Anh 1

Mọi người ơi, hix, xấu hổ wa', nhưng tớ phải thú nhận là ko biết cop mấy cái ảnh về máy như thế nào cả... Hix, ai giúp tớ với đi...
Mà làm thế nào để cop được nguyên cỡ ảnh to ý nhé. Tớ ấn save picture as... thì chỉ được cái ảnh bé tí thui. Hix...

Dung ơi, hôm qua tớ vào hộp anh1ams rùi nhưng mà có thấy ảnh mới nào đâu :-/.. cái mail cuối cùng ở trong đó là thư của Đặng từ năm ngoái rùi.. :) thế là thế nào nhỉ ?!

Khanh vào trang chủ yahoo, rồi ở phần Organize: click vào photos ý.
À mà bọn ấy ở nhà trông nói chung... vẫn thế. Minh Trang có cái áo đỏ mới chóe phết. Thanh Hương ơi, mày may đồng phục mới hả, trông máu ghê. Tao đang xem ảnh, con bạn Mỹ ngó vào kêu là: Interesting, she wears tank top on top of the shirt. :biggrin:

Cái Dương vẫn chúi đầu đọc truyện or Hoa Học Trò... Quang, Kiên,... vẫn chơi bài ở cuối lớp. Hic, tao thèm chơi tấn quá.
Bàn ghế trông sạch sẽ đẹp đẽ phết...Hồng Nga tóc dài ra rùi nè... À mà trường mình có cái xích đu, ngộ ghê :biggrin:
À, thế chính thức là hôm nào bọn mày làm lễ ra trường thế?

Vừa đọc box anh1 và ams thân yêu mới biết là hôm nay bọn mày đi học buổi cuối.
Hôm nay tao cũng vừa thi xong môn cuối cùng. Ngày mai làm lễ trao phần thưởng, sáng hôm sau là lễ tốt nghiệp...

8 ngày nữa là con tốt nghiệp rùi.. kể ra cũng thấy hơi tâm trạng, thời gian trôi nhanh quá. :(

Trường tao vừa làm cái Award night. He he cuỗm được 2 cái: Deans of scholars (high GPA) với lại cái Math award. :biggrin:
D Hương ơi, graduation ceremony ở trường mày cầu kỳ kô? Ê mà mày đánh được tiếng Việt rùi hả?
Uh, đúng là thời gian trôi nhanh thật. Tưởng như mới hôm qua chân ướt chân ráo đến nhận phòng, hôm nay đã khăn gói lên đường rồi.

hey Diep, i wanted to cry this morning, but i couldn't. i think i don't have tears, or there is something biologically wrong with me :-/

bạn xù ui.. sáng nay mình thấy bạn khóc rùi.. :p.. có lẽ tâm trạng ai bây giờ cũng vậy.. hic.. buồn quá.. :((

Diệp ui, tự hào về mày wa!! :x
tuần tới trường tao cũng có award nite nhưng mà đảm bảo tao chả được gì.. GPA thì tao chỉ đứng thứ 7 -8 trong senior class thôi. Mà toán thì đầy thằng sophomore với junior đã học Cal 3 voi Cal 4 rùi :( Hồi trước hí hửng mong Economics prize thì đến spring term học bê bết lắm. Còn Cum Laude là dành cho những đứa được từ 2 terms in High honor roll trở lên thì lại yêu cầu làm học sinh ở đây 2 năm, bất công wa!! Nếu ko mình cũng được.. túm lại là chả được gì...

mai đi prom đấy.. chả háo hức lắm...
ừ, tao đánh có dấu được là vì mua laptop thì dùng Win.

TN mà cũng bít nhè à, :p ?

ơ, tao tưởng con Diệp năm nay mới vào lớp 12 muh? hehe, nếu tao nhầm thì xin lỗi nhé!
Diệp à, mày được đấy, không hổ danh học sinh giỏi của Anh 1, nhỉ?

