Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sang trang 120 rồi cơ đấy......^^....thế này chắc sớm muộn j cũng bị lock lại...
benT2 có bảo có ảnh Dương Dong Gun đâu...mỗi ảnh Từ Hy Tony thôi......xinh thế chứ lại.......

Ui zời ơi, đc post tiếp trong cái topic này thấy sung sướng quá bọn mày ah!! :x Bây h mà đứa nào câu bài để bị lock tập 2 thì cứ gọi là án mạng với tao!!!b-(

Hôm nay có đáp án, thật là đẹp mặt!! Bạn Chip bị ngủm củ tẻo roài cả nhà ơi, nói chung là bài vở rất chi là đau khổ :(( (vớ vẩn chúng nó lại mở hội ăn mừng :beerchug:) Năm nay văn của tao cũng phọt phẹt chứ, khiếp vãi. :(( Đúng là chán chả buồn chán... :D

Mà này, thế bao h lớp mình định nộp bài CD đấy, tận hôm nay tao vẫn chưa biết đề đóm cụ thể ra làm sao :p. Vớ vẩn lại hoãn đến thứ 7 thì đẹp...

Hix, mai KT toán 1 tiết, cứ nhớ lại bài hình ktra 15' hôm thứ 7 lại ghê ghê, hình như thầy bắt đầu khá là ức chế với lớp mình roài thì phải :((

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Post nhầm ảnh rùi bẹn T2 ơi:))
Chả thấy Duong Don Gun đâu ca :))
thằng vịt lôn..!!!!.....không câu bài đâu nhá :nono: >_<

hix...topic a1 ma` bị lock lần nữa thi bà con cứ việc cầm dao ra ma` xẻo thằng vịt lon nhá ;) ;)

ah...còn ảnh anh Tony Ahn của con Thanh Thanh ^^ trui` ui....ở việt nam cũng hiếm có người xinh như tiên nữ đến thế ^^
!!!

ahf đúng rồi.. còn chuyện ảnh nhá....đè nghị bạn Dung lựa chọn cho thật kĩ trước khi post lên HAO :nono: cái nào mặt tao bẹn bẹn là phải hủy ngay đi nhá :p (hoặc không thì bí mật đưa cho tao^^:D :D :D :D...)!! Rõ Chưa ;;)

còn chuyện tiền áo dài bao h mới được trả đấy hả chị em ^^

Nhưng lúc đầu bẹn T2 bẹn ý post nhầm thật mà:D
Có câu đâu
À mà sao A1 hay mặc áo dài thế nhỉ :-?

Sau khi được unlock mọi người post bài khá hăng say, được cái chất lượng hơn hẳn. =D> :)>-
Hôm nay cô Hằng mới đọc đáp án linh động thôi, gặp thầy cô nào chấm theo đáp án thì có mà đi thêm 1 điểm là ít. Nghe cô bảo có 9 bạn được 18.5 mà trông tình hình lớp mình có vẻ hơi hiếm người được từng đấy điểm, hay là các bạn kín quá, ko biểu lộ ra nhẩy? :-? Kiểu này mà giải về hết CVA thì lớp ta đi vào lịch sử. 8-}

ahf đúng rồi.. còn chuyện ảnh nhá....đè nghị bạn Dung lựa chọn cho thật kĩ trước khi post lên HAO cái nào mặt tao bẹn bẹn là phải hủy ngay đi nhá (hoặc không thì bí mật đưa cho tao^^ ...)!! Rõ Chưa
Hiểu rồi, nhớ rồi, có ảnh nào bẹn bẹn là phải đưa ngay lên, hoặc là bí mật đưa bạn Phèo để bạn up lên cho nhanh, nhớ rồi, nhớ rồi, mà khổ, bạn vội vàng thế làm gì. ;;) Tình hình là đồng chí giữ ảnh vẫn kiên quyết chưa đưa ảnh để up [-x nên bà con cứ kiên nhẫn chờ đời, sẽ nhanh thôi. :)
Mai kiểm tra đại mà chưa có tâm lý học hành gì cả, chắc là thôi ko học nữa, may là đại chứ ko phải hình, hôm trước nghỉ đã mất bài kiểm tra hình rồi, ko biết tình cảnh sẽ thê thảm thế nào đây :(( . Nhân tiện nhắc bà con luôn mai kỹ nông cũng 15 phút phòng trừ sâu bệnh gì đấy. 0:)

Ko hiểu bọn mình ngu đi hay bọn CVa thông minh lên mà lại có tình hình như thế này í nhỉ ?? Khổ đau we' !
Ngày mai KT 2 môn liền ! Mà sắp KT Lý tao còn bị mất cả vở cả sách chứ :((

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Nhưng lúc đầu bẹn T2 bẹn ý post nhầm thật mà:D
Có câu đâu
À mà sao A1 hay mặc áo dài thế nhỉ :-?

có người đẹp thì phải phô ra chứ !! ;) b-) tội zi` !! phô ra cho zai cho gái nó xem !! :))

màh mới mặc có 2 lần thoai màh...nhiều cái kon ek !!

àhhhhh........kon :mad:) bố của tao đang cầm đống ảnh đấy !! mai bắt nó mang đi đi !! bảo roài....nhmuh kon bố của tao đầu óc khốn nẹn lắm !! cái kon vừa điệu vừa khả ố ( trik dẫn lời mẹ của bố :)) =)) --> mẹ xịn mẹ zin...0 phải mẹ đểu đâu :)) )

mai mang ảnh đến cho zun up lên nháh !!

