Anh em T2 có mặt ở đây không?

La tao day. Nhung ma khong choi goi ten "huy" ra nhe.

Ơ cái thằng này ngu tệ! Đã nói là "lão bối" đây rồi, còn hỏi lăng nhăng gì thế?

Hơh, sốt cả ruột, tớ đọc cũng biết là bạn Tuan rồi :-/ ??? K hiểu bạn Tung hỏi cái gì nhỉ?!
<Sodi đá nhầm chuồng tí :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Tùng đã trắng mắt ra chưa? Ngu quá thể ngu! Nhưng mà (a-men!), cả lớp A2, biết mỗi...cô Bính! Hy Trang nào đấy ạ?

công nhận, khổ thân bạn Tuấn , khẳng định mãi mà cái bạn Tùng ko hiểu ra. Tớ cũng thấy sốt ruột hộ. hihi.
Hy Trang có phải Huyền Trang A2 không hả mày? Mày vẫn ở gần nhà con Vanh chứ hả?

Rách việc quá, Tên mình là gì thi cứ gọi là thế cho nhanh, mày tưởng đổi tên là gái theo à. Ngu quá

Anh Tùng hâm quá, bài viết cả tháng trời, đọc mòn mắt rồi còn bày đặt xóa. Tao vẫn khỏe. Sắp chết rồi. Reine vui thú lắm hay sao mà mất tích thế? Mà mày kể cũng lạ, mở mồm ra là thấy nói đến chuyện "gái gú". Thế thì lớn thế đêk nào được. Chẳng bù cho bọn thằng Hoàng, Khánh "trắng" trên này, đi đâu mặt cũng lạnh tanh, nặn cả ngày không ra một chữ "gái", thế mà đi đến đâu các em cũng "xum vầy" nồng nhiệt. Chịu khó học hỏi chúng nó đi nhé!

Đau đớn mà làm gì, "tuổi nhỏ làm việc nhỏ"...Chú cú từ từ!

Choáng lòi mắt! Thơ của bạn Thư ấy mà. Nghe hao hao giống thơ đánh ghen... Tiếp hai câu sau này:
"Dẫu mà cơ sự dở dang
Anh cũng nhất quyết...chẳng màng tới em!"
Chí khí chưa!

Quên mất: Đại khái là rất mừng được gặp lại Thư. 8 rồi đấy nhỉ? Giờ ở đâu, công việc, chồng con thế nào? Sơ qua vài dòng anh em biết còn chung vui với nhé!

Từ khi học xong cấp 3 đến nay, tớ không có gì mới cả, ngoài việc học xong ĐH và đi làm loăng quăng một số chỗ.

Chắc lớp mình mọi người nhớn lắm rùi nhỉ :D

To Tuấn: Nếu có ai nói với tớ 2 câu Tuấn post, thì tớ sẽ trả lời thế này:

Đấy còn không đây cũng còn không
Đấy kén vợ đẹp, đây trông chồng giàu
Chuộng chuối chuối lại cao tàu
Thương anh anh lại ra màu làm cao

Xin đừng bắc bậc làm cao
Phèn chua em đánh nước nào chẳng trong.

;)

Tớ có vào nhầm Hội thơ không vậy? Lại cả thơ đối đáp nữa chứ. Vui ghê nhỉ?! Như vậy cũng đáng mừng vì không những mọi người trong lớp vẫn khoẻ, trẻ mà còn yêu đời nữa chứ. ;;) . =D> =D> .
To Thư : Thư ơi, Thư vẫn không chịu thua các bạn ấy nhỉ, thơ sắc sảo lắm. ;) . Đợt này Thư về tham gia hội trường chứ nhỉ? Lúc đó tụi lớp mình mới có cơ hội gặp nhau phải không.
To Tuấn : Sao Tuấn lại đổi tên là Minh thế? Có phải cái tên Nguyễn Tuấn ngày xưa có liên quan đến vụ scandal nào đó nên phải giấu đi không? :p

Hê hê... Lớp mình hình như có 2 Linh gái? Diệu Linh hình như là bạn hồi trước có đi học cùng tớ ở lớp Đường Thành? Hay bạn Linh mới chuyển vào hồi đầu 12? Xin lỗi các bạn, dạo này đầu óc củ chuối nên lẫn lộn lung tung cả! Còn tên Minh là tên thường gọi ở nhà...ngoại của tớ!
Thư: Thơ hay dã man! Tớ bó tay rồi!
Có ai cập nhật tin tức bạn bè không?

Back
Bên trên