Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em Fèo vẫn đang miệt mài nghiên cứu ..... dễ tìm đc nguyên nhân là Nobel luôn ....D
Ứng dụng : quan tài.....:D ..... thách thằng nào đào mồ mình ....:D

hẹ..không có em Fèo đến đây thì có mà cả đời Thanh2 vẫn chưa nhận ra sự thần thánh của cái calculator này ^_^ ^_^ ^_^...giải Nobel này đích thị là phải mang tên Minh Fèo roài :D :D

E hèm..... Em là Thanh Thanh Bùi (so cheap) hân hạnh là 1 trong 3 người có công đưa top lớp ta lên tr104 ....:x Như theo cách nói của bạn Bách bệnh là Tổ Quốc sẽ ghi công em :))......Bi h nhường lời cho người có công nữa ......:D
em là Minh Fèo ạ.......xin lỗi các bác người thứ 3 trong nhóm câu bài chúng em không thể nói được TV nên chúng em sẽ post ảnh và dich lời ......
..........
..........
Em là Edison ạ....em rất tự hào được làm người có công trong việc kéo dài topic lớp 11a1.........lớp 2 người iu của em :x :x :x (Fèo dịch). Chúc các bác mạnh khỏe , thi hsg thật tốt, ngày càng nổi.......Khi nào các bác thành hot boy hot gỉl của VN hết rồi thì đừng quên em :D (T2 dịch :D)
Đây là chân dung em, bác nào chê em non(tức babe) mí lị xấu thì cẩn thận đấy ah..... 2 em iu của em giết chít ......:D

Hehe học cô Hằng phởn nhỉ , KT toàn 8 , hôm nào cũng chơi !:)). Mà vụ giao lưu có thằng Bờm với thàng Minh hát Rap là ổn lắm ! Bọn nhảy Rumors và My prerogative cũng được ==> hay we'
@ Thanh2: Post tiếp đi , nhìu vào , tao đang thik ngắm :))

ẢNh này trông Tần Vương + MP xấu thế , bạn ở giữa tên là rì , học trường nào??

Việc công trc': có nguy cơ loa đài ko ổn vì hum ý gần 26-3 --> sẽ có n` cơ wan thuê lun hội trg` --> hết cả vác loa đi :(( yêu cầu lịch chính xác :|
....Hết....
Uầy Thanh2 ui tao từ bỏ QZ đây :D tao ko thik anh ý đâu :-$ nhưng mà cái mẹt anh ý thì :x :x :* :* post típ đi nhá :x ;;) :*
Các con, các con ngắm ảnh zai đã chưa...bi h ngắm bạn ngắm bè tí nhá (đứa nào chê tao b-( )
Có ảnh của tao nhưng thoai ứ post đâu :p còn Hà Vân...mai mang 100k cho tôi với con Hải ko thì cái ý sẽ lên đây...ô hô hô :)) =)) :)>- b-) :-?
(tống lên album thì sau vậy nhá :D)

Bản chất tú bà

Mình dùng hiệu ứng j ý nhỉ :))

Post 1 cái có mẹt tao kẻo bọn nó lại kêu roài b-( thì tao :((
Học tập tao ko kâu bài b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếp !!!!!!! :(( :(( 8-}
điên hết cả mề.........
chóng hết cả mắt........
đau hết cả đầu........
loạn hết cả óc ..........
bọn mèy đi đâu hết roài màh lịa để kon feo` + theng kâu bài như đi kâu cá ở za lâm thế ?!!? :eek: 8-}
điên hết cả rồ ......loạn hết cả xị .........tao chết đêy !!!!!! 8-} :((
màh cái thèng ed của 2 bọn mèy là cái thèng đến từ chốn khỉ ho kò gáy chim kêu vượn hú nào đếy ?!!? 8-} trông như cây chuối bị cắt hết buồng ......

mọi người ơiiiiiii............ủng hộ zan hàng của tớ đếy nháh !!!! ;) hình như mình nói roài thì phải 8-| --> 0 sao....... nói lại cho chắc ăn :> hé hé hé..

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Này thì người đẹp này
Vào H1 nè mà xem
Xinh vãi cả lúa
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=19370&page=70&pp=20

đã fat ngôn ra cái câu 'vãi cả lúa' --> cũng phải kiếm đc cái foto nào 'vãi cả lúa' chứ !! :))
đằng này mếy đứa của mèy (almost all ) trông cứ mọi mọi í !! 8-} câu mèy vừa nói là khen đểu hay khen thật đếy ?!!? :eek: b-)
8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Ko mí p sau thì :x muh vitlon nhỉ :D
Tao nhức mắt wa' :(( (nhức thật) :mrgreen:
Chia bùn với Ly tè về cái topik kia :p

@óc : em ở giữa là em Mai Ngọc lớp 9C trường ta đó....... Kinh hoàng nhẩy.......
Mà thằng Vlon bực cái j đấy..... Bọn tao thích làm j thì làm, mày vào top lớp # rồi ý kiến ý kọt là sao...... Bọn con trai chúng mày suốt ngày đi săn ảnh gái , bọn tao post
có mấy cái mà gầm gừ cái j.......

.... Hôm nay thêm 4 fan nữa đc tao chiêu mộ.... Tính thêm con Óc mí THà làm tv dự bị nữa....... Chúng mày biểu quyết cho tao up ảnh nữa nhá :D
...... Đẹp thế mà 0 ngắm thì uổng ah.......:x

Úi giời
Con này mù à
Phải xem típ mấy page sau chứ
Ko xinh ko lấy tiền

thoai ạhhhhh.......kon xin kụ vịtlon !!!! 8-} 0 còn trò zi` thú vị > cái trò đi săn ảnh gái về ngắm ngiá xoi dỉa àh ?!!?
màh cái mi vân trông quen quen........= tuổi mình đúng 0 ?? hình như hồi xưa nó học rường tao 8-| nsl í.....

êhhhhhh.......thông tin cho đội nhảy :!: từ hôm nya trở đi sẽ học nhảy trưa t3+5+7 --> tao ngĩ bọn mèy đi tử tế đi..chỉ học đến hết tuần sau thoai --> đỡ rầy rà.....mệt bọn mình + khổ thân ông hảo lém !! :-s :-s
tao bao rkon ốc mua đĩa trắng về để sao pre... ra roài đếy !! nhớ mang về nhà tập đi dếy !!

topic Hoa1 ...nơi họi tụ của các em xinh t­­­­uơi ;;)
topic anh1.....nơi họi tụ của a các anh đep dai ....................:D :D

^_^ ^_^ ^_^

ui mình đã sắp được 1,5 k rùi...cố lên cố lên :D :D :D :D

hum nay bị lôi lên bảng Toán........:D :D :D :D...từ nay đã có thể rung đùi ko lo chuyện lên bảng miệng roài :D :D :D

nagyf thu 7 cũng tập à Ly??? thứ 7 tuần này nghỉ nhé...để cho anh Hảo lấy sức tối còn diễn hay sao ý nhỉ :D :D :D :D :D

kon feo` heo !!! mèy khôn lỏm vừa vừa thoai kon ạh :)) bố mèy bít thừa í đồ bụng dạ phèo phổi của mèy roài..hehe
chiện ông hảo hôm đếy có diễn hay 0 để hỏi lại ông í !! tao khó tin đứa có í đồ mưu cầu tư lợi như mèy lắm :-? ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên