Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hình như ngày mai cô Hằng cho làm lại bài ktra anh hay sao ý :-?

thế này làm sao cuối tuần yên ổn mà đi chơi được chứ :(

Hôm nay lớp mình có tin vui nhé. Vào ngày 5 tháng 3, dạ hội HAO Bờm và Minh se có 1 tiết mục hát rap . Hôm nay sau bao ngày luyện tập, Bờm và Minh đa vuot qua hàng trăm đối thủ để được chọn biểu diên. Hơn nua, Bờm se la người mâu tham gia biểu diên nua. Mọi nguoi cung ung ho nao

con Hlinh câu nhiều bài thế :( :( :( :( ah mai bảo cả lớp xin cô cộng điểm cho mỗi bài 1 điểm đê thui :( :( :( :( khô? quá....sai be bét...giá như mà được lấy bài lần trước :(

hẹ...mãi mới đọc cái bài cuối cùng của ban Bờm.......ah thằng bờm cũng là hot boi cơ mà nhểy...có gì tao lên tặng hoa cho mày :)) :)) :)) :))

Thằng Bờm là hot boy Việt
Thằng Minh là hot boy Nicaragoa :D (tao mới biết gốc gác thằng này hôm hoc GDCD)
Mà em Minh xem đc chưa? ..... 0 xem đc thi fí :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
xem rui`....dep dai quá đi mất...đang chiêm ngưỡng ve dẹp dai của anh.....mặt thì đẹp dai vậy ai ngờ bệnh :D:D

khip bọn ne` câu bài kinh dị thật đấy, đã đứa nào làm sử chưa, tao hôm nay định lam thì lại fai đi đón bố, ra đến airport thì thấy lù lù chuyến của bố bị delayedddeens 1h sang hichic, mất toi 4 tiếng vô ích ko làm dc j, uhm,nghe nói fi nhà ta đã làm xong bài sử với con số kỉ lục ,4 trang A4, hic, khi nghe tớ nói là cô ko cho vit vào A4 thì fi đã thất vọng tràn chề, mọi ng hiu đo, 4 mặt a4 mà vit vào tờ giấy thường thì ko hiu bao nhiu tr

Em Minh xem đc rồi thì lên đây fats biểu cảm tưởng đi .....:D
Uày, nhanh thế :D Cute vãi
--> bắt chước lớp mình :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ah wen ko chúc mừng bờm, chả bit info co reliable ko những vẫn ủng hộ bờm, heheheheh, to ốc: hôm nay mày đấu thế nào ?, sáng tao qua trg thấy rầm rộ we

ui Hà Vân nhắc tao mới nhớ tuần sau phải nộp bài sử nhếy....>_< ko bít làm về cái gì....:(

vitlon: ông mà giả vờ quên là tôi lôi về nhá ;))
Mấy cái ảnh này của con Theng2 tao ứ thik :D trông ko manly :mrgreen:
Sử tao cũng quên béng mất :(( chết roài :((
Hôm nay lớp mình có tin vui nhé. Vào ngày 5 tháng 3, dạ hội HAO Bờm và Minh se có 1 tiết mục hát rap . Hôm nay sau bao ngày luyện tập, Bờm và Minh đa vuot qua hàng trăm đối thủ để được chọn biểu diên. Hơn nua, Bờm se la người mâu tham gia biểu diên nua. Mọi nguoi cung ung ho nao
=D> Có cần hoa+ băng rôn ko huh mọi ng` :D

Trời ui,forum lớp mình bị tụt tít tận sang trang sau làm tìm mờ cả mắt.
Hihi,các bạn phát bỉu cảm tưởng cái bài hát Thằng tàu lai 11 anh của tớ cái.Hôm thứ 7 tớ ngồi ngâm nga 2 tiếng rưỡi để sáng tác đấy.Mọi người thấy có vất vả không,hix! Đang bận té khói đội tuyển thế này nhưng vì lớp mà phải hi sinh đó

:* :* :* iêu lớp mình quá wa' wa' wa' :x há há há :))
hôm nay lớp mình được 1 fat 2 tiết fa' phách + hát hò + nhảy múa tơi bời tã giấy :)) :))

bài lớp ca phỏng theo nhời bài thèng tàu lái hay kinh dị --> đúng chất học sinh ........ hát xong bài này cô liên nge cũng thếy sướng cái bụng :)) :-? cô được xướng tên ngay đầu bài màh....hường za` tài 3 8-} đã vì lớp quên mình thai ngén ra lớp song _ tác phẩm để đời ... xời xời xời :))

còn cái kục của bô + bờm --> mai cả lớp đến vote nháh !! xem chọn bài nào --> :)>- --> bờm bboo đỉnh cao !! :)) hôm đếy cả lớp đứa nào 0 đi 0 được --> fi' nửa cuộc đời đếy
-->lớp mình sẽ chuẩn bị băng rôn cổ vú 2 thằng 8-} :)) --> lập 1 đội cheerleader nháh há há há... :))

àh ....... với lại cả còn 1 việc vô vô cùng cùng quan trọng là quan trọng :::::::::: hôm đếy tớ sẽ mở zan hàng _ zan 12 --> cùng với tớ sẽ có chip làm ku li :)) & 1 đống những đứa # nữa --> rất mong có được sự cổ vũ nồng nhiệt của bà kon a1 thân iêu ;;) ;;) tốt 1st bọn mèy hãy chuẩn bị 1 túi $ thật nặng vào rung rinh rủng rỉnh vào !! :)) :))

-->lớp mình sẽ chuẩn bị băng rôn cổ vú 2 thằng...
Kon Ly mistype kiểu này cũng ổn đấy :))

Bài Sử tao vẫn chưa có 1 tẹo tèo teo ý tưởng j hết:(, mà hình như chỉ đc viết trong giới hạn từ đầu chương trình lớp 11 đến giờ thôi đúng ko?? Kiểu này phải đi tìm tài liệu ngay roài :((

Uầy, lớp ca 11A1 đỉnh cao quá, chị Hường vĩ đại!!! =D> Cái đấy cho vào đầu chương trình giao lưu nhá, sẽ nóng ko khí + thu hút khán giả!! Nhưng tao nghĩ là lớp mình nên dựng thành 1 cái kịch cùng với cái song đấy thì sẽ ấn tượng hơn

Lớp mình hôm 5-3 này đi hết đê, có cả tỉ cái liên quan đến anh em mình, hết Bờm Nhun hotboy hotgirl lại đến rap của Bờm Bô nữa (nghe cứ như Bờm Bô là 1 đôi ý nhểy :))) ==> đi cổ vũ chứ!!! Mà đã đi là phải mua vé của đại lý lớp mình đấy nhá!! :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên