Anh em T2 có mặt ở đây không?

Nguyễn Hoàng Minh
(NT9)

Bớ người ta, sao chẳng có nhân T2 nào lảng vảng đây thế???

T2 làm gì có chú nào tên la Minh nhỉ :-/

Chú không đoán ra anh à? ANh ngồi ngay dưới bàn chú và thằng Thế Anh mà. Cái tên "Dương vọt" cũng anh tặng cho chú chứ thằng dek nào!

mk,chú như thằng dấu hỏi :-/ , ngồi dưới tao chỉ có thằng Cẩu Nhật Tân,và thằng **** thui,chú la Nhật Tân ah,bị truy nã hay sao mà đổi tên thế :))

mk,chú như thằng dấu hỏi :-/ ,ngồi dưới tao chỉ có thằng Cẩu Nhật Tân và chú xxx thui.Cậu em là Nhật Tân àh, bị cớm truy nã haysao mà phải đổi tên vậy :)) .T2 trên này hình như chỉ có 3 đứa thôi,vì thế trât tự đừng ồn ào nhá =D>

Hê hê, chú đoán đúng rồi đấy. Thế dạo này cuộc sống của chú sao rồi? Vợ con chưa hay vẫn còn gái gú?

Trời ơi, Hương Lê đay mà. Mừng hơn bắt được vàng! Chẳng gì thì từ hồi ra trường tới giờ cũng thấm thoát 8 năm không gặp nhau rồi. Giờ bạn Hương ở đâu đấy? Chồng con gì chưa? Ai biết tin tức gì về các cựu T2 khác thì cho anh em biết với nhé. Bàn luận cho nó xôm trò.
Tất nhiên rồi, bạn Hương ơi: Con gái T2 là vàng mười đấy. Ủng hộ 2 chân và 1 tay rưỡi! (Đang đau tay, mong anh em thông cảm)

The T muon biet ve ai thi noi ro rang ra moi tra loi duoc. Noi dua thoi chu cung chang gap ai ca nen cung ko biet moi nguoi the nao. T dang o thanh pho nao cua Phap, cho H so dt va dia chi de lien lac, khoang dau thang 4 H se sang ma chi o Paris thoi.

Ở Anh cũng có mấy chú T2 đấy :) Có thằng ku Huy Thực nữa, hôm nào nhắn nhủ giùm hội T2 nhá :D

1/ H tài thật đấy, giấu giếm như thế mà vẫn đoán ra anh em. Chịu! Phục lăn quay!
T để lại số điện thoại ở đây, bạn Hương và bất cứ nhân T2 nào có dịp vi vu FR thì alô phát nhé. Anh em bù khú cho vui!

Tel: (0033) (0) 6 27 06 12 52 [Nếu quay từ trong Pháp thì bỏ (0033) và quay (0) ở đầu]
Hương sang nhớ liên lạc nhé. Rất mong tái ngộ đấy!

2/ Chú Huy A3 hỗn quá, lôi cả tên papa Huy... (tí quên!) mà réo. Liều thật!

T lai con day toi quay so dt o phap nua,so wa
ma nay co moi an duoc bat pho 14 ko de toi con lien lac
hoi am som day nhe

Không dám, không dám. Ghi số điện thoại như vậy là để phòng nhỡ có anh em nào có hứng qua Pháp vi vu biết đường mà í ới cho T, chứ đâu dám múa rìu qua mắt tiều phu Lê Thu Hương!!! Đại xá cho bạn nhé . Đa tạ!
Phở à? CHuyện nhỏ như con thỏ! Cơm còn đãi được, huống hồ là phở! (Ở đây anh em ăn phở thay cơm, vì để nấu được bữa cơm ra hồn thường rất tốn công - của!). Có điều, phở chợ Tàu làm chán kinh khủng khiếp, đăi khách quí như thế chẳng khác nào tự bêu riếu mình. Chi cho bằng, "bạn đến chơi đây, ta với ta", bày vẽ làm gì cho nó thành...khách sáo!Hêhê...

a lô, đề nghị các đồng chí T2 ở Hà nội Chủ nhật này (20-3-2005) lúc 11h sáng tụ tập tại nhà hàng vạn tuế 16 láng hạ để tiễn đưa giáo sư Cường ngố lên xe hoa về nơi an nghỉ cuối cùng.
Xin cảm ơn :)

Máu quá nhờ!!!
Anh em ở nhà lục tục dựng vợ gả chồng hết rồi. Sướng thật đấy! Nghe anh em bàn :"Đời là bể khổ, thêm con vợ vào nữa càng khổ hơn", thế mà chẳng thấy chú nào chối "con vợ" cả. Hóa ra mình thành kẻ nghe dại, đứng ngoài nhìn anh em "sung sướng" mà thấy tủi thân quá...
Thằng Cường lấy vợ thế có phải bán con Win đi không? Hỏi vậy bởi mỗ rất khoái cái dáng "nuột nà" khi cưỡi Win của nó. Thôi thì bỏ cưỡi cái này để đi cưỡi "cái khác" cũng là cái nhẽ được - mất ở đời. Nên vui, nên vui...!
Chúc mừng hai vợ chồng thằng Cường nhé! ("Quí tử đầu lòng" - tao chúc không trượt đâu!)

Noi chuyen pho truoc nhe. To rat thich an pho 14 nen chi mong bac Tuan moi 1 bua thoi ma bac che nay che no lam to ... co le hoi bi ho then truoc vi giac cua bac T.
Ma nay lan sau bac T dung co noi "cai nay" "cai khac" nhe, nghe no mat tham mi lam, bac cha co "cai nay" lan "cai khac" dau ma cuoi

Ơ hơ, nghe bạn H nói mà anh em thấy tổn thọ quá. Đúng là sướng cái miệng, khổ cũng lại cái miệng. Xin tiếp thu!
Chuyện ăn uống ấy mà. Thực tình thì chỉ bởi quan tâm "sâu sắc" tới tình hình sức khỏe của bạn Hương mà nói vậy thôi. Chứ phở ấy à, đây xá gì! Một đời ta chẳng xài đến muôn vàn đời nó ấy à. Bạn Hương đã có bụng thì nhẽ nào T chẳng nhịn ăn được một tháng để khao "Phở 14" bạn Hương! Nhanh lên nhé...!

hic hic, vat gia leo thang, to toan phai an mi -> muon an bua pho cung kho khan wa - trui ui
ban T tot that

Í ới mãi!!!Chờ dài cổ chẳng thấy gì...

Thang 4 roi day ban Huong oi. Lam anh em thap thom, vo tim ma chet mat thoi!

Back
Bên trên