Anh 1

Box lớp mình dạo này ế ẩm quá nhẩy? :frown:
To D.Hương: mày đang ở Mỹ rồi há? He he, ngày đêm mong chờ package mày gửi đây! Thanh củi va vào mặt nhé! :biggrin:
To M.Trang (if you ever come here :smile: ): trò chơi đó hay vãi. Tiếc là chỉ có 12 levels.
Mọi người ơi, ai rỗi rãi thì vào chơi trò này, được phết. Very mysterious! :wink:Click here

Các bác cố gắng đừng để cái topic này nó chui xuống phía dứơi nhé. Em đang cố gắng tu tỉnh, kô lên net nghịch ngợm nữa nên hẹn các bác tháng 12 sang năm em trở lại chiến đấu:D

hello ba con. Dem qua moi mo den dorm, met qua di mat. Sang nay chua gi den lop da cam 1 dong bai tap roi..:(( help!!!
Diep oi, chieu nay tao gui do cho may luon day.
Ba con o nha van zui ze chu ha? hix.. Thanh Nga oi, luc nhan quyen so luu but do qua xuc dong ma me to quen ko tra tien ong xe om roi. :D
hihi... thanks

Thanh Nga ới, ko phải nó xúc động đâu, mà vì mải nói chuyện với bạn gì gì í, có tớ chứng kiến, hehe;)
Diều hâu diều hâu, post ảnh lên HAO đi, hehe, để tao còn đi rửa còn đem đi khoe nữa chứ:D.

Hôm nay vừa biết môn thi tốt nghiệp, không còn gì sung sướng hơn!!!!
Thi Hóa, Sinh, Địa, trời ơi, thật là tuyệt vời, tao không thể mong gì hơn được nữa....
Lớp mình nhảy tưng tưng làm cô Sử cũng sướng theo!!!

Ê, Phạm ơi, mày có đi Đức không đấy?
D Hương: thanh củi va vào mặt mày nhé. Just kidding! :D
April Fool ở lớp mình có làm trò gì hay ho không há?
Hôm nay bọn tao vừa đổi phòng với bọn con trai. Bọn con trai sang dorm của con gái. con gái sang dorm của con trai lúc check-in. Dorm parents choáng luôn. Vui phết. :mrgreen:

oi gioi oi, may to gan nhi Diep nhay.. :p
o truong tao ma the la DC (discipline committee) va de la bi kicked out lem. :p
Anh tao post mai ko duoc, doi gui cho Tung roi nho post ho vay

HÔM NAY LÀ SINH NHẬT MÌNH :) . NGHỈ ỐM MẤT 2 TIẾT ĐẦU, TIẾT 3 LỌ MỌ ĐẾN LỚP, MANG THEO 2 CÁI BÁNH KEM TO ĐÙNG. CHÚNG NÓ VỖ TAY ẦM Ĩ, KO BIẾT LÀ CHÀO ĐÓN MÌNH HAY 2 CÁI BÁNH ĐÂY :-/ :-/ :-/ :angry: . HIC, CHỈ SAU 5', CÁI BÁNH BIẾN MẤT, MÌNH CHỈ ĐƯỢC 2 THÌA BÉ XÍU. :((

CẢM ƠN CẢ LỚP VÌ CÁI BĂNG NHÉ. TỚ ĐANG NGHE NÓ ĐÂY, HIC HIC...

MILU ƠI LÀM SAO ẤY BIẾT TỚ THÍCH LỢN ? ;;) NHƯNG MÀ CHỊ TỚ VỚI EM TỚ CƯỚP HẾT RỒI :(( MUA ĐỀN CÁI KHÁC ĐI :x . ẤY NHỚ VIẾT LƯU BÚT CHO TỚ NHÉ, THỨ 2 LÀ DEADLINE RỒI ĐẤY CÓ NHỚ KO?

