Anh 1

T Hương : Ngày mai chắc lại mưa tiếp rồi :-? :D
Với cả trường mình là số 1 Nam Cao chứ , không phải số 5 , mày quên trước rồi ý (đành hanh tí :D)

Thiên Hướng, mày ko phải áy náy đâu, tổ tao toàn đứa ngại mưa:D
Hôm nay thứ 6 ngày 13 nó khác :p

hì, vậy chắc là trời chiều lòng tớ rồi...số may mắn của tớ là 13 mà lại.. ;) chắc ông trời thương tớ ốm ko đi chơi đc nên làm mưa để lớp mình phải hoãn lại đấy mà. anyway, hoãn chứ ko phải hủy đúng ko?

mấy hôm nay tớ ngủ suốt ngày bọn ấy ạ |-) . trong thuốc hạ sốt có thuốc ngủ mà. giống con gì ý nhỉ ? :-/

Thiên Hướng, mai 11 giờ hơn tớ với Tú mới đến đc nhé. bỏ học mấy hôm rồi, ko thể bỏ tiếp đc. à, có quà cho ấy đấy ;;)

To QNga: tớ trả lời thư rùi đó.. xin lỗi là tớ ko giúp được ấy nha..
ờ ờ...hichic...không sao đâu...để tớ hỏi thử đứa khác xem...:)
ủa mà 1 tháng nữa ấy mới vào hoc cơ à???? thê' bây giờ thì đang làm gì vậy? nhớ viết thư cho tớ nha';)

Uh tớ cũng thấy nó add tớ vào nhưng ko gặp. Hè này ko về ko đi chơi với lớp mình được tiếc ghê. Mọi người có gặp Nguyệt Minh ko?
ui, lan béo ơi, hôm đấy là tớ add tên ấy vào hộ nó đấy, nó dạo này vẫn chưa lên mạng đâu, vưa` mới đi thái bình hay hòa bình gì đó về, van con mệt mỏi lắm:)
còn nguyệt minh thì tớ cũng gặp 1 lần rồi. Nó gửi lời hỏi thăm cả lớp mình nhưng vì ly' do " tế nhị" nên chưa liên lạc với ai dc...

tu nhien em nho Ha Noi wa....huhu.. them con mua Ha Noi..
Ah, to moi nghi ra 1 cai nickname cho nam sau: se la Vina thay cho Hannah ;) keke hay ko?

ma dung goi cho to so cu vi bay gio to dang lang thang khap noi, bo me to cha biet so dien thoai nao ma goi nua. Chac sang nam kiem cai cellphone

Diệu Hương, có việc cần hỏi mày gấp, hồi xưa mày học Powerpoint là tự học hay đi học ở đâu đấy. Có một trung tâm mới đang giảm giá 70%, tao đang định đi học, ko bít có nên ko. HỌc tận 12 buổi lận.

À chết quên, hỏi thăm Thanh Nga cái, có cần hum nào tớ "cân đường hộp sữa" đến ko:D. giữ gìn sức khoẻ nhá:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người ui: cám ơn mọi người nhìu nhìu, hôm nay tớ vui quá :)
TNga béo ơi: híc, ấy bị ốm, ko sang được, lại ko cho tớ sang thăm vì ấy bảo sợ làm tớ
lây lúc này, tớ xúc động lắm lắm :) mặc dù bị bọn ỉn xung quanh bờ lờ sờ náo loạn)

Powerpoint đi học làm gì hả giời? Cái đó chỉ dành cho người ko biết TAnh thôi :D
Lúc mày mở chương trình ra thì cứ nhìn cái thanh Tools mò mẫm 1 lát là ổn hết. Làm nhiều thì dần dần sẽ sử dụng được hết các chức năng của nó. Ngay cả thiết kế web tao cũng có học đâu. Tiện đây bạn nào có cái domain nào free thì cho tớ upload cái web của tớ về Hanoi lên với.. keke

hehe...lau qua ko len, the ma luc len thi lai ko viet dc tieng Viet (so* ri dua nao ko cho viet ko dau o day nha) Ma'y tui hong rui, tu dung lai do chung y nhu chu no vay.
2 TNga: hom nay ay ko sang con Huong dc -> to cung thau hieu noi "thong kho" cua ay. Nho cho to sang tham roi hay khoi om nha ;)
2 THg: may oi, hinh nhu tao bi mua ho*' cai ao roi hix hix xot $ wa!
2 Van: May ko can phai di hoc lam gi cho ton $ ( lai $). Hom nao qua tao chi cho "vai duong co ban" la on ngay thoi ma ;)

