Anh 1

Chúc mừng sinh nhật Vân Trang !!
Chúc bạn béo khoẻ và xinh đẹp (2 cái này quan trọng nhất :D) , tiếp đó là học hành giỏi giang , tình duyên nở rộ .
Năm nay chúng mình phải vượt qua 1 cửa ải hơi lớn Vân ạ . Cùng vượt qua nhé ;)

hờ, Vietnam mình năm nay 150 or more huy chương vàng mà năm sau trở lại plight 22 HCV (cố lòi kèn như SEA Games 21 mới được 22) thì ..nhục. Báo chí nước ngoài lại được thể "ôi dào, 2 năm trước (2003) chẳng qua chủ nhà". Mong rằng thành tích năm nay 70% là thực lực. Hôm nọ, bạn anh tao tình nguyện viên cho Pencat Silat (tao ko biết viết chính xác tên cái môn này) nói chuyện: đoàn Indonesia kiện trọng tài thiên vị xử thắng cho Vnam, giống hệt mấy SEA Games trứớc báo chí Vnam kêu ca. Ko biết thể nào, dù vậy lòng tự hào dân tộc cứ lên vụt vụt hôm xem khai mạc SG 22 với cả hôm Bóng đá nữ vnam vô địch. CHưa bao giờ tao thấy bài "Bạn ơi hãy đến quê hương chúng tôi .." lại hay đến như thế. mà hôm bế mạc (mấy tiếng nữa chứ đâu), hát bài quan họ "Người ơi ngươi ở đừng về" đấy.
Diệp: nhận được thư chưa?
Hôm nay, được tin cô Hoan bận, nghỉ tiết Toán mà cảm xúc dâng trào, sướng quá, (chưa làm bài tập mà). Bà con xử Tùng thế nào đây? can tội hôm thứ 2 đến ám vía cả lớp mà kiểm tra Toán lớp làm như rồ. tao: phân tích nhân tử cũng sai mới thảm chứ, bài 2 đề tao (sin sin cos cos ý) ko làm được vì khó thế hả trời.

Đính chính: SEA Games 21, Vnam được 33 HCV

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuc mung Sinh nhat Van vit nhe!
May la dua ban tuyet voi! :D
Luc o day nguoi tao muon goi dien noi chuyen nhat la may. Nho may nhieu lam! :x

báo chí , quần chúng thật là ..rách việc
nước chủ nhà...
nhất thì bảo ôi dào ..chẳng qua..
không nhất thì lại bảo đấy nước chủ nhà , lợi thế như vậy mà còn không nhất
miễn bình luận

Buồn quá thôi, lại thêm một đêm như Tiger Cup lần trước :(( Cái số ông Alfred ko chạm được vào vàng với Vn rồi. Tao ngồi trong Library xem qua net, đến lúc quân mình gỡ hòa được bọn nó tưởng tao điên chúng mày ạ... Nhưng shit, thua!!!! lại còn nghe anh Long Vũ bình như đọc điếu văn nữa chứ :cry: :cry: May mà tao ko cá độ, ko thì quả này Xmas lạnh lẽo thê lương. Tự nhiên được nghỉ học mà chẳng thấy hứng thú gì hết. Biết bao giờ Vn mới có SeaGames với thắng được bạn Thái nhỉ, chắc chờ đến đời cháu tao quá :)|
A, chúc mừng sinh nhật Vân nhé, mày biết tao là đứa luôn đi sau thời đại mà :D

Này bọn mày ơi, chắng nhẽ nước mình tiêu cực nhìu thế à? :-s Hông lẽ trọng tài SeaGames nào cũng thích nhậu 8-| sao?, Hehe, Châu á được cái dễ làm việc B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật Vân Trang nhé

dù rằng lời chúc có hơi muộn
cám ơn bạn vì những điều bạn đã làm giúp tôi
thank you

Chúc mừng SN VT nhé. Hôm nay mới lên đựơc net mà:D. Chúc vui vẻ, thành công.

Thanks mọi ng` nhìu.

M.P: cảm ơn bạn hiền nhá ;)

Diều Hâu: Tao cũng nhớ mày lắm :x

Quỳnh Anh: Yên tâm tao hiểu mày muh :p

: huhu, Gà ơi tớ có giúp được gì cho ấy đâu cơ chứ :((

Tùng : hừm... hôm nay mới chúc mừng hả, ko thể tha thứ nổi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết còn em bây giờ mới mở mồm ra thì có trễ quá kô? Chúc bạn Vân Chuối tuổi mới tiền vào như nước ( tao biết mày thích lắm mà).

Các bạn thi cử đến đâu rồi nhỉ?
Mà sao mấy đứa Tùng Lưu vẫn quanh quẩn ở nhà bother cả lớp thế nhỉ.

Van chuoi oi, Tue rat xin loi vi hom nay len moi biet ve sinh nhat cua chuoi. Thoi, thu loi nha.
Chuc Chuoi tuoi moi xin hon, hoc gioi hon va noi chung cai gi muon cung co.

con cai than gia toi nghiep cua toi thi vua di phong van ve. Chet la cai chac. Thoi, tan tanh giac mong roi.

Cai tran VN sea games do. Toi tiec qua. Khong co dip xem. Nhung nghe moi nguoi noi ma thay kho than VN qua. Tao ma co mat o day xem thi chac con thay tuc nua.

doc cuon Wail till next year moi thay giong VN minh that. Bao gio cung ko tron ven...Tiger cup tuong chac an roi. Thoi thi "Wait till next year!"

Bạn Tuệ thi trường nào mà giấu mãi thế, nghi quá cơ. Nói ra anh em cùng hâm mộ xem nào.

Nguyen Van Trang đã viết:
Thanks mọi ng` nhìu.

: huhu, Gà ơi tớ có giúp được gì cho ấy đâu cơ chứ :((

Ừ cái sự giúp của Vân Trang làm tui hèm biết nói thế nào nhỉ?--->ói chung là toàn làm mọi thứ thành dở hơi :p

Ơ hay, đứa nào vừa cảm ơn mình ở trên í nhỉ, đúng là chẳng biết đường nào mà lần, giá trị đảo lộn hết cả :D

Ờ heheh
đó là do vâv trang mà
hehe
có chuyện này hỏi vân trang tí

hehe.. hai ban nho to chuyen gi the ha? Noi ra ba con cung nghe voi!
A, Van oi, tao tim thay chan ly cua doi tao roi :D Bay gio van de la bien Dream come true. :x

To Khanh or anyone, bảo THanh Nga là tớ đổi pass cho nó rồi đó. Pass như hôm trứoc tớ bảo:D. Mà có fai nó nhờ mình đổi pass kô ý nhỉ:D

Nguyễn Diệu Hương đã viết:
A, Van oi, tao tim thay chan ly cua doi tao roi :D Bay gio van de la bien Dream come true. :x

:)), hay quá nó thế nào hả mày, hơn bạn T.A ko:D, send ảnh cho tao để tao duyệt nhanh lên, :*

Bọn mày ơi X-Mas ở chỗ bọn mày như thế nào? Tuệ với Quỳnh Anh có đi đâu ko? Tao thấy bọn bạn tao rục rịch đi Scarborough Fair, chả hiểu ở đâu nhưng nghe bài hát đã thấy nó đẹp ;)

Back
Bên trên