Chúc mừng sinh nhật Thanh Nga :D
Hừm ... nhưng mà trên HAO mà lại gọi người ta thế à.. phải giừ thể diện cho bạn bè chứ hả ?!?!?! x-(... :((
Đã thế thì đừng hòng tớ trả lưu bút vào thứ hai nhé... :))...
À mà dạo này topic của lớp mình trống vắng quá... MP ơi,.. mọi người đang chờ đợi hồi tiếp theo của thiên truyện của ấy đấy ;)

Mọi người ơi, tớ nghe xong cái băng rùi, cám ơn mọi ng nhiều nhiều nha :) . Hix, xúc động quá, mấy chục đứa đứng chen chuc trong tim tớ (sến quá), ko biết có chật quá phải nhảy bớt sang phổi ko? (ghê). Người ta bảo mỗi khi hắt hơi là có 1 người đang nói về mình, thảo nào mà mấy hôm nay hen nằm ở nhà.
TO DH: đặc biệt cảm ơn cưng, nhưng mà tớ chẳng thấy ấy chúc gì cả, toàn chê chuột bọ gián là sao??? :-/
TO BẠn: chúc sang năm thi đõ ĐH là sao hả? thế còn năm nay thì làm cái trò gì??? 8-|
TO Quang (mặc dù ấy chắc chắn là ko đọc): mọi ng đều bảo tớ dễ thương, có mỗi ấy bảo tớ đanh đá. :((
TO Con trai yêu quí: sao con ruả cho mẹ chết sớm??? con với cái thế đấy, buồn lòng thật. :(( :(( :((
TO Lê (save the best for last): ko thể nói = lời đc. 0:) 0:) 0:)

e Thanh Nga ham do kia, loi chuc nguoi ta co y de viet vao card rieng cho no rieng tu :D the ma chua gi da keu ca roi :rolleyes:
thia hom nay co nhan duoc nhieu qua ko do? ;)
Khanh oi Khanh oi, the he ay sang day som ha? The thi hay qua. He dang so buon cha co ai choi :biggrin:

Diệu Hương ơi, thế ấy quyết định chọn trường nào rùi.. vào Smith có chị Tạ Nguyệt Anh đó... :D, có nhận đc thêm trường nào ko?
à mà hè ấy ko định về nữa à.. tránh xin visa đúng ko..? :D
thui ngày mai kiểm tra Lý rùi.. :-&.. chúc bà con làm bài tốt :)

Ui, sao Khanh sang sớm à, ko ở nhà thi đại học cho zui:D
Diều Hâu, nếu ko post được ảnh mày gửi cho tao nhé, gửi vào hộp nvantrang21 í!

Lý lần này , ko biết cô Liên có hận vì ko thi tốt nghiệp ko đây .
Chán thế ko biết nữa , thứ 2 còn Sinh , thứ 3 còn hóa , thứ 4 , 5 ... tèn ten ...

troi, may ngay troi len check van chi thay bai cua Minh Phuong. Chan lop minh thiet.
Ma co giai thi toan quoc roi a? Chuc mung tat ca moi nguoi nhe! :x
A, chuyen Yearbook lop 12 the nao roi? Van cha thay nghe noi gi ca.

Dieu Huong oi, tao nhan duoc package do roi. Thanx again. :biggrin:
Eh, giai toan quoc ket qua the nao day? Ai biet post len xem nao? Ca ket qua cua cac em lop 11 nua? :-/

Lớp mình được cả: Thanh Nga, Khanh, Minh Trang, Hà Anh đều được giải 3, còn Chuối, hơi thiếu may mắn nên được giải KK. 2 em lớp 11 là Chi Mai và Xuân Phương được giải nhì, không có giải nhất.

To Diệp: tao vẫn đi Đức nhưng có lẽ phải đến tầm này sang năm, nó bắt phải có bảng điểm 1hk ở đh mày ạ, cú vật! Mất toi thêm nửa năm...
DH: YB sắp đem đi in rồi. nhờ có sự giúp đỡ của bố Tùng nên cũng không đến nỗi vất vả lắm...

Oops, vậy tỉ dụ bây giờ mà tao muốn viết bài gì cho YB là hết cơ hội rồi à? Buồn quá nhẩy. :((

(không có ý định câu bài đâu! :D)
Chúc mừng mấy bạn thi quốc gian hé. "Hậu sinh khả úy" 2 em lớp 11 máu phết. :D

Back
Bên trên