TO DH béo ú:.. hehe.. ấy cứ sang đây thoải mái.. dạo này tớ cũng đang chẳng biết làm gì cả.. hơn một tuần nữa mới Orientation.. bây giờ vẫn còn phè phỡn.. ấy sang đây đi rùi bọn mình đi lòng vòng .. ;).... :X.. tớ gửi số DT của tớ cho ấy qua YM rùi đó.. có gì gọi cho tớ nha.. :D
TO THương:.. chúc ấy lên đường may mắn.. sang đây rùi thì báo cho bọn tớ nhé..

hehe, Giang: hình như là hố thật :D
Mà tao ngắm lại cái váy cuốn rồi, tình hình là hơi tình hình, đứa nào ngứa tay, cầm cái dây buộc là chị em mình xong phim.
Khanh ui: cảm ơn nhé, đây là số điện thoại trong phòng tớ: (610) 330- 4783
(đợi đến khoảng 25 tháng 8 để tớ đi mua phone nhé :D
DH ơi: Smith của mày ko cho host để up website à? tao cũng đang định up một cái lên host của Laf.

hehe...mày nói đúng THg ạ :D Tao cũng vừa nghĩ đến chuyện đó. Còn cái váy 300 kia tao thấy người ta may nhầm màu hóa ra lại hay, nếu không chắc chẳng đổi sang cái màu xanh đẹp đẹp ấy được hehe... Nhưng mà tao chỉ sợ mua rồi mà chẳng có dịp mặc mất. Không biết trường tao có prom hay không nữa hixhix...

Hừm, bọn mày sướng nhỉ, có điện thoại trong phòng cơ đấy. Thế thì cũng chẳng cần cell phone lắm. Như tao đây chắc phải kiếm 1 cái mà...buôn mất!

cần quái gì prom, cứ party hoặc thậm chí mày mặc đến trường cũng được. Bọn ở đấy ăn mặc đủ các kiểu, ko bao giờ sợ bị thành alien đâu . :)
Khanh hâm, tớ gọi cho ấy tổng cộng 3 cú mà ko gặp. eo ôi, đi chơi gì mà ham thế? :p roommie của ấy dễ thương thật đấy. Giọng cứ ngọt như mía lùi. kkeke

à thông báo luôn cho Giang: mày sẽ ko có prom đâu vì that's how A level is. Nó ko phải highschool muh.. :p

DH đáng iu >:).... sozzy ấy.. hôm qua tớ đi NYork về xong ở lại ăn tối với mấy anh chị VN bên này.. tối tớ về thì thấy roommate bảo là ấy gọi.. tớ vẫn dùng số cũ gọi cho ấy đc ko?.. hay là tối nay gọi lại cho tớ nhé.. :D.. Ấy định sang đây thứ mấy.. :-/ :)...
Bao giờ Giang béo sang Anh.. :)

Đúng 2h15' trưa nay, tớ đã dc thông báo về điểm chuẩn chính thức của ngoại thương năm nay, khối A là 25đ, điểm sàn khối D để vào trg là 23.5, khoa t.nhật và t. pháp là 25đ, khoa ta thương mại là 23.5đ, các khoa còn lại là 24đ, mọi thí sinh thi khối D từ 23.5đ trở lên nếu 0 đỗ vào khoa mình đăng ký sẽ dc vào khoa ta thương mại.

CHOÁNG!!!
điểm cao khủng khiếp, bây giờ nhiều n` giỏi thật!!!!!!!!!!!

Back
Bên trên