Anh 1

chuc bon may thi tot, Thi xong thu 2 nho den nha tao day!lau lam ko buon chuyen Tao o nha, slack ca ngay thoi. Ko dam goi dien bonmay nhieu, so buon la bon may ko hoc hanh gi dc.

happy new yr!

Bọn mày ơi anh Nông Thôn Ngày nay gửi ảnh cho tao rùi nè , xao xuyến quá :p , nhưng mà cảnh thì đẹp còn người thì xấu (có mỗi tao xấu nên thôi tao ko post lên HAO đâu huhu ....:((

ối dời ơi, mphuong thân mến ơi, trc khi đọc nhưng dòng post đầy cảm động của ấy thì tớ đã nhanh tay nhanh chân post len hao mất rồi :D, mà ấy yen tâm đi, có xấu đến mấy thì ... xem xong vẫn sao xuyến như thường í mà !:D
a` nhân tiện đây chúc các bạn trong nước và ngoài nước 1 noen và năm mới vui vẻ nhé! ;) ( tuy hơi muộn nhưng mà muộn còn hơn không, nhỉ?)
mai chúng ta thi vòng 2 thành phố rồi, cố lên, cố lên, lớp mình làm bài tốt nhé! ;)
Vân Thảo Phương và QNga bình vôi
hmm hmm cai gi ma` bình vôi hả X(

lâu lắm mới post bài..
hehe.. MP ui, tớ thấy ảnh cũng được mah.. trông ấy vẫn xinh tươi.. :D...
à mà QNga ui.. ấy đã post ảnh lên rùi à.. nghi lắm.. có thấy gì đâu.. :p
ngày mai chúc các bạn thi vòng 2 tốt + các bạn khác thì cố gắng 2 môn Lý + Hóa nhé... cố lên... chỉ còn 3 môn thi nữa thui.. :D
chúc cả nhà Noel + năm mới vui vẻ nhé... :D... :))

Trời ơi, sao số tôi khổ thế này? MP nhớ, cứ trù ẻo tớ ...nhân tình thế thái sao mà bạc bẽo thế, con biết tin ai đây? :(( huhu tớ chết thảm thiết như thế thì chắc ấy với Vân nhăn răng ra cười hả? hic hic :((
Lưu ơi, thank u sáng nay cho tao vay tiền, ko có mày thì chắc tao chả đọc được Conan rồi, hê hê
Chúc các bạn ngày mai thi tốt

Chỉnh sửa lần cuối:
HI MỌI NGƯỜI. LÂU LẮM RÙI TỚ KO VÀO, BÂY GIỜ PHẢI VÀO VIẾT MẤY CHỮ KO BỊ ĐUỔI THÌ CHẾT.
SÁNG NAY BỌN ẤY LÀM BÀI THẾ NÀO? TỚ KO LÀM ĐC NHƯNG VẪN CƯỜI, LÚC ĐI RA BỐ NHÌN THẤY LẠI TƯỞNG CON GÁI MÌNH LÀM TỐT LẮM "GIẢI NHẤT RỒI HẢ CON?" HIC, DẠO NÀY BỐ MÌNH LÃNG MẠN GHÊ.
LÚC TỚ ĐI RA GẶP BỐ DIỆU HUYỀN ĐANG CẰN NHẰN LÀ ĐI ĂN CƯỚI ĐC 15' ĐÃ PHẢI CHUỒN VỀ ĐÓN BẠN Í. :)
TO DH: THANK U VÌ CÁI THIẾP. ẤY CÓ CÁI ĐUÔI SUFFIELDACADEMY.ORG OAI GHÊ :)

Ui, Lý tao cũng die rùi, ko hiểu thầy cô nào ác ôn ra cái đề Lý thuyết dài + khó bỏ father, chết lý thuyết mới thâm ....ặc ặc....

Thôi , bỏ qua mấy cái tủn mủn ấy để lo cho Toán ngày mai :D
thế mà mình còn đang ngồi chat chit thế này ..... :(
đang chat với Tùng

UI hôm nay đến nhà Lưu vui nhể, hic...nhớ hồi lớp 10 wa' ^_^. Chỉ tội hôm nay vớ phải bát cháo hành ( không phải cháo của Thị Nở đâu :D), huhu, đành há mõm nhìn bọn nó ăn :((
Mấy bạn nước ngoài dạo này lười post bài quá đấy.
Lan ơi, nhận được thiếp của ấy rùi, thanx ^_^

Thi xong rùi sướng wa'!!! Chúc mọi ng` có mấy ngày nghỉ vui vẻ ăn no ngủ kĩ bù cho những ngày tháng gian lao:D

:(( chán quá! Noel chán deck chịu được.. ai đời ăn tối xong đi ngủ..
Gặp mấy người trong gia đình này với bạn bè của họ, tao có nhiều chuyện hay lắm. Hè về kể cho. Hình như ai cũng hơi kỳ quặc.
À, Noel không gửi thiếp cho cả nhà được, sozzy nhé! :D Nhưng mà có điều chắc chắn là tớ nhớ lớp mình nhiều lắm. :x

Happy New Year cả nhà. Chúc mọi người a new year filled with joy n happiness:D.

Mọi người năm mới mãi ăn chơi vui vẻ nên chả nhớ gì đến post bài nhỉ?

Ừ tao đây .
Năm mới hay ko thì cũng thế thôi , một ngày như mọi ngày mà .
Đã 18 rồi , già quá .

trùi.. 18 tuổi mà già.. MP ui.. ấy còn trẻ hơn tớ.. thời đại mới rùi.. ko phải tuổi 18: 5 con 1 chồng nữa đâu.. :D
à mà chúc mọi người năm mới vui vẻ nhé.. còn có 19 ngày nữa là tết rùi.. lớp mình có định đi đâu chới trước Tết ko? :-/... :D

Ui,Tết này Khanh lại vào SG à?
Hôm nay chỉ tiễn được Lưu, ko tiễn được Tùng, sorry nhá. Nếu hôm nay tớ ko phải làm việc đại sự vì HAO (có con Nga làm chứng:D) thì tớ cũng ra sân bay rùi....

Chúc mừng các bạn vào đội tuyển thi toàn quốc nhé! :)

Thế ngoài 5 đứa lớp mình còn có ai lớp khác, trường khác nữa? Xem hộ tớ xem vì chị họ của tớ cũng thi mà.

Chúc cả nhà ăn tết vui vẻ, tiền mừng tuổi đến ào ào :D và nhớ là đừng quên dành mấy phút tưởng nhớ đến cái con bé dở hơi đêm giao thừa phải ngồi trong dorm học và ko được 1 xu mừng tuổi nào nhé! :((

Nào Khanh với Thanh Nga bao giờ định khao bà con đây nhỉ?
Con Chuối với Hà Anh xử lý sau, Minh Trang cũng không thoát được đâu nhá!

phạm thị huyền trang đã viết:
Nào Khanh với Thanh Nga bao giờ định khao bà con đây nhỉ?
Con Chuối với Hà Anh xử lý sau, Minh Trang cũng không thoát được đâu nhá!

Cho hỏi một tẹo
_sao Khanh với Thanh Nga lại bị xử lí truóc vậy? hay là chia ra để ăn dần cho được lâu? :-/
_ có ai biết làm thế nào để vào được vinasearch ko? cai máy tính yêu dấu của tớ nó cứ bảo là currently unavailable. cả newfunpages nữa.
To DH: thanx. :x

Back
Bên trên