Anh 1

Phạm Ngọc Diệp đã viết:
(không có ý định câu bài đâu! :D)
Chúc mừng mấy bạn thi quốc gian hé. "Hậu sinh khả úy" 2 em lớp 11 máu phết. :D

Phù, cứ tưởng mình quên mật khẩu rồi.
Diệp ơi, ấy cứ viết thoải mái đi. Phạm chẳng qua nói thế cho oai thôi, chứ YB chưa ra cái gì đâu (tớ phải viết 1 bài 1 tháng chưa xong), toàn mấy bài dở òm --->bi quan hết sức.

Cảm ơn ấy nhé. Cơ mà quốc gian là cái gì zợ? THực ra vẫn chưa co kq chính thức đâu, thầy Mây Vàng gọi điện cho cô Hạnh báo đấy. Em CHi Mai thì khỏi nói rồi, còn em Xuân Phương thì hồi tớ mới chập chững học TOEFL em í đã học SAT II rồi. HIc, đúng là "hậu sinh khả uý".

Diều Hâu ơi, máy tao ko thể đọc được file Jpg thì phải, liệu mày có thể send dưới dạng khác ko...bắt đền mày đấy huhu...

Mày ơi, máy tao cũng không mở được file ảnh của mày. Xem lại đi. Tao không nghĩ là máy tao có vấn đề đâu. Mà đó là ảnh gì vậy? Mày có gửi cho tao cái ảnh mày chụp với tao không hả?

file jpg la loai pho thong ma con ko mo duoc a ha??? hix... thay may di duoc roi day. The file gi moi mo duoc day..hix
Uh, anh tao gui cho Giang la anh tao chup voi may, Giang vit a.
Con cho Van la anh gi thi Van cung biet roi nhay.. :p
The thi HK chua ha moi nguoi?

To DHuong: co the file jpg may gui Van va Giang ko mo duoc la do may dung Mac day. Thinh thoang tao copy file jpg tu Mac ve may laptop cua tao cung truc trac.
He he, hom qua tao vua to chuc Pie throwing - ne'm kem vao mat thay co :D va di nhien vai dua hoc sinh nua. Vui phet. Den luc cuoi, tat ca moi nguoi deu cam ca dia kem dap vao mat nhau. Tiec la tro nay ko ap dung o Viet Nam duoc :D.

vui nhay.. de mai tao qua computer lab thu chuyen sang .tif hoac winzip vay.
Vua chen xong bat my lau de, ngon tuyet. :D

À mà chết tôi mất thôi... 28 bài đề cương tóan... 16 bài hình ôn tập chương + ptrình mặt cầu... :((.. sau năm nay chắc bọn mình thành các nhà toán học hết nhỉ.. ;)

Mọi người đang thi hả? Môn phụ cũng thi tập trung phải kô? Gút lắc :biggrin:
Kế hoạch hè của bọn mày thế nào? Có gì hay ho kô?

Kế hoạch hè gì cũng phải vượt rào đã mày ạ ! Lo sốt vó , khổ ơi là khổ . Mày có về hè này thì về muộn muộn một tí , lúc ấy cả lớp mới đi chơi được .

Bọn mày ơi, tao cuối tháng 6 về nhà rùi, sướng quá đi thui, hehehe...

To Diep: Hè này có về nữa ko? Về đi rồi tao với mày cùng giảm cân nhẩy :beerchug:

To A1: Các bạn thích poster anh nào? Orlando Bloom, Jude Law or Jonny Debb?

To Quynh Anh: may oi, Diep no ko can giam can dau. Co moi tao thui....:((
Ma Diep oi, thay mummy cua may noi la may ko ve he co ma nhay, sang day choi voi tao nha! :D

To Quỳnh Anh: tình hình "trọng lượng" của mày thế nào rồi? Có trầm trọng kô? :D. Mày về thế chỉ có béo lên thôi. He he.
Mà đúng là nhiều khả năng là tao kô về đâu. Hic, nhớ nhiều người và nhiều thứ quá. :((. Mà Quỳnh Anh ơi, dù hình dạng của mày bây giờ ra sao thì cũng gửi cho tao vài cái ảnh xem nào. Hic, 8 tháng rồi tao cũng muốn xem mày tròn méo ra sao mà.

Tháng 6 QA về hả ? Đến mấy thì bay tiếp ?
Lúc ấy là giai đoạn cuối thi đại học rồi , chắc tôi cũng đi chơi được với bà còn chán đấy , thích nhỉ :D

Chuc mung sinh nhat Quynh Anh. Chuc Quynh Tru mau an chong..beo (hihi, dua thoi).
Chuc moi nguoi tuan sau thi tot.
Love.

SN Quynh Anh ma suyt nua wuen... :x May cu vui ve, tuoi tre, an ngu dieu do giong tao nha ! :D Dung de tao tang can 1 minh day!!! :biggrin:

:tongue:

chúc mừng SN Quỳnh ANh nhé :) . (bây giờ là 6h09, vị chi bên Anh vẫn còn là hôm qua :) ). Chúc ấy SN vui vẻ, thêm tuổi mới cái gì cũng thêm (trừ cân nặng). Tớ đang tưởng tượng ra cảnh bọn ấy ở bên ấy ăn chơi nhảy múa (mới khoảng 11 giờ mà). Hix, trong khi ở bên này mai thi Địa, thứ 4 thi sinh, thứ 3 văn.....hix :((

la cai gi the ha MP? May lai con cho them may cai mat cuoi cho du 30 char ha? gian that. :p
tao vua doc bai em Ly trong 01-04, eo oi, duyen het cho noi :)) Ma cai bai "anh trai, em gai" duoc dang len HAO thi dung la mod chap cheng roi

hehe, Happy bdae QA:D. Chúc ấy ngày càng bụ bẫm nhé:D. Hội ở nhà chuẩn bị thi thế nào rồi? Mấy đứa được nhận vào các trường thì bao giờ đi?

Back
Bên trên