Anh em T2 có mặt ở đây không?

Ấm ức đêk chịu được. Khản cổ mời mọc mà chẳng thấy bố con bạn nào hưởng ứng cả. Còn hơn tháng nữa là Tết rồi, anh chị em cho xin cái ý kiến phát, chứ cứ thế này thì thật...bế tắc quá!
Nhắn riêng anh em: Trong mọi trường hợp thì mấy thằng hay to mồm trên này quyết chén tạc chén thù một trận nhé. Ơ mà thằng Văn Đức lấy vợ rồi à? Trộm vía, ngu đek chịu được!

Hehe hôm qua đi thác loạn với Hoan lạc hội gặp thằng Quang Anh. Trông vẫn không khác mấy :)
Tuấn: mày cứ hẹn đại một ngày đi, mà báo trước lâu lâu một tẹo tao còn để dành quota đi chơi :))

Các bác VIP quá! Tưởng sau APEC và WTO thì rảnh hơn, ai ngờ anh em lại đắm đuối ngay vào cái vụ "Ra mắt hội nuôi cá ba tra khu vực Tây Bắc Bộ" thì còn khướt mới gặp được nhau.
Xuân này biết lấy ai rượu thịt cùng đây!!!

Thông báo.

Thông báo cho các bạn :

Bạn Phương Anh (nữ) lớp mình lâm bệnh nên đã mất ngày 31.03.2007.

Thời gian viếng : 01h00 PM ngày 01.04.2007 tại Nhà tang lễ Bệnh viện Việt Đức - đường Phủ Doãn.

Các bạn đi viếng hẹn nhau ở trước cửa nhà Tang lễ rồi cùng vào.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thầy Khánh chủ nhiệm lớp mình mới mất hôm qua. Mai lớp mình sẽ đi viếng lúc 10h15 sáng tại nhà tang lễ Phùng Hưng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lắm mới vào đây, lớp mình có nhiều tin vui nhưng cũng nhiều tin buồn quá.
Thôi mai đi tiễn thầy Khánh thế nào cũng gặp đc vài đứa.

Lâu không vào lại, không biết, và không kịp đi đưa bạn Phương Anh và thày Khánh.

Xin chân thành chia buốn với gia đình bạn và thày!

Nhân đây, anh em làm ơn ghi lại số điện thoại của mình để có gì liên lạc cho tiện nhé. Tôi xung phong đàu tiên:

Nguyễn Tuấn
09 85 81 50 90

Back
Bên trên