thứ 4 bùng đê
có mấy chị 12 xinh tươi mặc áo dài đón tiếp các bác ý roài thì lo rề thiếu người
Bùng nà bùng thế lào??? Đi tất nhá!!! Cái hôm giao lưu HQ mới có mỗi mấy đứa mặc, thứ 4 này hội áo dài quyết chí phục thù, đứa nào trốn là úp sọt đấy X(
(Mà chị Hường cũng mấu khiếp ah:-$ , hình như đang kêu gọi dân tình mang đồ đi make up đấy anh em ơi!!8-})

Rét quá..... Áo dài kiểu j ko biết, tao đi may áo dài len đây... Brruuuu.....

con Hường là muốn make up để câu chàng Minh Dũng đây mừ ^^

phởn quad rùi :p :p :p

^^

tao thì chỉ cầu mong đừng có đứa nào xí xớn xuống nhìn lớp mình đón asean thoai >_<

tao thì chỉ cầu mong đừng có đứa nào xí xớn xuống nhìn lớp mình đón asean thoai >_<
Lại chả đầy ra ý chứ!! Hôm giao lưu HQ có mỗi mấy đứa mà đã có 1 lũ xuống hóng hớt roài, hôm tới cả lớp thì cứ gọi là... 8-}
Mà nếu tao nhớ ko nhầm thì còn phải diễu ra trước sảnh để chụp ảnh cơ :( Chia buồn với mày nhá Fèo!!

Mà này, đón đoàn ASEAN thì cũng nhanh thôi đúng ko, đc nghỉ hết cả ngày mới sợ chứ!! Lớp mình chắc lại lôi nhau lên bàn giao lưu quá!!

hôm đấy làm zao lưu xong --> lớp mình kéo nhau đi ăn chơi 1 fat nháh ......trước khi ngỉ ngày t5 -> t6 lên đường ra mặt trận đi cảm tử....mọi người xem xem có đứa nào còn nợ nần lớp vụ nào chưa khao 00 ?!!? dạo này nhiều đứa lớp mình có tin vui lắm đấy nháh !! ;) b-) đứa nào tự biết --> khôn hồn thì tự khai báo đê..... b-) còn có cơ hội được khoan hồng....0 là anh em hội đồng đếy !!
các chị áo dài cứ tha hồ màh mếch ắp mếch iếc.....khổ....lại chả khoái quá đê 8-} :))

nhmuh thoai.....mặc áo dài cho nó là lạ b-) .....bọn tao mặc đòng phục này.......ngấy hết cả mắt !! hehehe :))

ặc.....tao cáo ốm ở nhà thui :( :( :( :(
sợ mặc áo dài lắm :( :( :(

lại còn phải đi guốc cơ à chúng mày...ôi dời đất ới :(( :(( :((

ah` các bạn ơi...hỏi cái nhỉ...^^

mai lớp mình có tổng vệ sinh không thế :eek: :eek:

không hiểu buổi chiều có tống vệ sinh giúp lớp mình không nhểy :-/

Khiếp, dân tình post bài khiếp quá, tao phải moi mãi ở trang 2 mới ra topic lớp mình :(
Ah này, có ảnh 8-3 roài đấy, mọi người đi xem đê, đẹp lém!! :x

Mai roài, mà tình hình là đến 2h 07 trưa nay trời vẫn vừa mưa vừa rét, các em lớp mình cứ gọi là mắt trắng môi thâm đi đón các đồng chí bộ trưởng nhá!! Tao vừa đi mượn đc bộ áo dài vìa, hơi rộng nhưng còn hơn là đi thuê ở ngoài :(( Người chuẩn quá như mình kể cũng khổ ra phết :D

Có đứa nào ôn đc cái j ra hồn chưa?? Hôm nay tao với kon 73, Ly tìe + Theng2 xuống canteen làm bài Anh, học đc 1 thì buôn phải đc 10 ý bọn mày ah :( Xấu hổ quá, chắc chiều thứ 4 + cả ngày thứ 5 phải kéo cày trả nợ thoai :((

sao qua 1 đêm màh top lớp mình bay véo sang trang2 thế kia ?!!? :eek: mọi người ơiiiii........:eek: đâu hết cả roài ?? :-/ mếy đứa hồi trước hay pot lia lịa cũng mất tik hết roài.. :((

chính xác là từ hồi kon feo` + theng2 vào phá fach trong này......bọn mèy tội nhớn lắm đếy nháh !! [-x :-?

