Anh 1

PS: tao là người duy nhất trong trường năm nay và có lẽ là 1 trong số rất ít người trong lịch sử Suffield được 3 điểm tuyệt đối AP... :(( :x

DHâu: chúc mừng mày, mày giỏi thật đấy! khâm phục khâm phục!!! mà mày thi AP gì? tao đang lăn lộn với AP calculus với AP Econ đấy (tự học thôi, ko có graphic calculator nên nhiều câu cóc làm đựơc, tình hình mấy hôm nay mệt quá nên quyển sách ở ngoài, quyển truyện ở trong)

Diệp béo học Toán để định "đọ" với bạn Bảo đấy à hehe? nghe mày kể còn kinh hơn cả học Đội tuyển hồi xưa nhỉ? học ít thôi, còn sang Bates mà bù khú uống tequilla, Anh bảo dành cho mày ít bò khô đấy, sang mau kẻo hết.

Mà Đặng đây rồi! tìm mày mãi ko thấy, danh sách lớp mình còn thiếu mỗi email của mày nữa thồi! PM cho tao ngay nhé. Mà U Wiscosin có nhiều campus đúng ko? mày là U Wisconsin- Euclaire à?

Phù, mấy hôm vừa rồi, mệt mỏi quá :(

To THương: thằng Bảo trâu dã man tàn bạo HCV Toán QT thì bao nhiêu đứa giỏi toán cả thế giới chắc cũng khó đọ được. Tao thì về toán thì chỉ tép riu thôi mà :D.
Nhưng mà sướng quá, hôm thi problem solving tao giải được 1 bài mà chúng nó bảo là rất khó. He he, tao dùng Cosi mí lị lằng nhằng một tí nữa là xong. Cả camp té ra có mỗi 1 đứa nữa giải được và nó thực ra đã làm bài này rồi và nó bảo bài này lấy ở đề thi Olympic ở Romania gì đó. Tao cũng thấy ngạc nhiên :eek: nhưng mà cũng feel special ghê, he he.
Chúc mừng D Hương nhé.
To Đặng: trường tao bắt đầu học ngày khoảng 21/8.

Diệu Hương ơi chúc mừng mày nhá . Tuy tao ko biết AP là cái gì :p nhưng cứ điểm tuyệt đối là được rồi .

Lớp mình có kế hoạch đi chơi gì chưa nhỉ ?(mình chỉ toàn chơi :D) , bí thư Thanh Hương , kìa ... :D lên kế hoạch đê chớ :D

Phù, cuối cùng tớ/tao cũng đã hoàn thành việc fill in the blank trong cái danh sách
lớp mình + dsách thầy cô 3 năm qua. Check email nhé, bà con.
Dsách Lớp mình thì đủ nhưng dsách các thầy cô do năm lớp 12 tớ/tao ko làm danh sách như mọi năm nên ko đầy đủ được. Mọi người thông cảm nha (khiếp, nghe "nha" kinh quá-> đổi lại: "mọi người thông cảm nhé") :D

Sáng CNhật này đi xem phim, mọi người thấy thế nào? còn đi chơi xa, dạo này bận quá, tớ/tao chưa có kế hoạch cụ thể (tại có thể tớ/tao ko đi được :( (nếu có đi, nhớ mua quà cho tao nhé :( (đang cố gắng "kích động" phụ huynh)

Trên này, ai "vô tình" đọc được những dòng này mà đi xem phim được thì confirm họ
cái, đồng thời bảo những đứa mình hay gặp. Ít ra có 7-8 chú đi thì tớ sẽ gọi điện cho
tổ trưởng báo đến từng người (vì có những bạn ko vào đây bao giờ mà). T7, mua vé. CN, đú!

ĐK: trời đừng có mưa, huhu. Mưa rả rích suốt như mấy hôm nay thì hỏng bét nhè chè đỗ đen.

Thế nhé. Confirm nhanh nhanh.

@Diệp: biết kết quả thi Toán QT năm nay chưa? Bảo vẫn HCV nhưng chỉ được 36/42 điểm, chắc là nó cú lắm (tính nó tao còn lạ gì). Nhớ Nam béo ko? Hứa Khắc Nam ý, 27 điểm HVB. Ko biết chị Cường thi Hóa thế nào.

T. Huong a,
Tao nhan duoc ca 2 danh sach roi.
Cam on may nhe.
Di may nam tao may lien lac ca, bay gio thi co the keep in touch duoc roi. Suong 8-}
A, tao dang o Mad. Truong to khiep, di mai khong het noi 1 goc. Dorm thi toan nha 8, 9 tang. Buildings thi san sat.

Duoc cai trong cai UW system nay thi transfer cai campus nao cung duoc. Neu tao chan truong to qua thi khi chua declare major co the hoc o cac campus nho hon cung duoc de general ed. class do dong, khong thi cung phai den co 800 students 1 lop co.

Euclaire thi tao chua den, nhung Miwaukee, LaCrosse, Green Bay... thi da den tham roi.