Phạm ơi, năm nay Diệp mới vào 12. Nhưng award thì có cho từng lớp nữa nên junior vẫn nhận giải được. Hè tính làm gì thế hả Diệp zoe?

hey Diep, i wanted to cry this morning, but i couldn't. i think i don't have tears, or there is something biologically wrong with me

Việc gì mà buồn là phải khóc chứ ?;;) Buồn thì khóc , nhưng ko khóc ko có nghĩa là ko buồn , nhểy ?:D
Ai cũng biết Thanh Nga rất yêu quý lớp mình mà .

hi bon may
Tao la Tue anh ne. Eee, dung co phan ung nhanh quâ nhe. Tao xin loi bon may nhieu vi ca nam cu biet tam biet tich. Nhung tao cung co len vai lan, co doc ve lop minh. He tao ve, neu duoc gap , bon may nho ke chuyen cua lop cho tao nhe.

Tiec qua, chac le tot nghiep cua truong minh se to lam, lop minh phai chia tay roi. nhanh qua. Tuan truoc, thu sau la ngay hoc cuoi cung cua truong tao. Nam cuoi roi ma bon no chang to chuc tot nghiep gi ca. Chan pheo. Tao van thich hoc o nha hon. Tao van yeu lop minh nhat.

Bon may oi, thang 7 tao ve. Chac luc do bon may dang ban on thi dai hoc tui bui. Tao chac khong gap duoc bon may truoc khi dau nhi? Tao rat muon duoc gap ca lop neu lop minh lai to chuc di choi nhu nam ngoai. Nho lai thoi gian do that la vui ve. Tu uc sang day tao chua duoc choi bai. Chan khong?

DUONG OI, TAO VE SE DEN TAN CUA NHA MAY DOI TRUYEN DAY NHE. XIN LOI MAY NHIEU. CO DUA NAO GAP DUONG CHO TAO GUI LOI NHE. :x

CHUC CA LOP THI TOT NGHIEP TOT VA THI DAI HOC THANH CONG NHE. tHAT LONG DO!!!!!

tao mat pass nho tam nick qa. moi nguoi dung ngac nhien nhe.

TUE ANH

Uh, năm nay tao mới là senior. Hic hic. Hôm graduation ceremony tự nhiên ước mình cũng tốt nghiệp như bọn nó.
Kế hoạch hè của tao là đến từ 11/7 đến 15/8 đi 1 cái trại hè toán www.mathcamp.org ở Maine. Rồi 19/8 là trở lại học.

Mà Thanh Nga ơi, ấy kô khóc cũng kô sao mà :biggrin: mọi người chắc ai cũng hiểu những cảm xúc của ấy mà ;) .
Diệu Hương ơi, mày mới mua laptop à? Hãng gì? Bao nhiêu xiền?

Chỉnh sửa lần cuối:
À Diệu Hương, đi prom thế nào? Mà có phải pay kô? Mày mặc gì thế? Có date kô? :biggrin:

mọi ng ơi, mọi ng làm bài thế nào?

sáng nay tớ đi thi vui cực, chẳng sợ sệt gì hết, chỉ toàn đứng dưới nhại ông Lê Vòi VĨnh, chủ tịch hội đồng quay thịt :))

Văn tớ chọn đề 2. hình như thế hơi mạo hiểm. nhưng mà nắm chắc trong tay 4 điểm lý thuyết.với lại tớ chẳng biết gì về ông Hermingway cả.

Hóa tớ làm đề 1. hình như nó có khó hơn đề 2, nhưng mà tớ ko thể chọn đề kia vì tớ chẳng biết gì về gang cả. lười nó khổ thế đấy :(( may mà mọi việc cũng suôn sẻ :)

ngày mai mọi ng làm bài tốt nhé :)

úi Diệp ơi, hè mà đi trại hè toán á?????? :-s
cuối tháng này tao đi Dancing camp cơ. chơi bời lêu lổng nó thế đấy, sigh..
Mà mày học Cal 1 hay 2 vậy?

Tao mua Dell Inspiron 1150 - good deal.

Cả nhà thi cử trót lọt nhá!:))
Ah wen, các bạn muốn xem ảnh tốt nghiệp của tớ ( áo dài trắng đẹp cực kỳ) thì vào đây nhá:
www.photobucket.com
album: dieuhautotbung
pass: loveu
Folder : graduation :*

Back
Bên trên