Anh 1

Thanh Huong: Welcome to America :x to dang o choi voi Khanh day, vui phet. thu 4 to se len truong.
De lat nua co gi to goi dien cho ay nhe, bibi

Thanh Nga: aishiteru, thay to gioi chua? :p

Chào mày DH, tự dưng lại xưng tớ với tao :D ? chơi với Khanh có vui ko? mày với Khanh ở gần nhau sướng ghê :)
Tao vừa đi mua phone về, gọi cho tao vào số 610-330-4783 nhá? buổi sáng tầm 9-10 giờ chi đó, nếu ko có ai hoặc trục trặc thì 610-330-4299 (số chị Lan) vì vừa đi mua về xong, ngại về dorm quá, ở luôn phòng chị Lan cho nó đỡ buồn vì bây giờ dorm tao có mỗi tao hay sao ý.

à, mọi người đi chơi có mời cô Hoan cô Hạnh ko? thế có đi cùng lớp Lý nữa ko?

Hi chúng mày,tao đây, có đứa nào ởVnam mà đọc được bài này của tao thì có thể giúp tao 1 việc được ko:gọi điện cho bố mẹtao (8562003) hỏi xem nhà tao có chuyện gì ko vì 2hôm nay tao chưa nhận được tin nhà (mà bthuong anh tao check email thường xuyên) tao lo quá.CÁi ĐT của tao hiện tại chỉ receive calls được thôi chứ chưa gọi được. Đứa nào đọc đựoc thì giúp tao nhá.Lo quá

TAo

p.s: cảm ơn DH,Khanh,Lưu Trang hôm qua đã gọi điện cho tao. Love you all.

Thanh Hương ui, tao về lại nhà ông bà người quen ở West Hartford rùi. Thứ 4 tao lên Smith. Ah, có gì tối nay ngồi buồn tao gọi cho mày nhá, gọi muộn có sao ko? Mày có đi mua sắm gì thêm chưa? Chụp ảnh rồi gửi lên nhá.

ừ, cứ gọi đi ko sao đâu. Tao chạy loanh quanh suốt, cứ gọi số tao trước (4783 ý) nêu ko thấy thì gọi 4299 (chị Lan) nhá? tối nay tao phải tranh thủ lúc con roommate chưa đến để unloft cái bed, ko thì nằm lộn cổ xuống mất.

Cảm ơn Tú béo đã gọi điện cho bố mẹ tao nhá. Thanx kưng, chụt chụt (yên tâm, tao chưa les đâu :D )

Thanh Hương, thế hôm trước nhà mày ko có chuyện gì chử hả ? Hehe Lúc tao gọi đến nhà mày quen mồm tuôn luôn cho một tràng " Alo bác ơi cho cháu gặp bạn... Hồng !!! " /:)

Hey Lớp mình định đi Tam Đảo thứ bảy chủ nhật à ? Hehe At last, huh ? :drummer:

Thanh Hương ui, tối qua tao xem phim tới tận 11h30 nên chả gọi cho mày. Thế orientation bắt đầu chưa? vui ko? mày quen bạn bè mới chưa? à, mày bắt chúng nó gọi mày là Hương hả? có đứa nào phát âm được ko? :p

Tú hâm, lâu lắm mới thấy mò lên HAO nhé!

Dạo này chả thấy ai viết mail gì cho mình nữa nhỉ? bùn, tủi thân, khóc rồi đây này.. :))

Hey Lớp mình định đi Tam Đảo thứ bảy chủ nhật à ? Hehe At last, huh ?
trời, cái gì cơ? thứ bảy chủ nhật a'? chuyển sang thứ 2 thứ 3 được 0? thứ bảy chủ nhật tớ bận rùi, hic

mà năm nay trg mình vẫn khai giảng hôm chủ nhật 5/9 a`? hehe hôm đấy lớp mình tụ tập về trg chơi đi:D

Quỳnh Nga, ấy ko phải lo đâu, lớp mình đã quyết định ko đi tham quan nữa. Rất tiếc tớ ko thể làm được gì hơn...:(. Bạn nào có ý định đi ra sông Hồng cùng Minh Trang và Vân thì đăng kí trước nhá:))

À quên Thiên Hướng : "cruel but cute"--> làm sao để có được phẩm chất này:d. Nếu có khóa nào đào tạo thì mày chỉ chỗ cho tao nhá ;)

Nguyễn Vân Trang đã viết:
Bạn nào có ý định đi ra sông Hồng cùng Minh Trang và Vân thì đăng kí trước nhá:))

:)) Ra sông Hồng làm gì thế mày ? Ko phải là hận đời quá nên.... đấy chứ ? :biggrin:

Hix Nhưng mà kể ra nhìn kế hoạch của lớp mình thế cũng uất hận thật Cứ tưởng bở là sẽ được đi :(( Dẫu sao cũng thx bạn Vân đã bỏ bao tâm huyêt Hehe Nếu có đi đâu hay về trường thì rủ tớ mới nhé ;)

To Diều Hâu : Hehe TTTT (Thiên tài Thanh Tú :biggrin: ) tái xuất giang hồ đây Nhưng mà hix Ko biết lên post được mấy bài :D

ê tú béo dở hơi xóa ngay cái dòng wanna leave đi, đừng có kích động bạn bè thế chứ. nghe cứ như là thất tình đòi đi tu...:p. mai mình lại bùng học đấy tú béo ạ. tớ chẳng tiếc gì, chỉ băn khoăn một nỗi ko biết ai sẽ chăm sóc Linh Kun đây ;)

mọi ng ơi chắc là mỗi ng đều đc báo qua điện thoại rồi nhưng tớ cứ post lên đây đề phòng: sáng mai 8 h đúng cả lớp tập trung ở trước cổng trường, chúng ta sẽ đến nhà cô Liên & cô Hạnh, trưa ăn trưa ở khách sạn Hà Nội (oai nhỉ).mọi ng cố gắng đến đúng giờ nhé vì sẽ có rất nhiều việc để làm. :)

Nguyễn Vân Trang đã viết:
À quên Thiên Hướng : "cruel but cute"--> làm sao để có được phẩm chất này:d. Nếu có khóa nào đào tạo thì mày chỉ chỗ cho tao nhá ;)

đấy là cái Hâu, tao ghi signture là LIfe's Good thế kia (quảng cáo hộ LG ý mà, quảng cáo ko công, mình ngu thật).
THế lớp mình ko đi chơi nữa à? thế thay vào đấy là đi chơi cô Hạnh, cô Liên à? sao ko đi chơi cô Hoan? :-/

Ôi, DH, mày ko gọi cho tao cũng ko sao đâu :D vì hôm qua tao cũng buôn điện thoại suốt từ 10:30 đến 12:30 :D chắc là từ hôm nay ko đú đởn được nữa rùi.

À, mọi người ơi, ở đây chúng nó ko phát âm được từ Hương, thế là tên tớ bị xuyên tạc hết thành Hướng, Huông, Hươn, Hơn, Hôn, Hứng.. :))

Bổ sung nhát: êu TNga, Tú béo: anh xe đạp trắng là anh Linh Kun đấy hả? ;;) học hành chăm chỉ đê, học ko học, cứ "linh tinh" /:) { :D } học đến bài mấy rồi ?

Chỉnh sửa lần cuối:
to DH : hĩ hĩ hôm nọ thức đến 2 h sáng đã viết cho ấy 1 cái mail đủ chuyện hỉ nộ ái ố
xong rồi sung sướng quá...tắt luôn ..xong phim
quá đỗi thất vọng nên tớ đi ngủ luôn,lòng đầy hậm hực
nhưng đã viết lại rồi đấy :D
xem đi nhé :D
chiều nay ngủ ngon quá :D-xí hổ thật

TH ạ, bọn tớ vẫn học hành hết sức chăm chỉ, trung bình 1 buổi lại nghỉ 1 buổi :D (đùa thôi). nói chung từ hồi tớ nghỉ liền 1 mạch 4 buổi đến giờ tớ đã ngộ ra 1 điều là chỗ đấy dạy chậm đến nỗi có nghỉ cũng chẳng có vấn đề gì. vẫn dư sức học giỏi nhất lớp ý mà ;) . trời ạ, cô giáo ở đấy buồn cười cực, bọn tớ cứ nói câu nào là cô ý " ii desu ne". học đến đâu rồi á, học đến 'ta bê bát' rồi ;;) À, ấy cố đợi đến mùng 2 tháng 9 nhé, sẽ có cái này.... ;;)

