Anh 1

Ê, Diệu Hương mày nghe ai tường thuật Made in 12 tường thuật lại cho tao nghe với, kô thì đứa nào ở nhà kể lại cũng được. Hic hic, buồn ghê, tiếc ghê... :(( :(( :((

có bao giờ thấy mày online đâu mà tường thuật? thư giữa tao và mày toàn là tao viết trước, mày reply, mãi..tao cũng chán, thấy mày chả ..nhiệt tình chi hết. Với lại bà con dạo này bận học lắm. mọi người thông cảm nha.

Thêm vụ này nữa:
Anh tao vào được vòng 2 của cuộc thi viết trò chơi cho điện thoại di động, bây giờ còn đợi kết quả của bầu chọn qua Internet. Chúng mày ủng hộ anh tao nhé. Có gì sẽ khao chè.
Bình chọn ở:
www.javamasters.org/votenow.html
Cám ơn bà con. Mỗi lá phiếu của chúng mày là niềm hạnh phúc của anh tao (hé hé)
Đi học bài thôi.

HN dặn tớ thông báo với bọn ấy là, MI12 sẽ có VCD, nhớ chuẩn bị tiền mà mua. Mấy đứa hải ngoại muốn có thì nói trc một tiếng, vì chắc là sẽ ko làm thừa ra một nửa cái đĩa nào đâu. Bọn tớ sẽ gửi sang tận nơi cho, chỉ cần bọn ấy gửi 'ngoại tệ' về :) . rẻ lắm, chỉ cần 2 USD thôi, nhớ gửi kèm cả phí vận chuyển, tùy theo khoảng cách. :)

còn cái vụ upload ảnh, hichic, tớ xin lỗi. ảnh vẫn nằm đầy trong máy của tớ, n do trình độ có han nên tớ ko biết làm thế nào upload lên cả. tớ đã hỏi Kiên n nó cũng chả biết gì nốt. Bọn ấy chịu khó chờ mấy ngày nữa vậy . Đại loại là có ảnh hầu hết các tiết mục: Giang hát, A2, A3, S, Kịch, ảnh HN& thầy tuấn ngồi xích đu (quà của khối mình đấy),...., cô Hạnh lên nhận giải Miss A1. có cả ảnh CC nữa :biggrin:

Tớ Tùng đây:). Tớ đang lock cái acc của tớ lại nên ngại unlock quá nên mượn tạm acc thằng junior để post vậy:). Cái chuyện VCD hôm trước con heo con kia nó cũng bảo sẽ burn cho tớ 1 cái nhưng kô biết có nhớ kô nên có gì cứ làm cho tớ 1 cái nhé:). Ah, đứa nào còn cái english performance hồi lớp 10 thì burn luôn giúp tớ 1 cái luôn:). Có gì thanh toán sau. hehe:)

De vote thi moi nguoi scroll xuong cuoi trang do, co cai button Vote now, click
vao do, ghi email, ho se gui 1 cai link den email, click vao link do, va Vote!
(Cam on Khanh sang nay thac mac nhe)
Diệp béo có mua VCD made in 12 ko? tao mua cho

Bọn mày ơi , tao có hát trong cái VCD đấy đấy , mua đi bọn mày :">

A Tùng ! Chiếm được account của em xinh tươi nào đấy , thích nhé :D

:)). (lại tớ dùng lại acc của thằng nhóc này đây:) ). Buồn cười quá:p. Em này xinh tươi ý hả? Nhìn lại giới tính xem. Mà có khi nó xinh tươi với ấy chứ với tớ thì cho kô tớ cũng cóc thèm:). Để tớ chuyển lời của ấy đến cho nó nhé:)). Mà bài ấy viết ngoài kia được lắm:). Vẫn mang đậm phong cách của ĐMPhuong;)

ah quên, tớ vote rồi đó nhé TH:). Có gì thì chuẩn bị tiền đi, để bao giờ tớ về khao tớ chè nữa chứ:)

ê, bi giờ cái topic này là để nói chuyện nội bộ, cái của MP mở là để viết tình cảm gì đó (1 cách câu bài rất sến :)) )
Mọi người ơi, cái hòm thư [email protected] toàn gửi virus đi thui :( thế nên từ nay viết vào hòm thư này nhá
[email protected]

định up ảnh lớp mình lên HAO mà ko được, thôi đành cho vào album của tớ vậy. Mọi người vào xem ảnh nhá!

www.photobucket.com
album: dieuhautotbung
Password: huong86
:x

To Thanh Hương: có có, mua hộ tao VCD MI12 rồi bao giờ mày sang đây tao trả tiền hoặc hè năm sau gặp nhau ở VN tao trả hoặc... Đùa thôi :biggrin: mày cứ sang nhà tao lấy tiền là OK. Thank mày nhìu.
Mà bọn mày ở nhà cho ảnh lớp mình vào VCD nhé, nhiều nhiều vào (nhất là ảnh có tao :biggrin: )

Phan Thuy Khanh đã viết:
Di?u H??ng ui.. ?y th? hi?n luôn kh? na˘ng câu bài c?a mình ??y à ;)
oan wa!!! nhi`n la.i coi, giua bai 1 va bai 2 la ca 1 khoang thoi gian daaaaaaaiiiiii. Con bai 3 tai luc post xong moi nho ra :biggrin:

3 ngay nua lam le ra truong o Ams, co khoc thi khoc cho ca phan to nhe.. :x

cám ơn chúng mày đã vote cho anh tao. Cứ hy vọng thôi.
Chắc là trong 3 tuần tới, tao quyết tâm non-Internet để tập trung học thi.
Diệp yên tâm, tao sẽ mua VCD cho mày, tiền thì tao sẽ sang nhà mày lấy chớ, hé hé.

Chúng mày ơi, sáng nay là buổi tập trung đầu tuần cuối cùng, thế mà tao lại đứng buôn với Lan béo, huhu.

Mọi người ơi, tớ và MT vừa post ảnh lên My photo trong hòm anh1ams đấy. Bọn ấy vào đấy mà xem nhé! Upload lên HAO lâu wa' mừ. Mí lị ko được private bằng. Từ nay co ảnh gì mọi người cũng cho vào đấy nhá!

hix.. cái hòm mailbox [email protected] á? hình như tớ lập ra thì phải.. tưởng nó phủ rêu từ lâu rùi cơ. nhưng muh quên pass mất rùi.. :D cho lại cái

Hôm nay mình ung dung vào mail.yahoo.com.. gõ anh1ams rất tự nhiên.. sau đấy mới phát hiện ra là... không nhớ pass... thật là xấu hổ.. :">
Nhưng mà viết pass trên này cũng ko ổn lắm nhỉ... có gì cứ chuyển mail nhá :D

cái pass bi h nghĩ lại thấy ý nghĩa phết ;;)

Tớ vừa vào xem ảnh mấy nhân lớp mình. Ui, con gái lớp mình nữ tính và đáng yêu quá!!! :* :* nhìn dễ xương ghê cơ :biggrin:

Back
Bên trên