Thế hiện h cái đống ảnh của thằng Đức là trong tay đứa nào đấy ! Cái máy đấy có quả tao và con Ly ngồi ở sân thượng đẹp vãi ! Chắc chắn tao sẽ đứa nó vào topic nè lun Ly nhể ! :))

kon khốn nẹn chip + thèng khốn nẹn đức thó mất đống ảnh xinh tươi của lớp mình roài !! mai lớp mình đến đè chúng nó ra đòi ảnh đê !! b-) /:)

mai lớp mình ở lại trường buổi trưa tụ tập ăn chơi cái nháh --> chiều còn đi tập hát tập hò !! b-)

àhhhh.....còn vụ làng trẻ em chất độc màu za cam --> chuyể địa điểm -> làng trẻ em sos roài ---> thèng bởm bảo bọn trẻ kon ở chỗ kia bị láo :-s

Khiếp, làm j mà bạn Chip mới ko lên 1 ngày mà các fan hâm mộ đã nhắc mãi thế??;;) Yên tâm mai tao sẽ mang đi muh, tình hình chắc đến ngày kia cả nhà được xem ảnh bét nhè!!!

mai lớp mình ở lại trường buổi trưa tụ tập ăn chơi cái nháh --> chiều còn đi tập hát tập hò !!
Chả biết mai có tập hợp được đủ ko nhểy, hồi này bạn Chip đi khiếp quá, đi tập hát xong là về nhà dễ có án mạng chứ chả đùa đâu :(

àhhhh.....còn vụ làng trẻ em chất độc màu za cam --> chuyể địa điểm -> làng trẻ em sos roài ---> thèng bởm bảo bọn trẻ kon ở chỗ kia bị láo
Cái j mà trẻ con bị láo cơ?? Nghe có vẻ cái kú đỉn quá nhểy???

các em lớp mình sao lại để box của lớp bị lock 1 thời gian thế, chắc tại thằng VLong câu bài hả

Tại con Minh fe`o và con Lông
Hình như hôm nay chúng nó đi làng trẻ rùi !

Đấy mình vô tội:D
Câu nhưng có giới hạn
Đội nhảy A1 thế nào rồi :-?

ặc.....Thằng Vịt lon mà vô tội hả >_< >_<

Ối...ai làm ơn đếm hộ số chữ trong cái bài post của nó cái nào ;;) ;;) ;;)

ahah..hum nay mọi người có để ý cái horoscope của minh không kìa ^^
xem ra phong trào bói toán đang lan rộng..
hoan hô ^^ ^^ ^^

quảng cáo luôn ở lớp mình.....^^ thày HLinh và thày MinhP bói rất thiêng..mà chỉ lấy tiền 1000d/1nguoi`/1 lượt ^^

Thiếng thật ko, cho 1 đoạn demo hay trailer gì đó đi:D
Kèo mất tiền oan:D
Đội nhảy A1 thế nào roài :-?

<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< Đây là chân dung 2 thầy ^^ con nào muốn đến bói nhớ nhé..kẻo gặp fai? "hàng nhái" [-x ^^ :D :D :D :D

Còn về đội nhảy A1..hình như dạo này không tập tành j` cả nhỉ????? Tao quên gần sạch rùi :( :( :( LÂu lắm không gặp anh hảo ^^ Nhớ quá là nhớ ^^ ^^

Ặc hết cái để viết rùi...chán quá....

à thông báo với cả nhà...MP hum nay đang ốm thập tử nhất sinh ^^ Mai có thể sẽ vắng bóng vài tiết đầu ^^ :x :x

Nguyen Minh Phuong đã viết:
<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< Đây là chân dung 2 thầy ^^ con nào muốn đến bói nhớ nhé..kẻo gặp fai? "hàng nhái" [-x ^^ :D :D :D :D

Còn về đội nhảy A1..hình như dạo này không tập tành j` cả nhỉ????? Tao quên gần sạch rùi :( :( :( LÂu lắm không gặp anh hảo ^^ Nhớ quá là nhớ ^^ ^^

Ặc hết cái để viết rùi...chán quá....

à thông báo với cả nhà...MP hum nay đang ốm thập tử nhất sinh ^^ Mai có thể sẽ vắng bóng vài tiết đầu ^^ :x :x

Lớp này dạo này vui nhỉ :D Em Phương bị ốm à? Cho anh hỏi thăm cái nhé! ;)

heheeh.....kon FEO` bị ốm àh ?!!? đáng đời !! ai bảo mèy ăn ở cho nó thất đức lắm vào --> 10 tử 1 sinh là đáng lắm roài !! :)) 8-}

kon BỐ CHIP :::: kon dở hơi......tao có thấy đứa ek nào nhắc đến mèy đâu :)) :p!! có mỗi tao nể tình bố con hạ cố nhét tên mèy vào bài.......hôm nay mang úb chưa đếy hảh kon bố khả ố ?!!? tí nữa t3 tao đến lớp....heheheh :D

àhhh......bọn mèy !! ĐỘI NHẢY í !! hôm nay đến thống 1st xem có buổi nào fu` hợp cả bọn --> học nốt đoạn sóng nháh !! còn có tuần này với tuần sau thoai đếy !! :D

còn 12 deiz nữa đến zao lưu lớp mình......:D hi`hi`hi`:D

Hôm nay duyệt trên lớp hay vãi ! Chờ đợi thằng Bờm nghĩ nốt cái tập thể dục thui!
@ CHip : CUối cùng tao + mày + Fi làm trò rì nhỉ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên