Anh 1

VAN ui, cai dia "gone with the wind" muon xem tap 2 thi lat mat sau ra. bay gio tao moi biet la dia hoi do toan co 2 mat nhu the ca. :D

tu 7/8 den 18/8 dang ko co cho nao de o day, hix... ai cuu con voi :((

mọi người ới, tớ vừa mới chuyển nhà hôm vừa rồi, sang chung cư, tầng 13 bà con ạ, hay lắm:p đợi hôm nào ổn định rồi tớ sẽ mời các bạn đến liên hoan 1 buổi:) ( nhớ mang cả quà mừng tân gia tới nha') sdt mới là 2511023, bạn nào nhớ tớ quá thì cứ thoải mái liên lac nhé:p

tu 7/8 den 18/8 dang ko co cho nao de o day, hix... ai cuu con voi
sao lại thế???bị bỏ rơi à?hic, tội nghiệp con bé....:p

sắp có kết quả đại học rồi, lo quá đi mất...

nghe Ngọc béo nói là lớp mình đang lên kế hoạch đi chơi với lớp Lý à.. sướng ghê... :(.. học hết tuần sau là tớ xong chương trình hè rùi.. mới đó mà đã 5 tuần rùi..
DH béo:.. tìm chỗ nào đi chơi đi.. hay mình cùng đến trông con chó nâu cho một gia đình nào đó ;).. iu mọi người nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
hic
To DH , Dang: xi' ho^?. Sory nha
moi may ngay khong len ma lop minh da tran ngap rui. Ne moi nguoi oi, to hoi chung to toan T chu co hoi rieng gi Bui Tung dau ma moi nguoi cu san so the hu? ( 'khong biet viet the co dung chinh ta khong).
H e he
Lop minh lai di choi voi lop Ly ah, khong biet dot nay thi con lai may nguoi ...

êu.. Chuối hâm , cái câu "tớ có nói riêng đến Bùi Tùng đâu mà mọi người cứ sấn xổ lên thế?" đáng nghi lắm. tại vì xem qua xem lại chả có ai sấn xổ gì cả... hm..ko hiểu Chuối có ý gì? :p

Mấy hôm nay chán đời vừa đi xăm hình 1 con rồng sau lưng rồi. Đang muốn trông gấu 1 tẹo. Sau mấy hôm suy nghĩ tao đã quyết định go lesbian. Chưa bao giờ anti-boys như bây giờ.

êu.. Chuối hâm , cái câu "tớ có nói riêng đến Bùi Tùng đâu mà mọi người cứ sấn xổ lên thế?" đáng nghi lắm. tại vì xem qua xem lại chả có ai sấn xổ gì cả... hm..ko hiểu Chuối có ý gì?
lại xí xớn rồi DH:p. Đập chít bây giờ:)..QT cũng chỉ hỏi thăm chung chung thôi mà:p...
Mấy hôm nay chán đời vừa đi xăm hình 1 con rồng sau lưng rồi. Đang muốn trông gấu 1 tẹo. Sau mấy hôm suy nghĩ tao đã quyết định go lesbian. Chưa bao giờ anti-boys như bây giờ.
:)). that's quite sad..But can't say unexpected of you;)...hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Tùng trông càng ngày càng giống Chinese:D

Diều Hâu sao thía, anti-boys làm gì cho đời nó khổ, thà ăn chay còn hơn:p. Ơ mà cái đĩa Gone with the wind, tao nghe theo lời mày lật mặt sau, bi h nó bị kẹt trong cái DVD Player rùi :((, mày có cách nào làm cho nó chui ra được thì bảo tao với , hehe:D

To Hau: Tatoo co a,
DH mau that day, vinh vien a hay la tam xong 1 lan la het. 8-}
A, chac Smith cung co nhieu lesbians lam nhi?

Cong nhan Van Trang noi dung, Bui Tung giong Chinese that. Con Luu thi the nao, sao lau chang co tin tuc gi cua no.
Van oi, may da la nguoi hanh phuc nhat tren doi nay chua? Co gi bao cho tao voi nhe, de tao con mung theo.

Love always,

Diệu Hương , mày cứ nói thế , đến khi nhìn thấy thầy giáo nào đẹp trai quá chẳng hạn , lại chẳng ấy ấy cả lên :D
Mà trường mày không có học sinh nam thì còn có thầy giáo , các anh y tế , cấp dưỡng , bảo vệ và quét dọn , lo gì :D
4 năm ở cái trường toàn đàn bà con gái thế cũng hốt thật , nhưng mà chả gì bọn mình cũng ... quen rồi mày nhể , 3 năm học với nhau cũng vui lắm rồi . Good luck to mày :D

To all : Bao giờ có kết quả đại học xong , thì đi chơi nhá . Ko biết áo gấm vinh quy về làng hay là áo bào thay chiếu anh về đất đây . Kinh .

cái tatoo của tao chỉ được 1 tuần thôi, ko có tiền làm cái thật.

Thực ra ở Smith cũng có nhiều boys phết. Dân các trường khác sang học nhiều lắm. CHả hiểu mấy chú Amherst thiếu gì lớp mà cứ sang Smith học :)) với lại tao có thể take class ở bất kỳ trường nào trong số 5 trường quanh đó: Amherst, UMass, Mount Holyoke, Hamshire.

Tao go lesbian là do chán boys quá rồi chứ đâu phải vì vào Smith. :-$

Chán boys vì ấy hopeless quá kô attract đựơc ai chứ gì:p...Óai, chết thật, mình lại lộ chuyện của bạn DH ra đây rồi...DH cho tớ xin lỗi nhé;)...hehe
Tùng trông càng ngày càng giống Chinese
đập chết bây giờ:p...Người ta vẫn sáng láng ntn mà lại bị so sánh với Chinese:p..hm..

đùa thế chứ, bạn Tùng nhà ta vẫn còn "sáng láng" lắm nhỉ Tùng nhỉ? còn lâu mới được bì được với Chinese :))
Uấy, mà DH máu thế, nhưng mà mày xăm hình ở lưng thì ai mà xem được?

Sắp có kết quả ĐH rồi. Chúc lớp mình may mắn nhé :)

Chào mọi người
Hì hì, lâu lắm em mới lại vào đây, xin ca nhà thứ lỗi. Em về VN duoc hon 1 tháng rối nhưng bận thi IELTS ko đi chơi đâu được. Sáng nay đi HDA cũng gặp Thu Giang với Kim, chuyện trò qua lại, tự nhiên nhớ lớp mình ghê. Năm nay đi Anh nhiều nhỉ, hi vọng gặp mọi ng bên đó.
Chúc cả nhà thủ khoa, á khoa cả lượt nhá ;;)

tao đã xăm thì phải đủ cao để người khác còn xem chứ ..khà khà.. cứ mặc 2 dây là ổn hết :)) :))
Giang Chim về VN rùi hả? huhu.. ghen tị wa xá

Hehe, tao lại tưởng phải vạch áo cho người xem ..xăm :D
Giang Chim: lâu lắm mới thấy mày lên đây, học IELTS hay là bận đi chơi với anh nào? theo thông tấn xã vỉa hè, tao được biết mày đã..ấy ấy. chẳng thông báo cho để bà con ăn kẹo gì cả . Hmm, phạt cảnh cáo! ;;)

À, lần trước quên ko "tâm sự" với Tùng: sao ấy cử mở miệng là "đập chết", "đập
chít", bọn tớ có phải là ruồi hay muỗi gì đâu mà cứ đập đập thế hả? /:)

Mọi ng` có ai bít chỗ học Ielts ở đâu ko, tao hỏi cho bạn tao í muh. Trình độ khoảng interA :D

Giang Chim lâu lắm mới thấy mặt, hehe, nghe nói mày "có tin vui" à:D. Có gì đem đến trình diện bà con nha;)

Ôi mọi ng` đều bít điểm rồi, có mỗi mình là chưa, huhu:((

mọi ng à, lớp mình nhiều ng biết điểm lắm rồi đấy. Tú béo, MPhuong, Lê, Kiên, Hnga, Phạm, Ngọc béo.. đều đỗ cả rồi. điểm cao chót vót, lớp mình giỏi thật đấy. ngưỡng mộ lớp mình quá =D> =D> =D>

Tú béo, ấy đừng quên là ấy đã 2 lần hứa khao tớ cả tuần rồi đấy nhé. vị chi là 2 tuần ;) ;;)

Hic, hôm nay tớ đi học tiếng Nhật buổi đầu tiên. hic tớ chợt nhận ra 1 điều là tớ vẽ chữ rất xấu. hic (lại Hic), 46 chữ cái mà tớ chỉ có 1 ngày để học thuộc thôi, huhu (sao mình lại ủy mị thế nhỉ)

dang dung Mac ko go co dau duoc nha..

Chan doi wa the la hom qua tao xuong toc di tu roi. De cho 1 dua student 13 tuoi cat toc tao theo y thich cua no. hehe.. bay gio tao co 1 mai toc vui cuc, moi lan nhin vao guong la pha len cuoi. :)) :))
Lai thay doi tuoi sang roi :D khakha..

Chuc mung ca nha ve ket qua Dai Hoc nha! :x Noi chung la ban nao co y dinh khao thi cu len tieng, to ghi so de sang nam ve con doi :p

chào mọi người
lần đầu tiên lên mạng muộn thế này
mẹ tớ nhất định không tin là tớ đỗ
DH xăm rồng cơ à?
ghê nhỉ
bao giờ về cho tớ xem nhé :D
mà thế là hợp gu với Kiên lắm đấy nhé
nó lúc nào cũng ước ao đi xăm
đừng anti-boys DH ạ
tại sao à ?tớ cũng chẳng biết :D

Back
Bên trên