Anh 1

Milu à, tớ với Milu cứ như chó với mèo ý nhỉ ;)
tớ nhớ quyển lưu bút của tớ quá, bao giờ mẹ ấy mới ra?

chó béo với chó nâu gì nữa hả giời? Tớ vừa từ dancing camp về đấy chứ. Biến khỏi cái nhà đó gần 10 ngày rùi :p
Có nhiều chuyện hay dã man con ngan, kể sau nhé. Đang dỡ hành lý, mệt wa. Tẹo nữa tớ về trường bắt đầu summer academy. Lúc nào sắp xếp đồ trong dorm xong sẽ online tiếp với lại lúc đó sẽ có số phone chính thức để mọi người quý mến tớ còn gọi, nhẩy 8-} hhehe.. Campus đẹp lắm hả Khanh? Bít cái cảm giác ngây ngất lúc mới sang rùi.. chẹp chẹp... khà khà.. theo rank thì campus của Mount Holyoke đẹp nhứt và Smith còn đẹp hơn cả Yale :)) hihi... thế cho nên ấy nên đến chỗ tớ chơi thường xuyên, hiểu chửa?

sau 10 ngày mới lại sờ đến net. Mở ngay trang euro2004 thấy Czech khăn gói về nước buồn wa :(( :(( :((
Cái dancing camp vui lắm. Đủ các lứa tuổi, nghề nghiệp. Bọn teen ở đó cực kỳ friendly luôn mà đứa nào cũng tài năng xuất chúng nữa chứ. Nói chung là mọi việc sẽ rất ổn thỏa nếu tớ ko được đưa vào viện cấp cứu.. hehe.. nghe kinh phết. Chuyện là cái camp nó ở giữa rừng. Mỗi người ở trong 1 cabin giữa rừng luôn. Thế cho nên rất nhiều bugs. Tớ lại còn rất attractive đối với bugs nữa chứ. Thế là bị đốt khoảng 30 nốt. Eo ui.. trong đó có 1 cái là infected bug bite. Thế là vết đốt nóng rực, đỏ, sưng to ụ.. làm tớ từ sáng đến tối ko đi được. Mình đã định ỉm đi nhưng mà bà nurse phát hiện ra lôi đi cấp cứu. Rồi lại còn phải đi mua thuốc uống nữa chứ. Bi h thì khỏi rồi nhưng chưa bít là hết bao nhiêu tiền đây. Gọi điện cho insurance company mấy hôm chưa được. Bực cả mình..hic.
Mà tớ phải ra sân bay đón mấy đứa học sinh đây. Thứ 2 bắt đầu trợ giảng 4 lớp: 2 lớp Geometry, 1 lớp American culture và 1 lớp Toefl (nói ra ngượng wa :D )
Thía nhé.. thi đh thía nào mọi người viết lên đây nhá. bibi

à wueen, đt của tớ là 860 - 386 - 4671
mà Khanh ơi, trong weekend plan tớ đang lập danh sách những nơi nên dẫn hs đi tham quan thì tớ cho Yale campus vào đấy, để có cớ đến thăm ấy nè, tốt ko? ;)

thi đại học xong chưa bà con ơi? sao chả thấy ai lên 4rum thế nhỉ?

Chúng nó còn thi tới nốt hôm nay thì phải mà:p. DH làm gì mà thấy desperate thế:p

Mà chúng nó còn thi khối D nữa mà.
Chúc mọi người thi tốt nhá!!! :D.
Hic, 4/7 chỗ DH, Khanh có gì vui kô? Ở đây buồn thúi ruột. Tớ với Spanish teacher làm BBQ với lại xem TV, chắc lại gain thêm vài cân :))

TO DH:.. hic.. mấy hôm nay cứ quên gọi cho ấy.. hic.. đến lúc tớ nghĩ ra thì toàn muộn quá rùi.. tối nay quyết tâm phải gọi cho DH mới đc.. ráng đợi đi nhé.. à mà chỗ ấy cùng giờ với chỗ tớ đúng ko..?..
Hôm qua trường tớ mới nhận thêm khỏang 200 học sinh Mỹ học hè... thế là bây giờ cứ phải giành nhau phòng máy.. canh mãi mới được một cái máy.. thật là khổ quá...
hôm qua bọn tớ đã định rủ nhau đi xem pháo hoa rùi.. nhưng mà phát hiện ra là phải đi bộ một tiếng mới đến nơi.. mà lại phải đi bộ qua khu phố toàn các chú to béo.. hic.. thế là tiêu tan kế hoạch hấp dẫn.. đành ở nhà.. mà lại chằng có TV nữa chứ.. chỉ nghe thấy tiếng pháo hoa ở bên ngoài từ 8h đến 12h tối.. huhu.. thỉnh thỏang lại thò đầu ra ngoài cửa sổ nhưng chẳng thấy gì cả... cay cú thật.. DH có làm gì ko.. bắt tay Diệp cái nào.. :(
Hôm nay cả nước Mỹ đc nghỉ bù ... thế mà bọn tớ vẫn phải đi học.. sáng nay vừa mở mắt ra đã thấy trời đang mưa.. xám xịt .. buồn khủng khiếp.. lại thấy nhớ nhà.. :((
Mọi người ở nhà thi DH thế nào.. GOOD LUCK TO CẢ NHÀ NHA !!!! X

cảm ơn Tùng nhé. tớ cũng vào chỗ đấy rồi nhưng lười, với cả tớ cứ nghĩ lớp mình có ai đó làm sếp EHAO thì xin luôn đỡ 'thủ tục' này nọ. thôi đành vậy.