May bao gio sang vay. Bay theo rout kieu gi, dung o nhung dau vay.

The nhe,
Cam on may nhieu. Good Job =D>

[email protected]
Thu, 22 Jul 2004 01:17:16 -0700

This is an automatically generated Delivery Status Notification.
Delivery to the following recipients failed.
[email protected]
This is an automatically generated Delivery Status Notification.
Delivery to the following recipients failed.
[email protected]
2 bác này vào confirm lại email cái.

TH

Hi Đặng, tao đi Hanoi-Tokyo-JFK, trường ra JFK đón (VIP :D đùa thôi, tại trường gần sân bay ở New York :) 20 tháng 8 tao sang. Chơi mấy ngày rồi mới học. Mày có quen đứa nào đi JFK ko? dụ nó đi cùng với tao đi. Tao rủ rê mấy ng` mà toàn ng` đi sớm hơn tao 1 tuần. Hix. Thân cô thế cô 1 mình lang thang ở sân bay Tokyo ko biết làm gì đây.
Mà Đặng ơi, mày sign up vào đây nhé: www.vietabroader.org/forum tụ tập hssv ở Mỹ.

@Hâu: tao chọc ngoáy trong E Club của mày vài phát rồi đấy. Rỗi vào VA chọc ngoáy hộ tao cái. Chỗ 100 tips lần trước tao nói ý. Thanx mày nhiều.

To THương: Thằng Bảo, thằng Nam tanh phết nhẩy. Hình như 9A mình còn có mấy đứa thi Lý QT gì hả mày? Tao vào vnexpress, có bài báo nói về kỳ thi toán QT, tên thằng Bảo còn có link mới ghê chớ. Click vào thì là 1 bài báo ca ngợi nó, viết từ năm trước :D. Mà mày sướng kô phải bay chuyến connecting nào nội địa.
Tao đoán 2 cái email kia chắc là @yahoo chứ kô phải @hotmail :D.
Thế bao giờ bọn mày biết kết quả thi ĐH?

DANG THU TRANG đã viết:
To Vân: Vân ơi,gặp mày sướng quá. Tình hình tổ toàn T thế nào. Mày update cho tao được ko? À, còn tao học o U of Wisconsin.
Hôm gì tao vào xem ảnh lớp mình, thấy ảnh bọn mày áo dài đẹp quá, lại thèm mang áo dài ra mặc. Giứ liên lạc nhé Vân.
Chào Đặng, hehe, tao vừa mới đi nghỉ mát về nên bi h mới lên HAO, dạo nè, tao mới thấy mày chăm lên đây chứ hồi xưa có thấy tăm hơi gì đâu. Tao thì lên HAO suốt, ko post thì cũng vào đọc hết:D Từ h trở đi mày học tập Diều Hâu chăm lên đây một chút nhé;)

Ơ mà "tổ toàn T tan tác te tua tả tơi" rùi. Mày thì đi Mỹ, TÙng, Lưu thì ở bên Sing, à bên ni còn Vân, Thảo, Chuối (quên ai nữa ko nhỉ :-/ ) ở VN thui. Nói chung là đều vẫn ăn khỏe ngủ khoẻ & thỉnh thoảng cũng có ôn lại mấy trò lố của tổ T ngày xưa:D. Hè này Đặng ko về à?

xin lỗi nhảy vào topic của Anh 1 .. tớ muốn hỏi số dt của Tuệ Anh. Nếu ai liên lạc với nó thì bảo gọi cho Ánh: 0912750886. CHEERS

Mọi người ui,
sao mà nhớ mọi người quá....
Sắp có kết quả thi đại học rùi...chắc là chỉ còn khoảng 10 ngày nữa thôi.
Đặng bây giờ đang ở đâu Đặng? Hè này có về không , bọn mình đi chơi. Có ai biết tin tức gì của Tùng Luu không nhỉ?
To TH: đi xem phim hôm chủ nhật nào thế? Có gì báo cho Chuối biết với nhé!!!!

nghe Chuối hỏi có vẻ..hồn nhiên wa :p Đặng nó viết ở trên là hè ko về rồi mà. Bây giờ cũng quá nửa hè rồi còn gì. Còn tin tức của Tùng Lưu á, bạn Bùi vẫn lên HAO thường xuyên ý mà. :D
thế 10 ngày nữa có kết quả hả? chúc cả lớp mình đều toại nguyện. À, nhìn danh sách lớp thì thấy Minh Hà cũng đi Anh hả? mà bao giờ mọi người bay thế?

huhu
haha hihi
cuối cùng thì cũng vào được HAO rồi
mừng quá
chúc mừng Diều Hâu nhé
có địa chỉ mới chưa, địa chỉ ổn định ý
báo lại đi nhé
à mà chuyện này cũ rồi nhưng chưa có lúc nào nói (vì không lên đây được mà )-chẳng hiểu sao nữa
DH với lại BT ơi , 2 người là 2 người đầu tiên gọi tớ là cưng nhỉ
trước đây tớ không thích từ này lắm
của đáng tội, bây giờ nghe cũng hay hay:D
cám ơn nhá

haha, Diệp mày đùa à? mỗi đội tuyển thi QT Vnam chỉ được cử đi vài người, mày bảo "mấy đứa trong DT Lý" thì 9A thành quái vật à? Hình như Lý thì ko có đứa nào đâu, mày muốn biết hỏi thằng Minh ý (nó trước khi đi exchange làm lớp trưởng lớp Lý tồng hợp đấy, oách phết).

Hehe, hôm nọ cái Quỳnh Anh nó gọi điện cho tớ/tao. haha, giọng nó trong ĐThoại vẫn
"mềm mềm" như hồi xưa. Chết cười, bảo là mày nói vài câu Tiếng Anh cho tao xem
British accent xem nào, nó phá lên cười bảo "mày thích nghe sh*t trước hay **ck
trước." tý thì lộn cổ xuống ghế.

Vân đi nghỉ mát ở đâu đấy?

Hừm, Hâu: đi Anh đầu tháng 9, 2 đứa đi Nhật thì còn lâu, 15 tháng 9 đúng ko Dung? Sing thì chúng nó sang rồi.

Chuối thân yêu: Tùng nó vẫn lên đây thường xuyên đấy :D mỗi tội lười post. Mà signature là tặng ai đấy? :D

ơ, MP ko vào confirm cho tao cái email à?

CẦU CHÚC CHO TẤT CẢ LỚP MÌNH ĐỀU ĐỖ ĐẠI HỌC THEO ĐÚNG NGUYỆN VỌNG (FINGER CROSSED FOR YOU ALL)

Love,
TH

chết, compose xong thì thấy mày trả lời rồi. OK, để tao chuyển lại thành cái sau nhé Phương?

MILU à, mình đang cầm trong tay quyển lưu bút của mình nè. lâu lắm rồi mới được nhìn thấy nó, tự dưng thấy yêu yêu là. cảm ơn bạn nhiều nha :* :x (nhiều ko nói nên lời). bạn làm cho mình đang quyết tâm ko net niếc gì vẫn phải trèo lên đây nói mấy câu. cái Dung mà nhìn thấy lại cười mình bây giờ.

cả nhà à, bọn tớ về từ lâu rồi. mua rất nhiều quà cho mọi ng, khi nào gặp nhớ đòi đấy nhé, vì toàn thứ hay thôi, ko đòi là bọn tớ giữ làm của riêng hết đấy. ;;) ;) Vân nhá, tớ thù ấy rồi đấy, nói chuyện với tớ chẳng hỏi thăm gì ,chỉ chăm chăm xin cho cái Tú béo đi chơi. tớ đặc biệt dành riêng cho ấy thứ xấu nhất :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi Thanh Nga yêu quý, giá như tớ bít trước là ấy vừa đi đâu về và mua toàn thứ hay về thì tớ sẽ ko xin cho Tú béo đi chơi nữa mà hỏi thăm ấy thôi, hehe. Bi h vẫn chưa muộn phải ko Thanh Nga :p

Ơ mà nè, có một việc rất quan trọng...hic...liệu ấy có thể cho tớ mượn cái đĩa "Gone with the wind" được ko, cái đĩa tớ đang cầm trong tay có mỗi 1 tập huhu...

[/QUOTE]
Chào Đặng, hehe, tao vừa mới đi nghỉ mát về nên bi h mới lên HAO, dạo nè, tao mới thấy mày chăm lên đây chứ hồi xưa có thấy tăm hơi gì đâu. Tao thì lên HAO suốt, ko post thì cũng vào đọc hết:D Từ h trở đi mày học tập Diều Hâu chăm lên đây một chút nhé;)

Van a,
Ke tu bay gio tao da thoat khoi vung "khi cough co snore" roi, len vung thanh thi hoa hon nen se luon thuong xuyen lien lac voi bon may.
He nay tao khong ve, vi muon len truong moi on dinh luon. Thay cung oai phet, the la da duoc khoac danh hieu "sinh vien dai hoc" roi. Thay lon han len. Chuc cho tat ca bo may roi cung se duoc la SV het. :x

Ơ mà "tổ toàn T tan tác te tua tả tơi" rùi. Mày thì đi Mỹ, TÙng, Lưu thì ở bên Sing, à bên ni còn Vân, Thảo, Chuối (quên ai nữa ko nhỉ :-/ ) ở VN thui. Nói chung là đều vẫn ăn khỏe ngủ khoẻ & thỉnh thoảng cũng có ôn lại mấy trò lố của tổ T ngày xưa:D. Hè này Đặng ko về à?[/QUOTE]

Van a, Chuoi a,
Khong biet bon may co nho cuon so tay MR. Toe to toan T tang tao troc ngay len duong 2 nam truoc ko? Cu moi lan nhin vao la tao lai thay rung rung nho bon may biet bao. HOm gi nam |-) con mo ve bon may nua chu. Cu chuoi that. :((
Ha Anh, Thao, Quang thi the nao ha bon may?

Love always and hugs also.

Back
Bên trên