hôm nay đi chơi rất vui. đầu tiên cả lũ kéo đến nhà cô Hạnh, chui vào phòng điều hòa phá phách, ăn uống làm bẩn hết nhà cô, vừa ăn vừa chòng choẹ nhau. đến khoảng 11 h 30 thì kéo nhau ra khách sạn HN, bày bừa ra khắp cả tầng M của ng ta. Cô Hạnh & cô Hoan cũng đến. hai cô cười tươi lắm. à, hình như cô Hạnh béo lên thì phải (mô phật, hi vọng cô ko đọc đc những dòng này), còn lớp mình thì hầu hết là đứa nào cũng mũm mĩm lên 1 tẹo, cá biệt có Kiên, mũm mĩm lên nhiều tẹo, càng ngày càng giống..... ;)

ăn trưa xong, Ngọc béo, tú béo, Mtrang béo, Dung béo kéo đến nhà tớ. chúng nó...huhu hành hạ con Chí của tớ. tú béo dở hơi, sau hôm nay mà nó gầy đi lạng nào thì tớ sẽ ko tha cho ấy đâu, tớ sẽ nói xấu với Linh Kun về ấy. :>

hmmm.. hôm nay mình đi suốt... buồn ngủ quá |-)

bạn ơi, sao mấy hôm rồi chẳng thấy bạn đâu hả bạn???

Khiếp quá :D Nghe Vân nói cứ ngỡ như hai chúng ta, sau khi kế hoạch tham quan của lớp supj đổ, đã không còn thấy lẽ sống nào ở đời, đành tìm ra sông Hồng để "gửi gắm" vậy :D
Thực ra là sau một hồi bàn bạc và than thân trách phận, tớ và Vân đã nghĩ đến một kế hoạch than quan gọn nhẹ và kinh tế hết sức có thể: đi dọc sông hồng đến bát tràng chơi, xem và làm thử mấy thứ linh tinh, dẫu nghe có hơi cùng quẫn nhưng cũng có cái thú vị của nó :p
Nào những con người yêu lớp, ai có hứng thì lên tiếng đi nhá :) Nếu ko thì chúng ta sẽ end up với một chuyến về trướng theo tiếng gọi của món mì tôm yum :x

Này này, sao đàn đúm tụ tập mà không rủ người ta với hử? Tủi thân rồi nhe! Mà thôi, có rủ cũng chả đi đâu, còn bận về nhà... ngủ bù. Dạo này mình như bị làm sao ý, chợp mắt lúc 2h và...bình minh lúc 11 rưỡi (hix! bê bối :p). Hôm nay dậy sớm thấy oải quá. May mà đi chơi vui chứ không chắc mình ngủ gật dọc đường mất!

Quên, thứ 5 GianG đi rùi, mọi người nhớ đến chơi cho GianG... nhìn mặt lần cuối trước khi ra đi nhé ;)

khong viet dc TV roi
xin loi nhe
BT oi cam on BT gui thiep cho to
nhung to khong xem dc
va cung khong gui thiep choai dc
li do la
may khong co FLash ,se di mua dia gap
hoac ban nao yeu men to cho muon cung dc :D
lop minh bay gio cu tieng Nhat xi xi xo suot
cha hieu gi
ma to da copy may cau hoc meo Bt viet hom trc de hoc lom day :D
mi iu dau roi
sao khong len day choi cho do buon

OH LA LA CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN TAO LÊ PHƯƠNG THẢO!!!!!!!!!! OH LA LA híihi bây giờ mày mới được 18 tuổi hehe, chúc tân sinh viên NGoại Thương học hành tấn tới, đường tình duyên "nở hoa" (gặp lại anh áo đỏ FX chẳng hạn :D hoặc thôi ko cần, vứt nó đi, gặp 1 anh khác ở NT chẳng hạn :D ) và nhiều may mắn hơn với khi ta 18 tuổi.

GianG ơi, thượng lộ bình an nhá, nhớ đừng nhìn theo anh Pháp nào ở sân bay mà lạc :D

@TNga: ôi giời, bây giờ mới khám phá ra chân lý con rùa hả? tớ khám phá ra nó khá sớm, nhưng mà ở nhà thì nhàn cư vi bất thiện nên thôi, đi học cho nó có không khí phát. Bây giờ thì tớ quên gần hết haha, ôi giời, chữ thầy trả thầy. Mà hôm nọ đi chơi lớp mình có chụp ảnh ko? post lên đây hoặc trên yahoo đi.

Back
Bên trên