MILU à, Chí gửi lời hỏi thăm MILU.:p, bạn ạ, tự dưng mình thèm đi chơi với bạn quá. hay là bạn về đi chơi với mình rồi quay sang học tiếp cũng được??:p. à, mình sắp đi TQ với Dung đấy bạn ạ, đi 1 tuần cơ. hix, mình chẳng lo ai trông nhà, chỉ lo ko biết....ai trông Chí. nhỡ mình đi về nó đã hóa ra con mèo gầy thì hichichuhu....à, Chí đã nặng 3 cân rùi đấy bạn ạ. nó vẫn nằm mơ thấy bạn đều đều, mình biết vì thấy nó cứ giãy giãy kêu gào thảm thiết lắm.:p

lớp mình chúng nó chẳng lên mạng lúc này đâu. tớ đành phải gọi đến nhà từng đứa chúc thi tốt vậy. cũng gọi đc kha khá rồi. à MILU ạ, mình sẽ chuyển lời của bạn đến tên Lê. :)

lớp mình cũng có mấy đứa thi khối A. hôm trước tớ hỏi chúng nó miêu tả rất buồn cười (nhất là Tú béo). đúng là thi chơi có khác.

hehe, hôm nay thế là tớ cũng đã thi xong, sướng quá:). Bọn ở VN bao giờ mới thi khối "Dê":) vậy? Hôm trước đọc vnexpress tưởng tất cả các khối thi cùng 1 ngày.:).. Thi xong mọi người có định đi chơi đâu kô?

Chỉnh sửa lần cuối:
hic.. hom nay vo phai mot cai may macintosh.. huhu.. :((.. ko danh tieng viet dc rui.. a ma chang hieu sao ben truong nay co ca rung nguoi tu khap nuoc My tran vao.. bay gio moi lan muon check mail cung kho nua.. hixhix...
A ma nay gio noi quen mat van de chinh... chuc ca nha thi tot nha :x

Hôm nay mọi người thi văn toán, mai thi Anh nữa, thế là xong chuỗi ngày khổ sai... Ngồi ở nhà mà cũng thấy hồi hộp cho anh em chiến sĩ, những người mà giờ này rất có thể đang mơ màng thả hồn theo thơ Xuân Diệu, hoặc cay đắng xót xa cho số phận người nông dân. Mong cho mọi việc đều suôn sẻ 0:)

Ủa thi xong rồi mà chưa thấy mọi người ol? Lớp mình ơi, có đi đến nhà Manh thứ 2 này được hết ko?

thi xong rồi mà không có ai lên đây nhi ?
tớ làm bài không tốt lắm...
Hôm qua thì thấy cũng bình thường
nhưng sáng nay thì thấy sợ quá , depressed wa đi thôi

mọi người ở nhà thi cử thế nào.. tớ nghe nói đề thi năm nay cũng ko khó lắm phải ko? :)
Sang đây bắt đầu thấy nhớ nhà quá.... huhu.. :((.... mà cả lớp định thứ hai tập trung ở nhà MAnh ah... chúc mọi người vui vẻ nha.. :X

Thi xong rồi, nhẹ cả người. Sáng hôm kia thi Văn, tao chả nháp một tẹo nào, viết điên cuồng, cuối cùng câu cuối làm như shit, nghe đâu Kiên trúng tủ nên làm tới 15 trang, dã man...
Chiếu thi Tóan, đề còn dào và lằng nhằng hơn đề khối A, may mà cũng làm xong...
Hôm qua, thi Anh, vừa làm vừa ngủ, về nhà thấy sai mấy chỗ ngu độn...
Ôi, dù sao cũng thi xong rồi, đi chơi thôi...
Không biết mọi người làm bài thế nào nhỉ?
Kiên, được tình yêu chắp cánh (với Nhung lớp Văn, nên dạo này nó học Văn điên lắm), nên đang tràn trề hi vọng cùng Nhung đỗ thủ khoa NT...
Tao chỉ cần đỗ thôi!!!!
Tao muốn đi chơi! Ai cho tao đi chơi! Làm thế nào để dọn hết đống sách vở tài liệu ôn thi?? Chỉ có 1 cách, là cái này, biết không.. bán sạch cho đồng nát thôi!!!!!!!!!

Mọi ng`, nice to see u all again:d

Mọi ng` làm bài thế nào, dù thế nào thì cũng thi xong rồi, lớp mình ngày mai đến nhà MAnh đông đủ cả nhé, tớ muốn gặp mặt tất cả mọi ng`.

Thi xong rồi đi lớp mình đi tham quan 1 chuyến nhỉ, Minh Trang đâu rùi, trưởng ban vận động nhé;) Lớp mình đi Phong Nha ko, hay là lại "COn tàu này lên Sapa anh đi chăng:p).

Back
Bên trên