Anh 1

Ừ tớ cũng đang kìm nén nỗi mừng mấy hôm nay đây :D
Cụ thể điểm lớp mình thế nào ?
Tớ 24.5 , cộng 1.5 thành 26

CHuc mung tat ca moi nguoi. oi oi, lop minh gioi qua. Thrilled for you girls. . Tu tu, de ba con biet het diem da nhe.
uay, vua chat voi DH ve van de tinh yeu. Buc xuc qua ba con oi. Giang Chim cho ba con vai cai tips voi.

Uầy, mấy bác ở nhà giỏi dã man.Em cứ nghe bác nào đỗ đại học đã thấy hâm mộ rồi, huống chi điếm cao thế :)>-
Còn chuyện mà bác Thanh Hương lượm được ở vỉa hè thì :love1:, cũng phình phường thôi, mọi ng` cứ làm tớ ngượng.
Mấy bác bên Mỹ ổn định hết cả chưa? Bao h muốn sang Anh cứ nói 1 tiếng, Chim tôi sẽ sponsor ;;) ( đứa nào tin thì ngu)

:drummer:Chúc mừng lớp mình..:beerchug:....mọi người đỉnh vật:)...

Trời có mỗi tao vào nói điểm . Thôi tao khoe hộ bọn mày cho :
Vân Trang
26
cộng 1.5
27.5
:D

Ngọc 27
Huyền 26
Phạm 27 thì phải
Tú 29 -> bắt con Tú béo khao nhiều nhất này
....
còn ai nữa ý , quên rồi :D

Xin thông báo: Vân và Phạm điểm cao nhất phòng thi :27,5....Sướng quá chúng mày ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tiếp nè:
Linh 27, Quỳnh Nga 24,5 ( không chắc lắm), Thảo 28 (dã man), Chuối 27,5 ( cũng dã man), Hồng Nga 26, Hải Hà 27,5 (toàn người siêu ), Kiên 25,5 (chết Văn rất đau), cả lớp mình đều đỗ cả và đều đỗ rất cao, phải báo ngay cho cô Hoan, cô Hạnh, thầy Hùng thôi!!!!!!!!!!

Bọn mày ơi, tao cũng vui quá, hê hê hê. Lớp mình đều đỗ cao hả? sướng sướng!!!!

sáng nay tớ vừa tới Nt xem điểm mọi n` ạ, vậy là cuối cùng đã đỗ rồi, sướng quá đi mất, theo như tình hình tổng thể hôm nay tớ xem thì thủ khoa sẽ là bạn Tú của chúng ta, điểm chuẩn thi` tớ thấy có ` ông thầy đứng đấy bảo la` 23 điểm, cùng lắm có lên thì cũng chỉ lên đến 23,5 là kịch thôi, nói chung là lớp mình 0 ai có khả năng trượt cả, mừng quá mừng quá đi mất :D

Khanh béo, xin lỗi vì lâu lắm không viết thư cho ấy nha' nhưng mà có ly' do hẳn hoi ca đây':), mà cũng cám ơn vì cái tin nhắn của ấy nhé, đấy là cái tin nhắn đầu tiên mà tớ dc nhận đấy, bây giờ mới biết mặt mũi cái tin nhắn của hao như thế nào:p, a` mà ấy nhớ mở hóm thư ra nhe';)

Tnga béo, chuẩn bị dọn nha` đón tớ nhé;)

uầy uầy, lớp mình giỏi quá!!!!!!!! happy for all of you!!!!!!! bây giờ yên tâm đi đú rồi nhé!
Anh1 muôn năm!!!!!!!!!!!!! chúc mừng tất cả chúng mày!!!!!!!!!

Trong cái trang web này thì cái DM1,DM2,DM3 là môn gì thế? http://diemthi.vietnamnet.vn/tuyensinh/search
Chà chà, xem điểm từng môn một của vài đứa thấy dễ sợ quá...Văn mà cũng cao phết...Chúc mọi người đú đởn vui vẻ nhé:)
Mà thằng Quang thì sao?Nó thi trường gì vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi, tớ vừa gặp biết bao chuyện xui xẻo chỉ nội trong một ngày. Và bọn ấy đã giúp tớ rất nhiều.... Biết nói j đây... Tớ chỉ cần đọc những j bọn ấy viết hôm nay là đã có thể trở lại vui vẻ và thực sự hạnh phúc....... Tớ biết là tớ vẫn yêu tất cả nhiều lắm....
Cảm ơn mọi người...
Every Day I Love You

:D vừa lên đồng tí, viết chuối wa' nhi? Này, thế bao h bọn mình đi chơi cả lớp thế? Đi với lớp Lý là sao? Đi đâu cơ?

Dung ơi, tớ hiểu cái cảm giác mọi thứ xui xẻo nhất cứ nhằm xuống đầu mình. Chả biết làm gì mà chỉ ngửa cổ lên trời mà than "Why me?"
Tuần trước cũng khá tệ với tớ. Things just fall apart. Dù sao đi nữa ấy vẫn có lớp mình bên cạnh, ;) , mùa hè chả còn mấy, tranh thủ tận hưởng cuộc sống đi nhá :)) :))

Mình bắt đầu chuối từ bao giờ thế này?

Ah, điểm thi ĐH của Quang thế nào?

Quang thi Ngoại Thương và thêm anh Bách Khoa. Mọi người đi xem điểm có xem cho Quang ko zậy?

Dung kưng, mày bị "nàm" sao thế? mà ảnh của tao đâu? :D

Chúng mày ơi, cho tao hỏi tý:
Mấy hôm cuối năm tao có mượn máy digital của lớp mình chụp, hix, ai giữ cho tao xin
nhá. Gửi vào hòm thư yahoo của tao. Thanx.

TH

Điểm lớp mình cao quá đi thôi, ko thể kiềm chế nói chúc mừng dù bao nhiêu người đã nói :D
Tình hình là trong danh sách top 100 cua ngoại thương thì Tú béo đứng thứ ba ( quá ngây ngất, Tú béo khao mau, chạy đâu cho thoát nào ) còn Thảo đứng thứ 14. Danh sách này còn có đến 27 đ nên còn vài nhân vật khác của lớp ta trong đó như Chuối, Vân, Ngọc,... Sao mình ko có điểm mà cũng thấy excited thế này nhỉ :)
Tiện thể khoe luôn cô Hạnh rất sung sướng khi biết Dương được 9,5 môn Anh và đã đỗ rất cao ở Ngoại ngữ :D Cả lớp vỗ tay khen bạn nào :D

Minh Trang, cái list 100 ng` được điểm cao nhất NT xem ở đâu thế?

Back
Bên trên