mai lớp mình lại được dịp chiêm ngưỡng 1 đội quân áo dài...đi ngênh đón các bác đại bỉu asean.......hehhe :)) ;)

hôm nay kon lông boom tiết + kon lan vào muộn báo hại tao khia man cho bọn mèy tiết kĩ nông .. :((

THế là lớp mình cũng được nghỉ tận 3 ngày liền bù 1 ít cho những lần toàn bọn khối chiều được nghỉ ! Mà anh em ơi tao ko bit thuê áo dài ở đâu làm thế nào bi h ???:cry:

trời lạnh thế này thì mai mặc áo dài chết mât :((

vì đã nhắc nhở nhưng các bạn anh 1 vẫn có hiện tượng spam , câu bài 8-} nên lần này phải lock vì ko thể nhân nhượng sẽ khiến bất bình và không công bằng :D

Sướng we' mọi người ơi , đựoc unlock rùi , phải cảm ơn tao đầu tiên vì thúc giục mod nhá ! Bên cạnh đó cũng có 1 số gương mặt như Ly tè, CHip bom , chị T. Hà iu wi'.. ==> tao là đứa mở màn của sự trở lại nè ! Bi h song song cả 2 topic rùi :))

ôi hay quá.....
hihi..
cảm tạ bố Hiền [-o< [-o<......ơ mà tao cũng có công đây chứ.....lần nào gặp MOD hiền tao cũng xin cho topic lớp mình ^^ xin trực tiếp luôn có hiệu quả hơn xin gián tiếp ^^
nhờ

hehe...
con từ nay xin chừa ạ.......không dám câu bài nữa đâu ạ

Chuyên gia câu bài xin được vinh dự là người thứ 3 đón mừng sự trở lại của topic A1
Mod Hiền khóa cái topic to A1 members đê:D

khóa cái kon ek nhà mèy í !! cứ để đấy vào chơi cho vui :))..
phòng lúc nào đông quá 1 topik 0 đủ còn có top dự phòng....:))
với lại a1 memberz là topik của kon lưu lập --> để đấy đề phòng nó lên đây còn có chỗ màh vào buôn vào bán..0 có bị lạc thì chết..
cứ để đấy để tưởng nhớ người bạn chúng ta đang lưu lạc nơi xứ khách......:( 8-}

sướng we' !!!!!! :)) :)) top lớp mình được unlok roài !! thxxxx kon hiền ek nhiều lắm cơ.....hehehe.....(kon khốn nẹn..dám lok top lớp ta b-)

Bên này kiểu nhật kí bên kia là bàn các kế hoạch ! Thằng VL ra chỗ khác chơi !
Hôm nay sung sứong khi bit đáp án thi chúng mày nhỉ :((

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Bên này kiểu nhật kí bên kia là bàn các kế hoạch ! Thằng VL ra chỗ khác chơi !
Hôm nay sung sứong khi bit đáp án thi chúng mày nhỉ :((

Ờ...sướng lắm......tao sướng quá mãi 0 ngủ đc đây này..........tao nhắc mày con break off ...nghe tao có fải đỡ thảm 0..... /:) .....mà tình hình tao cao 1st chũng chỉ đc 17 thoai chúng mày ah........ 8-} ....ai đời sai nửa bài điền từ cơ chứ.......

....Cứ để 2 cái //....chết ai đâu......chỉ có lợi cho mấy đứa câu thôi mờ......

Ờ..đúng đấy:D......chắc năm nay các bạn CVA gom giải hết rồi.....chúc mừng các bạn :)) ...
Mà bạn NT Dương H1 vẽ giỏi thế.......có vẽ hộ lớp # 0 vậy ^^?
Lớp mình có bạn HVân vẽ cũng siêu đẹp....... bạn nào có nhu cầu mẫu tên mình để sau này khắc lên mộ cứ hỏi Hàvân...... bảo đảm nghìn thu khó fai mờ......

E èhm...... mấy hum trước tao thấy cái này.....cho chị em lớp mìn xem nhá....(0 Kâu đâu nhá) :x :x :x
Pic 1 : miss cái bang

Pic 2: Miss cái bang và công việc
--> tao cũgn muốn làm cái bang :))

Pic 3: 1 trong 4 đại mĩ nhân Hàn Cúc cùng Dương Dong Gun, Bao Wonbin... =D>

^^ hấp dẫn 0 chúng mày........nhắc lại là tao 0 câu nhá.......bị lock lại thì 0 fải tại tao......^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên