Anh em T2 có mặt ở đây không?

Hic mọi người ra trường xong thơ văn lai láng thế nhỉ.
Hình như cả 2 bạn Linh gái lớp mình đều là Diệu Linh cả, nhưng bạn vào năm lớp 12 được gọi là Linh 'B' :D

Cập nhật đây:
Giáo sư Cường ngố đã lấy vợ, vẫn ở chỗ Thụy Khê.
Long hài cốt có con trai, chắc được hơn 6 tháng rồi.
Vợ tớ sinh con gái được 2 tuần rồi :)

Chúc mừng Long và Quang Linh có "nhóc" nhé! Cho gửi lời hỏi thăm và chúc mừng tới các bà xã nhân thể!

Hô hô! Lâu lắm mới vô lại đây! Cái account cũ của mình thế nào lại bị lock mất, không còn được post bài. Lại cì cạch làm lại cái account mới. Mấy bữa trước vô đây, có thấy thằng T2 đíu nào đâu. Dạo này các pắk ăn trắng, mặc trơn, no vật chất, đói tinh thần vào kiếm anh em "đồng môn" à? Cũng hoan nghênh!!!
Lớp mình "đíu" có thằng nào tên là Minh, nên nghĩ thằng này nên sửa tên lại thành "Tuấn C". Tên húy anh em đặt cho, chẳng nhẽ không quý, ko giữ lấy nó cho phải đạo. Lần sau thấy có post bài, hi vọng sẽ được nhìn thấy cái tên "Tuấn C" của mày! Ha ha!
Gọi là mấy dòng gửi thăm các pắk! Cuối năm nay, ít nhất là cũng có 2 thằng nữa đi tàu suốt. Thông tin, ngày giờ cụ thể có gì sẽ báo lại các pắk biết!

"Hải gióng" hư dek chịu được. Trước ở lớp ngoan bao nhiêu, giờ hỏng bấy nhiêu. Chẳng có tư cách gì cả. Mang tiếng học trò thầy Khánh!

chào cả nhà:x .lâu rồi kô vào,ai ngờ forum lớp mình phát triển nhanh thật:D.Mọi người làm papa mama hết cả rùi:beerchug: .chú Tuấn C*u còn liên lạc với Thụ toác kô,nó bây h ở đâu,cưới xin gì chưa,có gì cho tao email,phone liên lạc hỏi thăm mới.
Mình thì vẫn giữ liên lạc đều đặn với tụi Thế Dương,Vịt Anh,Mạnh,thỉnh thoảng update tình hình lớp qua tụi nó:dazzler: .Tưởng Long Ch*nh có con lâu rồi mà:eek:

Dương ơi, sao mày bày đặt thế? Lớn tướng thế rồi còn "mình mình tớ tớ". "Mày tao" đi cho nó tiện.OK?

nói với mày tao vẫn mày tao đấy chứ.câu mình mình tớ tớ là để dành cho các bạn gái:D ,lịch sự tý:p. thằng thụ thế nào hả mày

Chào cả nhà!Chào cả chú Dương v*t lộn! Vẫn đang ở JP à? Tao nhớ mày sang JP lâu lắm rồi cơ mà? Không định về nhà à? Chú bỏ ngay cho anh cái avartar của chú. Ở Nhật lại "sính" hàng Hàn là không ổn! Nhưng em BoA này trông cũng được! 日本に一生残ろうと思ってんなのか?帰ろうよぉ!一生テコキじゃ死んじゃうよ、お前。。。
Chú Tuấn C gọi anh là cái gì thế? Chú có nhầm không? Bao giờ chú về, gọi anh một cái! Anh sẽ cho chú biết có thế hay không?...
Cuối năm lớp mình có thằng Tiệp và thằng Ninh cưới. Thằng nào đi được thì đi, thằng nào không đi được, bảo anh, anh gửi tiền hộ về thanh toán sau (1 gấp đôi, gọi là phí chuyển tiền...), còn thằng nào không thích cả 2 cái trên, nhắn anh, anh chúc xuông cũng được! =>Bạn bè đíu gì!!!
Lớp T2 trước khi chia tay, có đặt ra cái ngày để họp lớp. Cuối cùng, chẳng thấy đứa "đíu" nào làm được! Chán ghê! Toàn "vịt" hết!

ơ thế hóa ra có ngày họp lớp à, sao tớ chả biết gì thế nhỉ :D

Thằng Ninh cưới bạn Trâu hay là bị bạn Trâu đá rồi thế?

Mấy hôm tớ vào viện C, gặp thằng Việt Anh, tưởng cu cậu cũng có con rồi nhưng hóa ra là vào thăm bà chị :)

@Dương v:Thằng Long nó mới khoe với tớ hồi đầu năm thì phải, không nhớ rõ lắm.

@Tuấn: cảm ơn hehe bao giờ thì đến lượt Tuấn nhỉ :)

Phạm Tuấn Hải đã viết:
Lớp T2 trước khi chia tay, có đặt ra cái ngày để họp lớp. Cuối cùng, chẳng thấy đứa "đíu" nào làm được! Chán ghê! Toàn "vịt" hết!
Nghe Hai do noi ngua tai qua, hom nao anh em T2 o Hanoi gap nhau cai vay=D>

@ ハイちゃん=)) ひさしぶりですねえ。お前は日本語をよかったなぁ:D.元気?彼女がいるの?
Mới được gần 6 năm,chắc vài năm nữa sẽ về Vn :p.cuối năm nay tao sẽ về mấy tháng,lúc đó giao lưu phát.Em BoA nổi ở Nhật hơn ở Hàn,em bắt đầu hát hò là ở JP mà:x...mk hát như....nhưng mà mình có nghe đâu:D
@ Linh:pác có con gái Long chính có giai,thông gia được rùi nhỉ

To Vĩnh Đức: Khỏe chứ mày? Tăng được mấy cân rồi? Vợ con gì chưa? Chưa lấy thì phải nhanh đi, không suốt ngày ngồi nhai "sắn dây", đíu béo lên được!...Tao nói có gì sai à? ...Mà thôi, ko lằng nhằng nữa, mày định hôm nào? Ra số đi!!!
To Hồng Dương: Chú ở Nhật ngót nghét 6 năm thì đúng là sắp gặp "họa" rồi!...Đùa tí thôi! 日本人女性と何回セックスしたか?感想はどうだった?俺が知りたいんだから、マジに言ってなぁ!経験交換もな!。。。Dang ở thành phố nào? Chắc đang làm master à? Tao cũng đang định quay lại đấy, nhưng cũng chưa có gì cụ thể lắm! Cuối năm về giao lưu...ok!!!ガールフレンドも交流か?:)

mk,chú Hải lại đưa chuyện riêng tư lên thế,chẳng may ai hiểu thì chết.mấy thứ セックス như ăn uống thôi mà,mấy 彼女tao trứoc cũng là 日本人 và 韓国人,chẳng wa để nâng cao ngoại ngữ :p.Tao tốt nghiệp đi làm lâu rồi,ở fukuoka.hồi trước mày sang đấy tiêc kô liên lạc gặp được.Có YM thì ghi cho tao.ガールフレンドも交流か? phải cân đo cẩn thận mới công bằng được :D

* Hải & Dương: Mẹ kiếp, 2 thằng bỏ ngay cái trò chữ nghĩa loằng ngoằng kia đi nhé. Sốt ruột quá! Chửi cho tràng tiếng Nhật lại chẳng khóc thét bây giờ!
* Q.Linh: Có gì đâu mà cảm ơn. Tớ ấy hả? Chờ khi nào sinh được thằng cu thì cho nó đi ăn cưới bố mẹ luôn thể :)
* Anh em chịu khó post ảnh lên cái. Chẳng còn nhớ mặt thằng nào ngoài thầy Khánh cả!
* Thầy Khánh: Em không biết thầy có rảnh để online với bọn em không, nhưng nhân tiện ngày 20.11, em kính chúc thầy "bách niên giai lão". Thực lòng đấy thầy nhé!

Các đc đăng ký về dự 20 năm thành lập trường đi. Hôm 20/11 vừa rồi phải chuẩn bị các thứ để hôm sau con tớ ra viện thành ra chẳng đến thăm thầy cô nào được :(

Album ảnh lớp mình ở đây này.

Tình hình các bạn nữ thế nào nhỉ?

Mọi người đâu hết cả rồi?
Vào chúc mừng Quang Anh có con gái này :)

Lại có thêm 1 thằng bố nữa, xin chúc mừng :)).

Hey, lâu lâu ngồi lướt web thấy ở đây bà con xum tụ quá nhẩy,

QLinh có con gái trông kháu ghê, trên YM đấy

Dương V mày đi lâu thế, mà toàn thấy gõ chữ lằng nhằng chẳng hiểu gì cả, tiếng Campu à

Hải D, mày làm đâu thế, dưới QN à, tao hay xuống đấy chẳng hiểu mày ở đâu mà tìm

Back
Bên trên