Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao đang ngồi net vì bị cấm cửa tội về muộn này ! bỤng đói meo ko nơi nương tựa , thức suốt đêm rùi ! Đúng là 1 ngày khổ đau:((

COn này láo nhỉ ! Đi bụi thì tao cũng lôi mày đi cầm ống lon cho tao , nhảy nhót đến đâu rùi mà suốt ngày thấy ôm hộp mì lên lớp h ra chơi thế hả ! Tập tành thế đấy

Câu lội liễu vừa phải thui ko bị xóa bài đấy , như tao câu đúng chủ đề mà viết cũng dài mà ! :))

hì....thì ý tao là không thực không vực được đạo ....ko ăn mì thì sao tập tành ra gì được....dáng nhẽ lớp phải đầu tư mua mì cho mình anh mới phải chứ nhỉ :D :D :D :D

Này , tiền học nhảy đã lo cho rùi bi h còn muốn cả tiền ăn nữa hả ! COn này tham ăn we' đấy , được mỗi ngày tao mua cái bánh mì cho mày cái đít bánh ==> mày với con Ly cứ thế mà tranh nhau nhá !:))

tao tham ắn đâu??:D cái con trong avatar của tao tham ăn ý.....ôi buồn tè quá.........:eek: :eek: muốn đi tè mà bậy ra nhà mất rùi....................:(( :(( :((

Ôi , mày thức đến h này mà ko thấy buồn ngủ hả ?? Tao buồn ngủ díp mắt mà ko có chỗ ngủ đây nè ! Khổ thân tao we' ! Làm thế nào mà để bao chuyện cùng xảy ra ập đến 1 lúc ==> số phận đưa đẩy đến tình cảnh bi h :(

Sao bọn này bàn chuyện tào lao đi bụi gì thía
Về nhà mà ngủ sớm đi
bài này được post vào 9:49 AM Sunday:D

Hai kon này, ngồi buôn thế huh...đạp phát h b-(
Tao chẳng nghĩ ra tìm ảnh ku nèo mà post :(( xem tạm ảnh manga nhá :D
Mã:
Chắc cái lũ này ko hào hứng với mí anh loại này đâu
:((
Để roài tao đi kiếm chác xem có ảnh j hay ho ko :D
Mã:
lớp mình có hay vào Zai Tiêu Điểm bên TTTG ko...ko thì để tao lôi về đây ngắm [/B]
:D

Chỉnh sửa lần cuối:
hẹ...xấu quá.........>_< con thích anh người thật...việc thật cớ....thế mới thỏa lòng :D :D

con heo HLinh .....không thấy bọn tao nói về chủ đề nhảy nhót của lớp mình đấy à :p :p......lịch sự....ko câu bài...:nono: :D :D

Ơ khi jo' sao nó đã die thế nhỉ :((
Thế mày có hay vào chỗ zai tiêu diểm ko...ko thì để tao moi ảnh bên ý về :D

Đùa, lớp mình đầu tư cho kon Fèo 1 bộ cần câu, bảo đảm lãi bét nhè!!! Kâu kinh zị ah!!! :(

@73: Sao mày nghe thảm cảnh thế, cái j mà ngồi net với chả cấm cửa đấy?? Sướng chưa hả em??

Bao h cô trả bài Lý bọn mày nhểy?? Tao sắp nhận đc bài ktra 1 tiết dưới TB lần 1st trong đời roài :((

COn T Hà post cái gì rứa :-?
Sao lại chơi manga, phải chơi người thật chứ:D

Sao ông khó tính thế [-x mà trông :x đấy chứ huh :x :*
Mọi ng` lười ko vào TTTG chứ giề...hum nay đang rỗi việc đây--> đi kâu ảnh vìa cho mọi ng` ngắm nèo
vitlon ui lôi cái ảnh N~ chàng trai nc' ra đây đc ko ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên