Anh 1

ha? CHI la ai the ha Thanh Nga oi! :D
ko thay ai tra loi minh la ngoai 5 ban lop minh thi con co nhung ai khac a? hic.. doi mai..

Hôm nay chỉ tiễn được Lưu, ko tiễn được Tùng, sorry nhá. Nếu hôm nay tớ ko phải làm việc đại sự vì HAO (có con Nga làm chứng) thì tớ cũng ra sân bay rùi....
xin lỗi xuông mà đựơc à:p. Chuẩn bị quà xin lỗi dần đi:p

Chúc mừng các bạn vào đội tuyển thi toàn quốc nhé!

Thế ngoài 5 đứa lớp mình còn có ai lớp khác, trường khác nữa? Xem hộ tớ xem vì chị họ của tớ cũng thi mà.
ùa, hôm nọ qua trường tớ cũng thấy. Chúc mừng mấy đứa nhé. Mà cũng hơi chán quá, vị trí số 1 lại vào tay bọn 11A.

Diều Hâu: ngoài 5 bạn lớp mình còn có 4 em ANh1 và một bạn Kim Liên, hình như bạn í là cái đứa lúc đi ra bố nó hỏi :"thi thế nào hả con". Nó trả lời :"bài dễ ợt", hic...miễn bàn :D

ua? the a? chi ho tao hoc Kim Lien day, vua di Sing ve... cha biet co phai ko nhay?
hic.. may minh ko o nha. Thi the nao cung truot thi me lai bat dau ca cam, so sanh voi may nguoi ho hang. Chit mat!
Ah, chuc hoc ky 2 ca nha may man, vui ve!

To DH:bạn ở KL tên là Quỳnh Hương thì phải.. điểm thi cao lắm :-&.. À mà ấy nghỉ đông ko đi đâu chơi à.. ???
Sáng nay học sướng nhỉ.. học đúng 1 tiết Lý... phải ngày nào cũng thế thì.. :D
Còn Chí là tên... mèo của Thanh Nga.. :)

huhu.. sáng nay mọi người rủ nhau đi dạ hội trường mình chơi... nếu có gì ngon thì nhớ để phần cho tớ nhé.. :D.. năm nay chắc tớ lại vào Nam để lấy chút nắng ấm ;)

Nguyen Van Trang đã viết:
:)) :)), có họ hàng gì với Chí Kiên lớp mình hay Chí Phèo gì đó ko :D
ko phải là chí kiên mà là chí phèo. lúc đầu nó tên là mèo, nhưng mà mẹ tớ thấy giống chí phèo quá: nhõng nhẽo, hay ăn vạ, mặt bị xuớc mấy chỗ (do chui cửa đi chơi) cho nên gọi nó là chí phèo. bây giờ phải gọi chí ơi thì nó mới chịu ra. này nhưng mà đừng có hiểu nhầm, nó đẹp trai lắm đấy nhé, Milu nhỉ.

TNga het nguoi de iu roi hay sao ma chuyen doi tuong sang con meo dep trai nha ay the? :D
Ah, hoa ra la Quynh Huong a? THe thi dung la chi ho - thuc ra la co ho cua to- hon minh 1 tuoi - hoc 2 nam o Sing ve. Uh, hoc gioi, xinh xan :D

Lâu lắm kô lên đây, vào thì đã thấy Thảo nhà ta ca thán ầm trời thế này. Chuyện gì ghê gơm thế. Thi học kỳ xong rồi đúng kô? Thế thì có gì mà sai với trái nữa.

Ui, Thảo làm sao thế, nó edit rùi, Thảo viết cái gì hả Chim ơi??? Hic... buồn chán gì thế, ngày nào cũng ngồi cạnh nhau 2 buổi mà tớ chả biết gì cả, huhu, mình vô tâm wa' :((
Ui mà có gì thì cheer up lên nhá!!!

hm, tớ cũng muốn đọc mà nó edit mất thật. Tiếc là kô có chức năng phục hồi bài đã edit:((. Êu cu, sao thế?

Ui bác Thảo nhanh thế, xóa hết rồi. Cũng kô có gì cả nhà ạ, bạn ý ca thán cái gì đó sai rồi, và tự chê bai mình ( hình như thế). Thảo ơi, đỡ chưa?

tao lai ham ham loi cai dia nhac mang tu nha di nghe.. cai dia tao chon bai.. Tien ban len duong, Em mo ve anh, Phut giao thua lang le, Lua chon mot vi sao.. tu nhien lai thay buon qua! :(( Chi con 5 thang nua thoi, co len ! Tao dang dem tung ngay de duoc ve nha.. buon qua! Nhung hinh nhu cang mong thi thoi gian troi cang cham thi phai.. thay chan qua...

Doi luc tao tu hoi tai sao tao phai tu bo nam lop 12 voi bao nhieu chuyen vui, ky niem cap 3 voi thay co, ban be.. de song that buon chan o day lam gi co chu? Khong biet co dang khong...

xin loi tao lai keu ca nhung ko hieu sao may ngay gan Tet thay buon lam. Nho den nam ngoai con hao huc lam Emotion roi den Tet duoc quay quan voi bo me... :((

Ui, hôm qua tao cũng xem lại ảnh hôm Emotion....í, chả được mấy kiểu nhưng hic...giờ này năm ngoái...
Mày ơi, tao ko biết nói thế nào để an ui mày, nhưng tao hiểu tâm trạng của mày lắm lắm, ôi...lại một câu truyền thống....cố lên mày nhé ( sao mình dốt mấy cái khoản an ủi này quá:( ). UI, nếu như tao có thể làm được một cái gì đó cho mày... huhu...
Í nhưng mà quyết định rùi đừng nuối tiếc nữa nhé... 5 tháng nữa...5 tháng nữa thôi...mày sẽ lại được nghe chính tao hát "Tiễn bạn lên đường" .... (ko biết Diệu Hương nên khóc hay nên cười đây:D) chứ ko phải là cái đĩa kia...mày nhỉ...:x

Chỉnh sửa lần cuối:
To days I still recall
Oh, how happy I was then
There was no sorrow, there was no pain
...
Would you wait for me forever ?
Would you wait for me forever ?
Will you wait for me forever ?

Hì, vừa đi học về, tặng Diều Hâu của tao bài thơ nhé, bài này chép cho nh` ng` rùi nhưng đây là bài thơ tao thích nhất, hope you'll feel better... for the days we r 2gether...

Tình bạn
Bạn bè gọi em là chuyên gia
Mà hẳn là chuyên gia tâm lý
Bởi mỗi khi cần người chia sẻ
Nhẹ một tiếng ơi em sẽ ở bên

Với bạn bè em là bến đỗ bình yên
Nơi bạn có thể khóc cười như trẻ nhỏ
Và em biết...
Niềm tin yêu đâu phải ai cũng có
Nước mắt nụ cười chưa hẳn là buồn vui

Em lãng mạn và hay nghĩ xa xôi
Thường tự ví mình như hạt cát
Hạt cát thì bé nhỏ và yếu đuối
Hạt cát chẳng biết nói lời hay
Hạt cát chỉ biết lắng nghe và chia sẻ
Gửi cho bạn niềm tin qua cái nắm tay

Có người ví tình bạn như sân bay
Để cho ước mơ và những thiên thần cất cánh
Em mơ màng nghĩ ngoài trời mưa se lạnh
Gọi tên bạn bè mong tìm sự bình yên...

Em cũng có những nỗi buồn riêng
Những rắc rối không tự mình gỡ được
Và khi em khóc...
Ai là người biết trước
Xiết chặt tay em những lúc buồn vui

Tình bạn dù cách xa hay sóng đôi
Tình bằng hữu qua gian nan dễ gì phá vỡ được
Như mái tóc không thể nào thiếu lược
Như không thuyền nào có thể sang sông
Còn bạn, bạn có nghĩ vậy không...
^_^

cam on may nhe, Van vit. Tao cung quen roi.. bay gio khong thay buc boi nhu hoi dau nam. Tao cu lo viec cua tao thoi, cong nhan la hoi tach biet voi nhung dua khac nhung ma thoi ke.
Tao chi dien voi con roommate qua... uoc gi dap vo duoc cai dien thoai di dong cua no. :(
Sap den Tet roi, ca lop nho de danh tien mung tuoi cho to nhe! :D

Thương Diều Hâu quá. Mày ở đấy kô có một mống Việt Nam hay Châu Á nào ah? Bên Anh này Việt Nam có vẻ tập trung hơn. Chỗ tao cũng có 4,5 đứa nên kô đến nỗi buồn, thỉnh thoảng tụ tập ăn uồng cũng vui.
Mày cố lên nhé, chương trình học của mày có vẻ vất vả hơn tao, vì năm sau mày vào Uni luôn ( đúng kô?). Cố lên, hè lại được về nhà mà.
Đám A1-UK tháng này chắc đang ôn thi, nên chắc kô post bài được, cả nhà thông cảm, tao tuần sau nữa cũng thi rồi.
Bác Diệp dạo này chẳng thấy đâu nhỉ?

Back
Bên trên